Phim Việt Nam (BDMK,KVH...)

Re: Bỗng Dưng Muốn Khóc

Nhưng mà kiểu kéo dài phim hơn tí thì cũng hay hơn :"> Chăm chút kĩ lưỡng từ đầu rồi mà để thế thì hơi phí :">
@Anh Hưng: Uầy phí thế nhờ, hay anh tìm bài nào của em ở chỗ khác mà có tick bài tốt anh tick tạm cũng đc ;));))

Sắp có phim Đẹp từng centimet cung do 2 diễn viên này đóng \:d/

@Anh Hưng: Uầy phí thế nhờ, hay anh tìm bài nào của em ở chỗ khác mà có tick bài tốt anh tick tạm cũng đc ;));))

ơ kìa ;)) ai lại thế ;)) rồi ;)) a tìm link bài tốt rồi tick cho ;)

tick rồi nhé ;) e có thể check trog pro5 của mình :p

Chỉnh sửa lần cuối:

đoạn credit cuối phim lại ko thấy Minh Đăng và bố mẹ Trúc đâu nữa

mà công nhận 2 bạn này yêu nhau nhanh quá
chắc các bạn yêu thầm nhau từ trước =))

Ai bảo ko có MĐ với ba má Trúc? Còn lù lù kia, con này xem chẳng kỹ gì cả :-j

Đương nhiên là anh chị ý phải yêu thầm roài... Thế mới có cái trò "một tháng xa nhau để anh nhận ra ba chấm, một tháng xa nhau để em nhận ra ba chấm" chứ?

bàn bạc vẫn sôi nổi ghê ha :))
cô gái xấu xí xem cũng tàm tạm :)) giải trí là là chính :-j
thấy bảo tuần tới là Huyền Diệu xinh rồi :)) nghe đồn thế hem biết có fải ko :))=))

Tởm! Cái phim ko đỡ đc, chẳng có cái gì để giải trí mới đau chứ, xem chỉ tổ bẩn mắt! Nghe bảo TQ mua bản quyền của Mỹ, VN mua lại bản quyền của TQ, nhưng mà cô nàng của VN thì xấu nhất bọn =)) VN chỉ đc thế thoai...

Hết BDMK rồi thấy đời nhàm chán quá... Xem phim miền Bắc lúc nào cũng chỉ thấy 1 là nông thôn, 2 là ma túy, 3 là HIV, 4 là mại dâm, v.v... những cái tương tự như thế, đùa nhạt thỉu như nước ốc, chủ đề thì quá người lớn, xem nặng đầu nặng óc, khó chịu, thậm chí hầu như phim nào cũng cảm thấy quá xa đời sống thật, bực lắm! Phim miền Bắc thấy thik mỗi Chàng trai đa cảm, có em Hà Anh 6B trường mình đóng ;;) Mỗi tội dv chính ko đc mỹ miều như BDMK, miền Nam bao h chẳng phát triển về điện ảnh hơn :-j

Chung quy lại phim VN mình thik mỗi BDMK với CTĐC, hết! Còn lại nuốt ko trôi!

khiếp, em sợ chị TPhuơng :-j chê gì chê vừa chứ :))
hình như hết việc nói về BDMK rồi nhờ :D

Ai bảo ko có MĐ với ba má Trúc? Còn lù lù kia, con này xem chẳng kỹ gì cả :-j

Đương nhiên là anh chị ý phải yêu thầm roài... Thế mới có cái trò "một tháng xa nhau để anh nhận ra ba chấm, một tháng xa nhau để em nhận ra ba chấm" chứ?

Tởm! Cái phim ko đỡ đc, chẳng có cái gì để giải trí mới đau chứ, xem chỉ tổ bẩn mắt! Nghe bảo TQ mua bản quyền của Mỹ, VN mua lại bản quyền của TQ, nhưng mà cô nàng của VN thì xấu nhất bọn =)) VN chỉ đc thế thoai...

Hết BDMK rồi thấy đời nhàm chán quá... Xem phim miền Bắc lúc nào cũng chỉ thấy 1 là nông thôn, 2 là ma túy, 3 là HIV, 4 là mại dâm, v.v... những cái tương tự như thế, đùa nhạt thỉu như nước ốc, chủ đề thì quá người lớn, xem nặng đầu nặng óc, khó chịu, thậm chí hầu như phim nào cũng cảm thấy quá xa đời sống thật, bực lắm! Phim miền Bắc thấy thik mỗi Chàng trai đa cảm, có em Hà Anh 6B trường mình đóng ;;) Mỗi tội dv chính ko đc mỹ miều như BDMK, miền Nam bao h chẳng phát triển về điện ảnh hơn :-j

Chung quy lại phim VN mình thik mỗi BDMK với CTĐC, hết! Còn lại nuốt ko trôi!

tên phim là cô gái xấu xí mà diễn viên xấu nhất => VN làm đạt nhất chứ ấy ;)) chả lẽ CGXX mà dv lại xinh nhất....;))

phim Việt Nam hay nhất là "Đất và người" :>b-)

Chỉnh sửa lần cuối:

NKVA người ta đâu coi là phim?

Cái chính là CGXX ko những xấu mà còn tẻ nhạt nữa... Nội dung xù xì, nhố nhăng, xem chả đc tích sự gì, chưa kể việc gí tai vào TV cũng ko nghe nổi tụi nó nói gì nữa :|

bó tay :)) Đẹp từng cm là phim chiếu Tết thì phải :-? Mà nhiều cảnh hot hơn BDMK đấy :"> Có điều tên nv nghe hơi...kỳ... Khang Hy với Ngô Đồng :|

CGXX
NNĐTVV
CSHS
NKVA........

đoán hết đi xem nào Hải Trĩ :))

cái tên topic í
KVH chắc là Kính vạn hoa
bạn mod đổi tên giùm đấy :))

hay nhất chắc NKVA fần 3 :)) fim made in VN ko kĩ xảo k lồng tiếng hoàn toàn quay chân thật tự nhiên mà số view vẫn cao nhất =))

haizz nkva 3 thì ko bàn làm gì nhưng mà đúng là KVH hay thật mà "__"
trẻ con miền nam đóng tự nhiên hơn miền bắc khá là nhiều :d

nói chung miền Nam đóng TN hơn, nhưng mà phải cái giọng miền Nam khó nghe :D

Back
Bên trên