Phạm Kim Long, tác giả Unikey

Mai Thanh Hà
(mtha)

Administrator
Nhân viên
"Nếu chưa dùng UniKey, có lẽ bạn cũng đã nghe đề cập đến phần mềm này. Tuy phổ dụng nhưng đa số người sử dụng UniKey chỉ biết tác giả của nó là Phạm Kim Long đang sống ở Praha (Cộng hoà Séc), còn diện mạo tác giả ra sao, “lai lịch” thế nào thì gần như không ai tường tận ..." Đó là vài lời trích dẫn về anh của e-CHIP.

Tôi cũng đã sử dụng phần mềm của anh từ lâu, nhưng chưa hề biết mặt. Thực ra anh là ai? Xin bật mí với các bạn, đó cũng là một thành viên của lớp Toán 1 khóa 88-91.

và ... xin gửi lời chúc mừng sinh nhật tới anh :)

Hy vọng sẽ gặp được nhiều sản phẩm của anh hơn nữa.

Mình rất vui nhận được lời chúc mừng ở đây. Cảm ơn Hà nhé.

Long

Chúc mừng sinh nhật Long. Chúc em luôn thành công trong cuộc sống.

Dù muộn cũng xin gửi lời chúc mừng sinh nhật đến anh Long. Chúc anh luôn hạnh phúc, có nhiều sáng tạo mới, gặt hái được nhiều thành công. Cảm ơn anh về phần mềm Unikey. :)

Chúc mừng tác giả của phần mềm UniKey!
Chúc em sớm hoàn thiện các phần mềm hỗ trợ đi kèm.
Nhất là phần convert fonts ;)

Người đi ủng hộ một phần mềm mà không biết tác giả là ai. Maipty.

Phạm Thị Yến Mai đã viết:
Chúc mừng tác giả của phần mềm UniKey!
Chúc em sớm hoàn thiện các phần mềm hỗ trợ đi kèm.
Nhất là phần convert fonts ;)

Người đi ủng hộ một phần mềm mà không biết tác giả là ai. Maipty.
Ơ ơ, thế ra anh Long học lớp Toán 1 Ams à :D Hay thế nhỉ? Hôm nay em tò mò vào đây mới biết đấy ;)

Chúc mừng sinh nhật Long nhé :)

Hehe ngày xưa lớp chú Long đá bóng được của nó, còn đá cầu thì ... đáng tiếc vẫn thua lớp anh ;)

P.S.: Đang dùng Unikey để post bài :) Cảm ơn Long nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hi anh Duy,

Lớp em đá cầu thua lớp anh là vì bọn nó không cho em đá thôi :)

Hihi, phải công nhận hồi ấy anh Duy đá cầu và chơi bóng ném hay thật. Nhưng đá bóng thì anh mà ở lớp em thì chắc là anh phải ngồi dự bị suốt thôi.

Lâu mới ghé lại diễn đàn, cảm ơn mọi người một lần nữa nhé.

Long

Thật bất ngờ.Em là dân lập trình bây giờ mới biết mặt người mà mình sử dụng phần mền suốt ngày.Xin cảm ơn anh rất nhiều .
Anh cũng là dân lập trình vậy có thể cho bọn em 1 vài bí quyết để có được 1 phần mền ko?(tất nhiên là nếu anh ko phiền).Em vẫn mong mình có được 1 phần mền để đời(nhưng chắc ko được như anh).
Bọn em cũng đang làm trang web :"Du lịch Việt Nam".Không biết thế nào nhưng cũng hi vọng là ổn(chỉ là Project thôi,chưa được ứng dụng).Em ko thích làm Web lắm chỉ thích làm phần mền ứng dụng thôi.Anh đã từng học lập trình ở đâu thế?Và bí quyết học nó là gì vậy?.
Cảm ơn anh rất nhiều.Chúc mọi điều tốt đẹp đến với anh.

Ý quên em chưa chúc mừng Sinh Nhật anh.Chắc là muộn rồi nhưng cũng chúc anh mạnh khoẻ,thành công trong bước đường công danh & gia đình

Back
Bên trên