Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh >:D<

Re: Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh>:D<

Haha toán hnay với speed thần tốc anh đã đc điểm 10 :)). Bé Z noi gương nhé :)). Lớp các anh gồm những con dê nào đi đấy. Mà các đại ka bao nước hả ;))

H Công Nghệ lên bảng chém gió bị 0 điểm về chỗ=(( chán=((Gọi đúng mình mới đau:((

Tội nghiệp thằng em =)),chém gió ko đúng cách =)) =)).
Thằng Híp nó to còi thế thối,để xem ko có team 11P1 nó gặp các chú có dám đứng lại ko =)).

Mà Long cc kêu T2 một mình sang lớp em làm gì mà đến hnay chả thấy đâu ;)). KO hiểu sao cô CN có ấn tượg gì với boys lớp mình mà toàn gọi con trai ( 4 đứa 0 hết ). May ko gọi mình :)) hôm sau có khi phải học bài :(

Đen vãi đái....chả hiểu là cái ngày j...Gọi đúng tên mình =((

Số chó =))
Vạn sự khởi đầu nan =)) ( đừng có gian nan bắt đầu nản là đc ) =))

:|Số chó?Tớ thấy nản công nghệ rồi....

Đấy, biết ngay mà.
Gian nan là nản=))

Căn bản là ghét bà cô...Thấy tiết đầu cho chép trong sách tưởng cho qua môn này:|Ai dè...:|

Mai ai đi off thì đề xuất địa điểm đi nào. Ko chơi KFC nhé. Nhiều đứa ko thích

4 thằng thì bị focus là phải rồi =)),tốt nhất là mấy cái ngày đầu đi học cố học thuộc bài rồi lên bảng abc rồi cô cho 10 là xong,lần sau ko phải xoắn nữa =)).

Em đang nói dở thì bị chặn họng 0 điểm....CHém gió ko đc ý chứ:|

Chúc các cậu đi chơi vui vẻ>:)
Cứ thăm thầy cô đi:x
đùa! đá kiểu này ! khai zảg cho cậu Triêu vs cậu HÙng ra Đạt ! đ' mong chờ 9h chúng nó đứg lên ra đá vs bọn t l-)
Mà Long cc kêu T2 một mình sang lớp em làm gì mà đến hnay chả thấy đâu ;)). KO hiểu sao cô CN có ấn tượg gì với boys lớp mình mà toàn gọi con trai ( 4 đứa 0 hết ). May ko gọi mình :)) hôm sau có khi phải học bài :(

đẹt! a bị cnó lôi xuống căg tin :">
mà sân thì đã thuê r` ! 9h-10h Vạn Bảo, ság thứ 6 ! a mới thuê 1 tiếg + đặt tiếp 10-11h! nếu ra đéy muốn đá tiếp thì đóng tiền ko thì về cx đc ! hôm đéy tính sau ;)

Duy đặc điểm thì chắc là trông ngu ngu nên bị cô soi r` =))

Mấy bố kia ko chơi ke người bóp cu đâu nhá =))

Lâu lắm mới thấy Hoàng tử post nhiều thế này :)) Vậy mong t5 anh Long cc qua lớp em nhé ;)). Cô nhìn Zuy ko biết nam hay nữ nên goi lên xem cho rõ ấy mà =)). Hsau học xong xin xỏ gỡ điểm ấy :D. Theo em đi off đi ra núi trúc an spaghetty .. j ấy quên tên rồi :(. Còn đi chơi thì xem phim ko thi đi đua xe đạp =))

Mai các pác đi chơi em cũng đi chơi =))
Đi xem "sẽ" với thằng Hoàng Minh =))

Hôm trc off 09 12 đã ra sbox rồi:|Lúc cô gọi tên mình rõ nhỏ....Chả nghe thấy j ....Tự nhiên thấy cả lớp quay ra nhìn mình....:|

Cô nói rõ ràng thế kia mà. Chẳng qua lúc đấy Dzuy của chúng ta đang đau tim nên hok nghe thấy j` cả =))

Chắc thế ;)) Các ấy spam mạnh lên:|Còn 37 bài nữa là vượt anh 1 rồi;))
P/s:Công nhận Pháp spam kinh thật :| 2pic này lập sau 2pic anh 1 13 ngày mà h đã gần = òi...:|

Back
Bên trên