.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

;)) ;))

Oh thế nào mà đang từ thg Linh mặc áo xanh lại thành ảnh mình mặc áo nõn chuối =))

Thg Kiên thỏ nhá /:) :-w [-x

k phải xinh tươi k đâu :-j mà là cực kì ấy :x h thì ta đã phát hiện ra rừng hoa của Ams r đó =) :"> [hú hú \:d/]

bạn í đi ... :-<

ấy.. :-<

=))

j/k :-j đọc lại bài viết của Tường đi =)

Bạn Tường đang cuốn hút các bạn nữ vào tp lớp mình spam

Cố nốt đến lúc đi nhá \:d/

:)). M` kô fê bạn ý mà fê jọng hát + ghita hay của bạn ý:-<. Cấc bạn đừng có hiểu nhầm àh nha=))
@ Jinn: tôi đã đọc :">

sắp tới 10tin còn 1 vụ nữa, mình hứa chắc chắn sẽ dồn hết tâm huyết cho vụ này :) các bạn cứ chờ xem :)

hỴ:"> nGÀy mAi 20/10 chúC kÁc từN êU kỤa IT nuÔn trẺ trUng xink tƯƠi iÊu đỜI hỌC hÀNh thỲ jỌi jANg nÁ:x:x:x

tẶng bẠN fƯƠNg, bẠn trAng, bAn lInk , bẠN huyỀN, chỴ mIlAn, chỴ hƯƠng, chỴ lInk giAng,chỴ ngÂn fưƠng, chỴ thÙY lInk, chỴ hiỀn kẠ chỵ tÚ nỮA:x:x mỖI nG 1 bÔng hỒng nÀM qÀ nÁ :">

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

=))))))))))))))))

hỴ:"> nGÀy mAi 20/10 chúC kÁc từN êU kỤa IT nuÔn trẺ trUng xink tƯƠi iÊu đỜI hỌC hÀNh thỲ jỌi jANg nÁ:x:x:x

tẶng bẠN fƯƠNg, bẠn trAng, bAn lInk , bẠN huyỀN, chỴ mIlAn, chỴ hƯƠng, chỴ lInk giAng,chỴ ngÂn fưƠng, chỴ thÙY lInk, chỴ hiỀn kẠ chỵ tÚ nỮA:x:x mỖI nG 1 bÔng hỒng nÀM qÀ nÁ :">

=))))))))))))))))
:( :( :( =(( =(( =(( :(( :(( :(( :((

=))))))))))))))))

hôn e 1 cái chụt chụt \:d/

Back
Bên trên