Phim Việt Nam (BDMK,KVH...)

Re: Bỗng Dưng Muốn Khóc

hic, mà con Trúc ghê thế, cầm con chuột chết chứ :-ss nhét vào ... con Diệp chứ :-ss
bạn Quân ko thích phim này à? 8-}

Bảo Nam :

- hê hê :x con chuột giốg như thật :)) ai làm giỏi thiệt ha :)) mềm mề nữa hề :)) ơ :| nhưg sao chuột giả lại có máu :eek: :-s

=))

chết cười :))

cái phim con chó xấu xí là cái phim đê tiện tởm lợm ngu si thiếu muối rẻ tiền nhất mà mình từng thấy, mục ruỗng từ cái nội dung ra đến cái hình thức, diễn viên, âm thanh, hình ảnh, v.v...

Tập cuối rồi mới bắt đầu có topic :))

Đến bó tay =))

ko phải tập cuối rồi mà là hết tập cuối rồi :))

cái phim con chó xấu xí là cái phim đê tiện tởm lợm ngu si thiếu muối rẻ tiền nhất mà mình từng thấy, mục ruỗng từ cái nội dung ra đến cái hình thức, diễn viên, âm thanh, hình ảnh, v.v...

sao lại nói thế chứ :)) nó cũg đc mà :D

may mà hết rồi còn có topic cho các fan vào spam đấy, kêu ca gì :))
CGXX thật là khủng =)) tập 117 =)) càng xem càng nhạt, vô duyên :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Bây giờ mới thấy một điều hiển nhiên: Phim hay là do đạo diễn :))

Cái ông đạo diễn BDMK (quên tên) nghe nói là rất cẩn thận và khó tính trong việc chọn bài hát, cảnh quay, trang phục... chính những cái đó đã đóng góp một phần ko nhỏ cho cái hay của phim. Ở đây tôi ko nói đến nội dung nha ;))

ờ ha...... thế mới bảo CGXX là phim rẻ tiền, mạt rệp! cóc đc cái gì hết trơn, nội dung nhố nhăng vớ vẩn, diễn xuất trông muốn đập TV, nói năng đều đều, ngang phè phè, ăn mặc luộm thuộm, âm thanh quá tệ hại, nói mà ko ai nghe thấy thì câm đi cho rồi! dzớ dzẩn nhăng nhít! mà dài muốn chết người lun!

Ờ mà công nhận lão Đãng kỹ lắm, con chuột ấy là chuột thật ngoài đời đấy, khổ thân tụi diễn viên, đặc biệt là Vân Anh :-s

phim cũg đc, nói chung cũg khá hơn nhiều so vs phim VN từ trc đến nay, cơ mà tình tiết vẫn còn rườm rà chậm chạp kiểu j` í :))
nhưg về cơ bản là ngon rồi =p~
CGXX "hay" thôi rồi =) bật lên mà có fải tắt ngay ko fí điện =;

hè hè... Anh Lou vẫn ấn tượng như ngày nào... Xem CGXX bẩn tai bẩn mắt, bẩn màn hình, bẩn điều khiển :-" bẩn não luôn!

Ờ mà đúng là BDMK mấy tập giữa thì chậm mà mấy tập cuối nhanh chết người 8-}

bạn Linh chí phải :)) =D>
công nhận BDMK chậm khiếp, còn 3 tập cuối thì ù 1 cái iu nhau luôn

đang bỗng dưng muốn khóc quay sang chê CGXX :))
hay bàn luôn " những người độc thân vui vẻ " đi ;;)
trích dẫn 1 câu về phim này : " tớ là tớ rất thích chị Cam " =)) (ko phải tớ )

BDMK bình thường phải 2 tập chưa chắc qua đc 1 buổi tối của nó trong khi chỉ một tập cuối vèo phát đã 2 lần nửa tháng :))

Đoạn lúc Trúc về cái nhà đổ nát, nằm trên miếng tường ấy, vèo phát đã ở nhà bà 10, chẳng hiểu gì hết 8-}

@Zhu: gọi nó là Lu đi :))

Ờ... ù cái anh anh em em, nắm tay nắm chân, Nam vô duyên, hỏi thì phải hỏi là "cô có yêu tôi ko?" lại đi "Trúc iu tôi phải ko?", xong ngừi ta ko thik rùi lại còn cứ nắm tay nắm chân ngừi ta, dzô dzuyn~~~

Chắc bà 10 nghe tin nhà bị phá, đến lôi Trúc về.... Mà khổ... bà ý lại phải ở 1 mình roài.....

Chỉnh sửa lần cuối:

Sau tập này chắc gì Trúc đã về nhà Nam ở luôn ;))

Tớ nghĩ chắc Trúc tiếp tục ở nhà bà 10, chỉ nhận sự giúp đỡ về "tài chính" của nhà kia thôi =))

Cho anh bon chen tí !
Tóm lại hết phim vẫn chưa rõ mặt anh Minh Đăng - La Quốc Hùng đóng và bố mẹ Trúc là ai hết, chẳng hiểu Vũ Ngọc Đãng cho vào để làm gì, đánh lạc hướng người xem chăng :-"

ơ thế có nguời đóng hẳn hoi ạ :"> thế mà ko nhét vào phim nhờ :-?

Có một cảnh Trúc tưởng tượng MD về mà :-?

Có một cảnh Trúc tưởng tượng MD về mà :-?
Ở tập nào thế hả em ? Thế bố mẹ Trúc cũng xuất hiện rồi à ? :eek:
P/S : Đây là phim Việt Nam đầu tiên mà mình thấy tuyệt vời ! Khoản hình ảnh không chê vào đâu được !

Back
Bên trên