Phim Số đỏ

Vũ Đình Hoàng
(Moonlife)

Suốt từ 2h chiều đến 10h tối mới upload xong cái phim này. Nhưng mà ngay từ bản gốc chất lượng phim đã không được đẹp lắm. Nguyên bản thì phim này có 8 tập tất cả, nhưng mà tao đã cắt chỉnh một số đoạn trùng nhau, xong rồi ghép tất cả lại với nhau cho tiện.

Cố mà download cho nhanh nhé, tao up bằng yousendit nên chỉ được max là 7 ngày hoặc 25 lần download thôi đấy!

Tổng cộng là 275MB, hơn 4 tiếng phim, thử xem nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Vì có một số thắc mắc là không down được file quá lớn, hay bị đứt giữa chừng. Tao có upload lên trên host chùa (sorry Chi, tao mượn tạm host của mày :D) Nhưng vì quá lớn, nên phải chia làm 3 phần. Có thể xem online luôn hoặc download về cũng được (muốn thấy links thì click reply là thấy ngay thôi):

Phần 1: [wma]http://hiephung.free.fr/sodo/sodo_1.wmv[/wma]
Phần 2: [wma]http://portnoylc.free.fr/sodo/sodo_2.wmv[/wma]
Phần 3: [wma]http://vudinhhoang.free.fr/sodo/sodo_3.wmv[/wma]

Phim này Hoàng béo đóng hả? :D

Hoàng béo đóng thằng em Chã thì phải :D, tao thấy nó cũng lợn lợn giống Hoàng :D

Trần Huy Khánh đã viết:
Hoàng béo đóng thằng em Chã thì phải :D, tao thấy nó cũng lợn lợn giống Hoàng :D

chuyện này đã nói một lần

bạn bè đâu có loại 8-}

người ta có ý tốt, xem thì cám ơn, ko xem thì thôi toàn chọc ngoáy là thế nào

thanks iiuu... bạn bè toàn thế cả... chán chẳng muốn nói...

Hehe lâu ko trêu Hoàng, tự nhiên thấy nhớ nhớ. Bạn bè châm chọc 1 câu thì đâu có sao nhỉ, có cần phải hẹp hòi thế ko ?

Uh tao hẹp hòi thế đấy, 1 vài lần thì còn vui được, chứ đến cả trăm lần thì tao chịu tao không chịu nổi!

Xin lỗi

Chúng mày vừa phải thôi. Đứa nào kêu chúng mày là lợn xem có đánh nhau không.

Chỗ anh em, đã là đùa tức là không có ác ý. Tuy nhiên nếu không đúng lúc, đúng chỗ thì một lời xin lỗi, move hết đi. Anh em hiểu tính nhau, bỏ qua là được. Nhỉ? ;)

Thằng nào thích thì cứ trêu tao, tao chả thèm chấp, bằng này tuổi đầu rồi mà như công tử bột ý !!!

mẹ thằng Khánh mặt toàn sữa, về nhà bú tí mẹ đi

Van Ha đã viết:
chuyện này đã nói một lần

bạn bè đâu có loại 8-}

người ta có ý tốt, xem thì cám ơn, ko xem thì thôi toàn chọc ngoáy là thế nào

Chú Khánh to đầu nhưng cũng chỉ cao đến mông em Vân Hà mà thôi. b-) b-)
Chú Hoàng thì cao hơn chú Khánh một chút...khoảng 2 ô gạch :) .

Một người một ngựa giữa nhân gian
Mẹ kiếp xa xa một bóng hồng nhan
Bordel !!! từ đó đã xuất hiện....
Không ăn...không ngủ...chỉ mơ màng.....
Đến hôm nay...người ngựa không thể lết nổi...
...........
Rút phựt kiếm ra...hai mắt mờ dần.....

:) :) :) ttl2t :) :) :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Keke , tưởng gì to tát , hóa ra vẫn chuyện xưa như trái đất , kể ra thì bác Hoàng cũng kì công phết , up cả cái phim to đùng lên , nhưng anh em đếch thằng nào xem được vì chất lượng đường truyền tởm ,,,,,
Còn anh Hoàng thì chấp nhặt anh em vãi ,,,, tức thì nói là tức , việc đếch gì phải lấy níck iiuu kiểu kiểu thế ,,,, keke , anh em hiểu nhau mà Hoàng nhỉ ,,,,, :D

Thứ nhất tao chả lấy nick iiuu lên post bài làm gì cho mệt. Chuyện này tao nói cũng nhiều rồi, cũng chả thèm chấp bọn mày. Tao cũng biết bọn mày không có ác ý, nhưng mà nghĩ thử xem, mỗi khi có dịp là y như rằng bọn mày xông vào sỉ nhục tao. Tao cũng giống bọn mày thôi, sức chịu đựng cũng chỉ có giới hạn, 1 vài lần thì còn ok được chứ đến mức kéo dài trong vài năm, nhiều như bây giờ thì tao chịu ko được.

Tao cũng để ý là nếu tao không reply hay post bài thì không sao, chẳng ai động đến tao (cám ơn) nhưng hễ post 1 bài gì đấy chỉ cần hơi nhậy cảm 1 chút (ví dụ như topic này) thì y như rằng... Khi tao tạo cái topic này tao cũng đã đoán trước được, cũng chẳng ngạc nhiên cho lắm(vì tao quen rồi). Giả sử không có đứa nào vào châm trọc thì mới là lạ!

Khánh: mày thử bị như tao thì mày sẽ hiểu, lúc đấy mày sẽ không dám mạnh mồm thế này đâu.

Nói tóm lại, tao chán rồi...

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ là đùa vui thì có cái đếch gì mà phải sợ!

À tiện đây cũng xin có lời chào Trung tiện bằng hữu. Từ ngày ra trường tới giờ vẫn chưa có dịp tái ngộ, thỉnh thoảng cũng thấy bằng hữu vào cái chốn 9700 này thở vài câu trăng gió, ko ngờ hôm nay cũng phọt ra mấy câu thối dinh! Thật vô cùng quý hóa !!!

Vũ Đình Hoàng đã viết:
Tao cũng giống bọn mày thôi, sức chịu đựng cũng chỉ có giới hạn, 1 vài lần thì còn ok được chứ đến mức kéo dài trong vài năm, nhiều như bây giờ thì tao chịu ko được.

thì tăng cái giới hạn đó lên, il faut dépasser tous les limites...có vậy mới khá đc chứ :)

.....và em đã khóc... :(( :(( :(( ...chiều mưa đến cao.....

Trần Huy Khánh đã viết:
Chỉ là đùa vui thì có cái đếch gì mà phải sợ!
Tao thấy câu này còn thối hơn mấy câu của tao :)) :)) :))

.....và em đã khóc... :(( :(( :(( ...chiều mưa đến cao.....

Các anh!
Bạn bè anh em chơi với nhau, điều cơ bản nhất là phải tôn trọng nhau. Anh Hoàng còn nói ra cái sự không bằng lòng, tức là vẫn còn đang coi các anh là bạn. Chứ không thì các anh cũng giống như hàng tỉ con người khác, ai hơi đâu mà nói cho hết được.
Các anh nên mừng!

Cái này em vừa đọc được trong sách, thấy người ta bảo thế đấy, sách nói thì không sai đâu.

Back
Bên trên