.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

hum qA kHI nHỲn chỴ lInk giANg kHÓc tỚ đà ngHĩ rằng chỴ Ấy thẬt trẺ kOn :">:"> cÓ fẢI nÀ vÌ tỚ hOk jÚp dc rỲ chO trẠi củA khỐi mÌNh kẢ...(nÓI đúNg hƠn NÀ hOk có tiNh thẦN tRAck nhiỆM rỲ hẾt ) nÊn mỚi Hok có kẢm xÚC rỳ trước thÀNh cÔng kủA kHỐi:">:">

nHƯng sAo đẾn lÚc tAn trẠi nGhe cÁC Ank chỴ nÓI chuyỆn tớ nẠI KẢm thẾY bUỒn thẾ:(:(:( tỚ kẢM jÁc nhƯ cẢNh chiA tAY hiỆN rA trƯớc mẮt:(:(

nhẤt nà kHI nGhe chỴ lINk gIang nÓI rằNg bẠn kiÊn lỚp mÌnh sÁp chuyỂN trƯờng :(:(:( cỘNg thÊm bẠn tƯờng sắp đY siNk ...lÚc đÓ tỚ đà khÓc ...nHƯ 1 kOAn hÂm mà hOk biẾT nÀ chỴ iZ' nÓI dỐI...

thỰC sự tỚ hOk muỐn AI dời xA IT kẢ ,nhữNg ngÀY dc cùNg mỌi nG chuẨN bỴ cho NHAT tớ kẢm thẾy rẤt vUi ( mặc dÙ toÀN ngỒi chơi trẠ lÀM kÁI rỳ kẠ):">:">

sAu nÀy sẼ hOk cÒn dc nHư tHẾ nữA , HOk còN dc lÊN lỚp 11 tYn chơi nữA ....

vÀ viỆc fẢI chiA tAY 1 thàNh vIÊn kủA lỚp ... đó lÀ sự thẬt:(:(:(

bọN mÌnh mỚi qeN nhAU chƯA dc 2 thÁng....chíNh tỚ cũNg hOk nghĨ rẰng tỚ nẠI có tìNh kẢM Vs mỌi ng nHƯ Ế...

mẶc dù cũNg có 1 sỐ thÀNh vIÊn kỤa lỚp tỚ hOk hÀI lÒng nẮm nhƯng có thỂ đó lÀ do tỚ chƯA hiỂU hẾT dc tíNH cÁk kỤa tỪng ngƯỜI...

nhƯng nÓi chuNg nÀ tỚ iÊu mọI nG nhiỀU nắM :x:x:">:">

....

....

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh các chị và các bạn vất vả quá, miss khối mình xinh thế, bài hát nồng nàn Hà nội hay thế, clip thế, lều thì long lanh thế mà giám khảo mù mắt hay sao mà ko bình chọn. Đúng là dở hơi.

Đà đảo ban giám khảo :(( :((

Nghe bạn Hiền ngây thơ vừa nói mới nhớ ra bạn Tường lớp mình sắp đi Sing rồi. Chán quá, lớp mình trống một chỗ, khối tin thiếu 1 người :((

e HIền :D Ngây thơ trẻ con hơn chị nhớ =))

Mai các e t1 xuống 11 Tin tổ chức 20.10 nhớ :D
Các a 12 TIn đã mua quà + đồ ăn :D ( đúng k nhỉ :"> )

đÂu Ạ:">:"> hOk fẠI eM trẸ kOAn đÂu

chỶ nÀ hOk hiỂU lÚc đẾy tẠI sAo eM nGU nGu nẠI đY tyN lỜi chỴ nÓi

cỘng thÊM kẢ viỆc bẠN kiÊN cứ đY khẮp nƠi nHỳn ngẮm cẢnh vẬt vS vẺ buỒn buỐn cứ nHư nà bẠN IZ' sẮp xA trƯờng thẬT IZ':">:">

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm qua mệt nhỉ các em, cả ngày làm trại, từ sáng tới tối ịt, về nhà chị ngủ không biết rời đất là gì!
Tình hình làmọi người nuối tiếc quá, nên chị quyết định sẽ sớm đề đạt đi tham quan cùng các em, để thỏa nỗi lòng các em nam lớp 10 tin muốn được gặp gỡ chị HKS, chị Giang và chị Phương( chị đọc ở trang trước nữa). Lúc ấy có gì muón nói thì thổ lộ đi, ko lại lên topic kêu " ôi ko đc gặp nữa" he he he!!
@ Nhóm làm trại:
Thấy nhóm tài năng nó cảm động quá, mìh cũng thấy tủi tủi.
Ai không tham gia thì không biết chứ nhóm làm trại cũng bét lắm! Nhất là hôm đi mua đò về gặp mưa, thằngnào cũng ướt như chuột, ức nhất là áo mưa mình bị thủng to ơi là to! He he he, nhưng mà có thế thì mới vui!

Thế em của MAnh là em Cute
Còn e của Phương là em Kute ah`:-?
các bạn nhớ để phân biệt :))

em zai hư! chị đang đêr emo :(( sao lại cho cái emo =)) vào huh

Back
Bên trên