Phan Thu Hà - Một người để nhớ!

Ngô Tố Giao
(togiao)

Administrator
Học sinh Ams không ai là không biết đến Yearbook khóa 95-98. Nói đến Yearbook khóa 95-98, không ai là không biết đến cô bé Phan Thu Hà -một nhân vật tích cực trong Ban biên tập ngày đó và cũng nhờ cô mà ngày nay tất cả các thành viên trong HAO có điều kiện được làm quen với cuốn Yearbook có một, chưa có 2 đó! Yearbook 95-98 là 1 thời để nhớ! Phan Thu Hà khóa 95-98 là 1 người để nhớ. :D

Không chỉ nhiệt tình hăng hái việc xã hội, cô còn là tấm gương sáng về một người phụ nữ Việt Nam, văn hay, chữ tốt, khéo tay hay làm, dịu dàng, duyên dáng, xinh đẹp... Sự tuyệt vời của cô càng được chứng minh khi chàng trai lí tưởng nhất của HAO năm 2002 - người mà đã làm biết bao cô gái khác ngày đêm tương tư mất ngủ - đã nguyện trao trọn trái tim của anh cho cô chỉ vì món salat Nga.

Ngày hôm nay, bước sang một tuổi mới, mong sao nhiều điều hứa hẹn mới mẻ, tốt lành sẽ đến với cô. Tình yêu, hạnh phúc và niềm vui lúc nào cũng rạng ngời trên khuôn mặt cô!

:D

Nói túm lại là: Chúc em Hà sinh nhât vui vẻ!

:x :kiss1: :beerchug: :drummer: :dazzler:

Ngày hôm nay anh nghe Tây ở khắp châu Âu và ở Mỹ đồn là ngày sinh nhật cái cô bé gì làm Yearbook và là thành viên của Hoan Lạc Hội nên đoán là sinh nhật em Hà. Chui vào đây quả là đúng thế.

Chúc em Hà luôn vui vẻ và hạnh phúc. Chúc em mọi điều tốt lành và may mắn.

Hẹn sớm gặp nhau, cả hội chúng ta lại đánh chén ở quán ăn Nga, uống trà đạo VN và ngồi trò chuyện ở quán Yoku.

Anh Hưng

Bây giờ anh em ở HLH đang vui vẻ ở nhà em Hà đây!!!

Chúc mừng sinh nhật nhé!

Chúc mừng chị Phan Hà ( cùng họ với em thì cho em hưởng ké chút vinh hoa nhé :D )

Tiện thể chúc luôn cả anh Hưng nữa ;)

Chúc mừng chị , chắc chị chẳng nhớ em đâu nhỉ .
Cũng tiện thể chúc mừng các đc sinh ngày hôm nay.!!!

Hơ hơ, hóa ra hôm nay là sinh nhật bạn Hà, thảo nào từ sáng đến giờ cứ thấy "rung rinh" lạ :D Chúc mừng sinh nhật Hà nhé.

chúc mừng chúc mừng nhé, nhà tớ đang bận bù đầu với chương trình 26/3 ở trường nên ko thể đi đâu được, lại lỡ mất buổi tụ họp HL hội tại nhà Hà.Tuổi mới hạnh phúc, vui vẻ và...còn cần gì nữa o nhỉ?

Xin lỗi Hà, cho nhắn bác Thành nhờ cái, sao bác lại dùng Avatart giống nhà em thế, ko tim` cái khác được à bác?

rất tiếc là hôm nay không tham gia hoan lạc được. Chẳng hiểu dân ta ăn mừng ngày chị Hà oe oe thế nào???

Gì chứ đoạn chúc tụng là em rất kém. Cứ biết là ngày hôm nay có rất nhiều người trong HAO đã nhớ đến chị và chúc chị những điều tốt lành ạ! :)

;) ... vui của nó, đỉnh của nó, ko tham gia á? Một từ thôi: PHÍ! ;) đợi khi nào bốt ảnh cho thèm nhá ;) ...

đùa chứ, em có việc nên đến muộn quá, mãi 9h hơn mới đến được và ko được ăn mặn. Chỉ ngồi thêm với HLH khoảng tiếng nữa thì chia tay nhau, chia tay...buổi đêm :mrgreen: hèhè Bản thân em cũng chưa kịp ắp-đệt coi lúc ăn mặn có những sự vụ gì xảy ra vì đến cái là tíu tít tíu tít đủ chuyện, nói đến mức...mồm ko kịp lên da non :D, ý em là tất cả ý ạ, chắc trước khi em đến mọi người được nạp năng lượng rồi nên hoạt động rõ hãi ;) ...

