-----Phỏng vấn Lý Khánh Hậu lớp CE :)) !!!-----

Re: -----Phỏng vấn Phạm Quốc Cường lớp CE !!!-----

Lê Thùy Linh đã viết:
Thế lơp 9 mày chửi bậy nhiều thế á :eek: chết mất :((
Ơ`,mới biết kon hoa lài học lớp F cùng ny con Dòi và cái bạn Linh suýt học lớp mình:D

----------

Phạm Hồng Anh đã viết:
uh, lớp 10 nó chửi đã tởm thế rồi, lớp 8 mày là du côn hả Nít?
@ Cường: trả lời hay ko cũng đc. AVA của mày nghĩa là gì?
Sao mày biết,còn hơn cả du côn nứa:)):)):))
Hood là 1 thuật ngữ,1 tiếng lóng nghĩa là bang hội(thường trong rap life có cái này)

----------

Vũ Thu Phương đã viết:
Mới nhìn mặt bạn cường , ấn tượng là gian và đểu :)):)) ko bít bạn nghĩ thía nào :)):))
:eek: :eek: :eek: Ko hiểu sao từ hồi chơi với các bạn Lý 1 ai cũng bảo mặt mình có sự biến đổi lạ:)) :)) :)) :))

----------

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Mày có tự hào khi dc làm hội phó hội nghịch ngu ko hả Nít? ;;) Tại sao ko đấu tranh lên làm hội trưởng?
Oài,hỏi lạ,tự hào quá đi chứ!!!
Đấu tranh làm gì???KZ ngu vĩ đại thế làm sao tao đấu tranh nối(lại nghĩ đến vụ cháy thuyền:)))

Sao mày lại để chữ kí như thế hả Nít iu....:x :x :x :x....

Chữ ký như thế là ntn hả Lít???Chữ ký của tao có 6 khúc cơ mà???Ý bạn hỏi là khúc nào???:D

Tao hỏi khúc thứ 5.............:)) :)) :)) :))............^^............

Đỗ Phương Linh đã viết:
Tao hỏi khúc thứ 5.............:)) :)) :)) :))............^^............
Vì 3 lý do sau:
1.Vì nó là sự thật:>
2.Vì nó nghe và trông ngu ngu (tớ lại là hội phó hội nghịch ngu nữa:))).Đố bạn nào đọc nhanh 20 lần câu đấy mà ko vấp đấy:)))
3.:-? Vì 1 lý do rất là "abc" và tế nhị nên tớ ko nêu ở đây(muốn biết thì cứ từ từ nhé =P~ ;) :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:

Uh uh....tên Lít đc xuất hiện trong chữ kí của hội phó thật nà vinh dự quá.......:x :x :x :x :x :x............

Phạm Quốc Cường đã viết:
Sống trong môi trường như thế này ko thể ko tử tế được
.
Công nhận số lượng từ chửi bậy của mình = 1/10 năm lớp 9 :))!

:)), lớp mình ko chửi bậy nên mày cũng ngoan hẳn lên :x ;;)
Tao chỉ phục mày mỗi cái trò present tiếng Anh :))

Thế bạn Nít có định đón bạn zai Aus về nhà ko ?

Nguyễn Minh Trang đã viết:
:)), lớp mình ko chửi bậy nên mày cũng ngoan hẳn lên :x ;;)
Tao chỉ phục mày mỗi cái trò present tiếng Anh :))

Thế bạn Nít có định đón bạn zai Aus về nhà ko ?
Ờ,để tớ xem còn tiền ko đã:D:D:D!!!

hỏi cái là nik Cường là pen-nít à??? :D lí do là gì thế
(mày đưa tao nik của bạn MN là nik đểu, đưa cái khác đây)

Thằng này nháo nhếu nhỉ???ra Y!M anh gửi cho,ở đây ko làm chuyện riêng tư được:))!

sao mình chưa bao giờ vinh dự đc đưa tên vào chữ kí hội phó nhỉ :-? mặc dù là thư kí :(( tủi thân quá :))
nít ơi nghe giang hồ đồn đại nhà ấy toa lắm hử ;;) ấy định đón bọn Aus về để đc luyện level nghịch ngu mức cao hơn nữa à ;;)

