.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

@ Tường:các thầy cô có nhớ hết tên hs đâu mà nói;))
sổ đầu bài ah' lúc nào chẳng đc 10 điểm=))
ah` mà ngày mai đc nghỉ học đấy:)

ơ thế mình nghỉ học thế mà không sao àh :-?? thế mà cứ lo nơm nớp =))
Mai lại nghỉ học :eek: chán quá :-<

chán j` ;))

thầy cô có biết tên ai đâu, chả sợ :) mà đến lớp trưởng còn tìm mãi chả biết thằng nào nghỉ cơ mà =))

em là em muốn đi học ngày mai lắm đấy :-< học hành j` cứ dăm ba bữa lại nghỉ :-<

Vụ Trung Thu này phải tính đây ;))
Chắc chắn là sẽ tổ chức rồi. Tổ chức với lớp 11 Tin nghe cũng hay đấy. Nhưng mà bọn khối 10 đang định giao lưu giữa các lớp trong khối, không biết thế nào.
@Tùng: Mà làm sao mà lãi mấy chục triệu được :eek:

@Tuong: ý tôi là định tổ chức trung thu to ở trường cơ, mời cả các học sinh trường khác nữa mà, có ý định kinh doanh chút, nhưng mà thôi, nghĩ lại rồi, còn có vài ngày nữa nên chắc không kịp đâu. Nhưng cũng hơi tiếc thật đấy, trung thu năm nay chủ nhật mình mà làm ăn chắc bội thu. :((

----------

@Tường: thế bọn khối 10 đang định tổ chức trung thu giao lưu thật ah, tôi có thấy nói năng gì đâu nhỉ? Với cả lớp mình có một bạn đạt giải quốc gia tin không chuyên đúng không nhỉ? Curious wa không biết bạn nào? Có phải là bạn Tường không.

@Tường: thế bọn khối 10 đang định tổ chức trung thu giao lưu thật ah, tôi có thấy nói năng gì đâu nhỉ? Với cả lớp mình có một bạn đạt giải quốc gia tin không chuyên đúng không nhỉ? Curious wa không biết bạn nào? Có phải là bạn Tường không.

là tớ tùng ạh :) mà định kinh doanh cái j` mà lãi đến chục triệu vậy ?

Bạn Kiên đấy :)) K fải tớ đâu
Nhưng mà tớ có nhiều cái khác hay ho lắm ;)) =))

Ừh cái vụ Trung Thu nếu muốn tổ chức to thì phải lên kế hoạch từ sớm hơn, bây giờ khá muộn rồi. Hay mình tổ chức giữa các lớp Toán 1, Toán 2 và Tin ;))

Bạn Kiên đấy :)) K fải tớ đâu
Nhưng mà tớ có nhiều cái khác hay ho lắm ;)) =))

Ừh cái vụ Trung Thu nếu muốn tổ chức to thì phải lên kế hoạch từ sớm hơn, bây giờ khá muộn rồi. Hay mình tổ chức giữa các lớp Toán 1, Toán 2 và Tin ;))

nghe hay đấy :D:D:D

vụ trung thu này có vẻ đc nhìu ng` ủng hộ nhỉ thía thì wuyết định làm luôn đi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trung Thu lịch dương là ngày bao nhiêu thế :|

Ưh nghe cũng ổn đấy, nếu thế thì mình tổ chức luôn cả khối 10 đi cho vui. Nhìn mặt bọn lớp toán quen lắm rùi :D. Nhưng mà sao thấy Tường bảo là đã có lớp định tổ chức cho khối 10 rồi, có chắc không? Đã lớp nào đứng ra tổ chức chưa?

Ưh nghe cũng ổn đấy, nếu thế thì mình tổ chức luôn cả khối 10 đi cho vui. Nhìn mặt bọn lớp toán quen lắm rùi :D. Nhưng mà sao thấy Tường bảo là đã có lớp định tổ chức cho khối 10 rồi, có chắc không? Đã lớp nào đứng ra tổ chức chưa?

tổ chức cả trường khó lắm :-< ... có cái topic riêng về vụ đó mà ... nhưng có vẻ phá sản rồi =.=
còn tổ chức riêng thì tự biên tự diễn cho nó đơn giản , đỡ dính tới BGH :-??

tớ nghĩ chỉ tổ chức một số lớp vs nhau thui chỉ tổ chức cả trg thì hơi wa' sức đấy

cả trg` thì phải hỏi đến BGH rồi:|:|

cả trường thì đảm bảo 1 lớp ko thể nào tổ chức nổi, với lại còn địa điểm và thời gian nữa, nói chung là khó lắm, mấy lớp vs nhau nghe còn khả dĩ

mình xin đóng góp chút ý kiến :
trước hết phải có kế hoạch cụ thể
Kế hoạch ~~~> kinh phí ( bao gồm cả việc tìm tài trợ :-< )
kế hoạch + kinh phí ~~~> sự cho phép từ BGH ( kế hoạch càng cụ thể thì bước này càng dễ dàng :D )
kế hoạch + kinh phí+ thảo luận với BGH ~~~> kế hoạch cụ thể
kế hoạch + kinh phí+ thảo luận với BGH + kế hoạch cụ thể ~~~> tổ chức

vì vậy trc hết là lo vấn đề kế hoạch
chúng ta nên đặt ra những câu hỏi như sau
thời gian ( bắt đầu , kết thúc , các tiết mục ... buổi sáng , buổi chiều , buổi tối .... )
nội dung ( văn nghệ , giao lưu ... ... đây là phần quan trọng nhất của buổi giao lưu , cần nắm rõ về từng tiết mục , từng hoạt động , từng cá nhân tham gia biểu diễn , tổ chức ... )
địa điểm
đối tượng tham gia
đối tượng tổ chức
cách thông báo buổi off đến những đối tượng tham gia
...

( có gì mong mọi người bổ sung )
những câu hỏi này sẽ đc bạn tổ chức đưa ra đáp án và mọi người bàn bạc để đưa ra phương án tối ưu và cụ thể nhất :D:D:D

( nói chung rất chi là khó khăn đấy , người tổ chức cần có bản lĩnh + sự nhiệt tình và năng động cao :-s )

như bên topic " Bớ bà con trung thu này đàn đúm ko??? " =))
tớ đã đề xuất ra một bài viết về việc tổ chức 1 cuộ giao lưu :D:D:D
nhưng do bây h chỉ còn tổ chức giữa vài lớp nên mình xin sửa lại một chút :D

Kế hoạch ~~~> kinh phí ( bao gồm cả việc tìm tài trợ :-< )
kế hoạch ~~~> tuyển người tổ chức
3 cái trên ~~~> tổ chức
vậy chúng ta cùng bàn phần kế hoạch hay hôm nào off nhé :D

Back
Bên trên