Pháp 09-12: 2 in 1 - Đoàn kết là Sức Mạnh >:D<

Tiên vào 4rum lúc nào h mới biết :D. Sáng thứ 6 đi đá nhé có sân :D
Đề Hóa cô luyện mắt + độ nhanh nhạy cho hs ấy mà ;))

chắc lại giống thầy Hinh dạy bọn anh năm trước rồi=))
chữ " đẹp" lắm=))
nhưng mà ko hiểu sao anh thấy vẫn đẹp hơn chữ anh:|

Đẹp hơn chữ mình thì k tính, tính là để ng khác đọc đc chứ. Còn mình đọc riêng mình thôi, cần j` đẹp :-j

Dạo này ko thấy anh Hiếu MBBG đâu nhỉ lăn đâu mất rồi ;))
@aThanh : Đai ca chắc chắn sáng thứ 6 có sân chứ bọn em đồng ý rồi =)). Đá 7h thì chắc phải dậy từ 6h :(

Dạo này ko thấy anh Hiếu MBBG đâu nhỉ lăn đâu mất rồi ;))
@aThanh : Đai ca chắc chắn sáng thứ 6 có sân chứ bọn em đồng ý rồi =)). Đá 7h thì chắc phải dậy từ 6h :(

đặt tiền ở Hoàng Cầu rồi em ạ
thứ 2 bọn anh đi hỏi sân thì chiều thứ 4 ko có:( nên đặt luôn sáng thứ 6:D
Hoàng Cầu nhé:)

Biết rồi :D. Mà có đc kí luôn cái hợp đồng định kì k hả sister ;)). Để sáng thứ 6 nào cũng đá đc :(. Đặt sân 1 tiếng mất nhiêu xiền đấy anh :D
Mà bn bài đc lên cave 2 sao nhỉ :(

anh ko biết:-??
vấn đề sân bãi anh chịu:(
chú mày phải hỏi capt Nam
500 bài là 2 star:)

Nam là đại ca lớp nào anh :D. Lớp em đinh bầu capt mà chúng nó như kiểu ko thích có. Đá trên sân thì ai chỉ đạo :))

A Thanh vs thằng Hưng chuyện trị có cái trò post spam một bài để lên số bài [-x

Những bài mang tính quyết định để lên 1 con số đẹp mới làm vậy =)). Hình như chú còn 80 bài nữa là lên cave 3 sao à :))

Thế này cho nhanh số pg anh spam thế là đặt cái chung lên trên cái riêng đấy =))
Mà chú bảo xem thái độ cho mượn TL mà xem gì mà lâu thế hnay anh đã bảo vệ can thằng Quý bạo dâm chú rồi còn gì ( mỗi tội nó to quá anh ko cản 100% đc ) =))

Chẳng cần ông spam thì 2pic nó cũng tự đứng top.
Cản cái deck j` :-w. Có đứa nào cản đâu, xông vào hết :-w

Mẹ mày ko thấy tao bảo thôi à :-w ( chú chắc bị bao dâm nghe ko rõ ) =))
Tao đóng góp chút công lao cho 2pic chứ có nói là nhờ tao mà 2pic đứng top đâu >:). Mà anh là cổ đông lớn thứ 5 đấy :)) sau dr Thanh :(

Cần j` cái vụ cổ đông ở đây /:)
Vẫn đề là spam như thế thì coi như 2pic vô nghĩa

Mày xem lại số bài của m` xem có bn bài là có ý nghĩa nói như vip ấy. Tao làm có 1 bài mà mày như kiểu là tất cả bài của tao đều thế. Đừng có quan trọng hóa vấn đề

Back
Bên trên