Phạm Thùy Linh đã viết:
sao mình chưa bao giờ vinh dự đc đưa tên vào chữ kí hội phó nhỉ :-? mặc dù là thư kí :(( tủi thân quá :))
LẠ,thư ký có ở ngay khúc đầu tiên mà.Gấu có để ý thấy 2 chữ "trí tuệ" với cả "abc" ko???:| :| :| .Đấy là hội nghịch ngu yêu quý nhà mình đấy:x:> :> :> .
Với lại có thư ký ...... như bạn Gấu thì phải giấu đi,chứ để người khác biết thì chết tớ:)) ;) :)) .
nít ơi nghe giang hồ đồn đại nhà ấy toa lắm hử ;;) ấy định đón bọn Aus về để đc luyện level nghịch ngu mức cao hơn nữa à ;;)
:-? Làm gì có,cái bọn giang hồ đấy nghịch ngu ở đâu rồi về nói nhảm đấy:)) .
=; Chắc là hem đón bọn Aus nữa đâu,dạo này ngu quá rồi:)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:

con dòi ngu si nó đồn đại đấy :)) con này ngu nhờ ;;) :)) nhg ko ngu bằng bạn nít :))

Hic....thằng Nít lại chuẩn bị gia nhập hội nghịch KO ngu Aus rồi.....bỏ hội nghịch ngu Korea rồi.......:(( :(( :(( :(( :(( :((.....
MOng Nít iu đón 1 bạn zai Aus "xinh xinh" về nhà...;)) ;)) ;))....Có j` để bạn đến chơi nhà Nít thường xuyên...;)) ;)) :x...
Àh mà này....em ML xinh tươi lớp tao cũng đón Aus về nhà đấy...;)) ;))....Còn chờ j` nữa hả Nít...:-" :-" :-"...nhờ...;)) ;))...

Đỗ Phương Linh đã viết:
Hic....thằng Nít lại chuẩn bị gia nhập hội nghịch KO ngu Aus rồi.....bỏ hội nghịch ngu Korea rồi.......:(( :(( :(( :(( :(( :((.....
MOng Nít iu đón 1 bạn zai Aus "xinh xinh" về nhà...;)) ;)) ;))....Có j` để bạn đến chơi nhà Nít thường xuyên...;)) ;)) :x...
Àh mà này....em ML xinh tươi lớp tao cũng đón Aus về nhà đấy...;)) ;))....Còn chờ j` nữa hả Nít...:-" :-" :-"...nhờ...;)) ;))...
Đâu wó:| :| :| :| .Thề trung thành với hội nghịch ngu cho đến khi hết ngu thì thôi:| :| :| .
:-? Thế ko đón bạn zai AUS là bạn Lít ko đến nhà tớ hả[-x
:eek: Có bạn ML nữa ah`:(.Tiếc quá,ko được đón Aus mới đau:(

----------

Nguyễn Thái Hà đã viết:
Mày với em Roy là thế nào thế ;;)
Roy nao`:-/ :-/ :-/ Ntn là ntn hả Xzibit:-/ :-/ :-/ .Ko hiểu mày hỏi gì???

Thôi chuẩn bị take off tớ ,cho người khác lên chứ nhỉ:| :| :| .Bạn Lít lên chưa thế:-/ :-/ :-/ :>

Ơ hay con Gấu, bạn ko onl mấy ngày mà chỗ nào nó cũng nói xấu mình dc! [-( con này dc lắm!
Nít: sao lại ko đón Aus nữa hả mày? :( Hay thôi mày nhưởng suất đấy cho bạn đê! :D

Nít,tao hỏi mày 1 câu,mày thích thể thao hơn hay te nít hơn :D

Nguyễn Thu Trang đã viết:
Ơ hay con Gấu, bạn ko onl mấy ngày mà chỗ nào nó cũng nói xấu mình dc! [-( con này dc lắm!
Nít: sao lại ko đón Aus nữa hả mày? :( Hay thôi mày nhưởng suất đấy cho bạn đê! :D
Ơ`,nhường luôn,từ đầu tao đã bảo ko đón oi`.Ngu với HQ là khủng lắm rồi!:)) :)) :))

----------

Nguyễn Khôi Giang đã viết:
Nít,tao hỏi mày 1 câu,mày thích thể thao hơn hay te nít hơn :D
Mày thik cái nào tao nhường cho:| :|

Hehe....bạn Nít đón bạn zai Aus về thì Lít mới có cơ hội kiếm cớ đến chơi nhà Nít chứ.....;)) ;)) ;)) ;))....
Mai đc gặp bạn NÍt rồi....gặp HT....gặp hội nghịch ngu....:x :x :x.....

Back
Bên trên