Thôi thì em cáo cò qua qua tẹo nhá (2 quả mi em muốn chụt chịt nhau lắm rồi nên chỉ qua được thôi ạ, đ/c nào có mặt hôm nay bổ sung sau nha ;) ). Ét-xi-tăng: em chỉ tính tất cả từ lúc em có mặt thôi nha, trước đó thế nào thì...ủa pu chư-tao lờ ;) :D

Thành phần:
Gới:
1. nhân vật chính, hờ, đương tất lẽ dĩ nhiên ;)
2. Hoàng Thư Trang (A1 96-99)
3. chị Nga :D (A1 94-97)
4. chị Trang (hèhè...bạn thân chị Hà :D )
5. chị ... híc ... chưa kịp hỏi tên :D
6. chị ... cúng...chửa kịp họi nứa :D :D :D
7. iem! con chích_hư MMDT (ko phải Mặt Mũi Dê Thế như đ/c anh Tống Tuấn dịch nhá, nhấn mạnh lại phát nứa :cool: )

Zơi:
1. nhân vật chính của nhân vật chính ;) :D
2. Tóng Manh Tún (L1 93-96)
3. tình yêu Hoài Phương ;) :kiss1:
4. 1 đ/c anh bạn của nhân vật chính nữa

hèm, tình hình là âm thình dương suy hehheee... cơ mờ dương nại chẳng suy tị lào, nhờ các dương nhờ ;) :D :razz: :p

các màn của bọn em là...uhm...gì nhỉ, nhận mặt người quen (truy hầm bà lằng tung tí mẹt các thể loại thông tin dữ liệu (ví như học cấp 1_cấp 2_cấp 3_cấp 4 ở mô và học ai, nhà ở mô, nguyên quán mô hi, họ gì blah blah...:D ) để dò xem gặp nhau ở đâu mờ sao trông quen chế! :D Kế là vụ... đạo diễn phim tình củm ;) ... :D ... nhãng mạn của nó! :D ...
uầy, híc...bô lô ba la nhiều lắm nữa nhưng...em mệt qué, đi ngủ cái đã. Ai tiếp tay bổ sung hộ em đi, nhé! ;)

À, các thành viên HLH tranh thủ lúc em ko có mặt đã quyết định cuối tuần làm tẹo "Két mi íp diu ken" híc...đau khổ cái đời iem, xem lại nữa híc, và thế là tiết mục "gái nhảy" đã đi tong

À à... hie hie hie... đoạn đi về hay của nó nữa ạ. hê hê ... trên đường về còn gặp 1 đ/c bạn của tình yêu HP' nữa, chuếnh của nó. Vợ của tình yêu HP. cứ còn phải gọi là á...xách dép chạy dài nữa nhá ;) :D

1 lần nữa, zhu ni shengri kuai le Hé jiejie ;) :D :kiss1:

tiệc tùng tiệc tùng lại tiệc tùng
Vui vẻ, vui vẻ, đại vui vẻ

CHÚC MỪNG SINH NHẬT Phan Hà

Bùi Thu Trang đã viết:
À à... hie hie hie... đoạn đi về hay của nó nữa ạ. hê hê ... trên đường về còn gặp 1 đ/c bạn của tình yêu HP' nữa, chuếnh của nó. Vợ của tình yêu HP. cứ còn phải gọi là á...xách dép chạy dài nữa nhá ;) :D

Cái này chưa hiểu lắm, nói rõ được không? Cứ nghe đến HP là tim cứ đập thình thịch :D

Chúc bạn hiền mọi điều an lành nhất.
Thành công và hạnh phúc bên anh xã :x .

Bọn tớ, H-M :)

chúc mừng sinh nhật chị Hà :)

Hôm nay trời đẹp thế không biết! :) Đã mấy ngày em không online, vào forum thấy chị Giao mở đầu topic này mà lòng rạo rực vui. Sung sướng làm sao hôm nay lại thấy mình kỷ niệm sinh nhật lần nữa khi nhận được những lời chúc của các anh chị, các bạn và các em. Cảm ơn mọi người nhiều nhiều ạ! Em cảm động lắm! Em sẽ post ảnh lên cho cả nhà xem nhá.

Anh Hưng Nguyễn ơi, hôm đó anh gọi điện về làm em vui lắm!

Em Hùng, chị vẫn nhớ em, hôm HAO đi chơi em mặc một cái áo màu đen to đùng ;)

Kiss mỗi người một cái, riêng Thụy Miên cho tớ gửi một cái cho anh xã nữa nhá :D

Back
Bên trên