.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

@Phương: lớp mình chỉ có 6 bạn nữ thôi :-"

Bạn Khánh Linh lớp mình ấy :)) Phải ko Đức ;) Vì bạn ấy cũng học A11 GV mà. Cậu là lớp phó mà chẳng biết các bạn trong lớp gì cả :p
tớ đoán cậu học NTT vì thấy cậu hay nc vs 1 bạn học lớp toán 1 cũng học NTT (tên là gì thì quên mất rồi) và Huy mà thằng Huy trước cũng học NTT.

...
Mình đoán siêu ghê :">

Topic lop tin soi dong wa cho to lam wen voi:D
Ah mong cac ban sang sang topic lop to giao luu van hoa cai nhi:p

các em lớp tin cho chị cái ds lớp phát nhỉ ;)
chi tiết xem tại đây nhé =.=

thnx các bé trước >:-D<

hum nay các bạn đi chơi hết rùi hay sao mà chả có ai lên HAO thía nhỉ:(

lên điểm danh cái, chán cái lớp này thế, mag tiếng lớp tin mà chả mấy đứa biết mạng là cái j` :(

Em Phương là em bên trái hay bên phải thế :">
Mong là em bên trái :p :))
A` em Phương này, em đăng kí làm điều hành viên đi nhé
lớp Tjn theo truyền thống bao h cũng có 1 mod mà :)
Chúc em phỏng vấn tốt :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Thanks anh Trí :D

Bạn Phương và bạn Kiên cứ bình tĩnh :) rồi mấy hôm nữa bọn nó sẽ lên HAO thôi mà ;)
Mình nghĩ chúng ta đừng so đo với các lớp khác. Mấy hôm đầu tiên này, các lớp khác chủ yếu lên HAO để làm quen trò chuyện vớ vẩn mà thôi. Đối với học sinh lớp Tin, HAO không phải chỉ là diễn đàn giao lưu mà là nơi để chúng ta trao đổi những kinh nghiệm học tập, đặc biệt trong Tin học, và học hỏi kinh nghiệm các anh chị lớp Tin khóa trên. (có bài nào khó thì hỏi :">)

...
Ngoài ra vì cô Văn đã cho phép làm bài trên máy vi tính nên ta có thể trao đổi bài làm của nhau trên diễn đàn =))
...

Chỉnh sửa lần cuối:

Bạn Phương và bạn Kiên cứ bình tĩnh :) rồi mấy hôm nữa bọn nó sẽ lên HAO thôi mà ;)
Mình nghĩ chúng ta đừng so đo với các lớp khác. Mấy hôm đầu tiên này, các lớp khác chủ yếu lên HAO để làm quen trò chuyện vớ vẩn mà thôi. Đối với học sinh lớp Tin, HAO không phải chỉ là diễn đàn giao lưu mà là nơi để chúng ta trao đổi những kinh nghiệm học tập, đặc biệt trong Tin học, và học hỏi kinh nghiệm các anh chị lớp Tin khóa trên. (có bài nào khó thì hỏi :">)

...
Ngoài ra vì cô Văn đã cho phép làm bài trên máy vi tính nên ta có thể trao đổi bài làm của nhau trên diễn đàn =))
...
Internet là công cụ chuyển giao công nghệ màh =)) ,hồi trc phòng tin có net còn chuyển bài qua mail cơ 8-}
Mà ở phòng Tin nhiều máy có game đấy ;)), bao h đi học chịu khó tìm:D

...
...

nghe bác học kinh :eek:

hôm nay biểu diễn ngại vãi:"> ko biết lớp có cười mình ko :">

hok, tiết mục đầu :D, bài cuối toàn 11 cả, mấy ông lí 1 thik nghe blue thế

Em Phương đâu rồi, ko trả lời câu hỏi a` :">
Hôm nay có em nào bắt tay với bác Triết ko vậy :))

:eek: Ông Kiên hôm nay có biểu diễn àh :eek: tiết mục nào ấy nhỉ :-? có fải múa quạt ko =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên