.:: {Pascal} dẫn lối - {IT} vô đối ::.

Trịnh Linh Giang
(fall...up)

Đc sự ủng hộ của 11 Tin :)) Năm nay mình xin phép bạn lớp trg? lập tp cho các em khóa dưới ^^
[Tên tp được lấy ý tưởng từ anh Quân lớp 12 Tin ( cái j` Quân thi` mình k nhớ :"> ) ]

Chào mừng các em Tin khóa 0811 :)>- Chúc các em tìm được thầy giáo môn chuyên dễ tính :">

( ac mượn tạm các em vài trang đầu spam :"> khi nào lớp đông đông các anh chị sẽ tự động rút ^^ )

A` box mới có tick bài hay kìa :)) anh chị / bạn / em nao` biết ơn mình lập tp thì tick nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ha ha chúc các em được thầy Tuấn dạy tin ... thầy dạy lớp mình 2 năm đấy, vô đối lắm ;))

:)), chị Giang nhanh tay nhanh chân quá :x
Welcome các em 10 Tjn :D tiếp bước các anh chị khóa trc' ;))

----------

ha ha chúc các em được thầy Tuấn dạy tin ... thầy dạy lớp mình 2 năm đấy, vô đối lắm ;))
Đề nghị mod del bài này :|, thông tjn ko chính xác
thầy Sửu vừa hiền vừa dễ tjnh', rất thương học sinh :D

Thầy Tuấn là...?;;)
He He! Sao chưa có cu 10 tin nào vô thế?:D
Từ giờ trở đi mình tha hồ xưng anh, hé hé!=))

Thay mặt các cụ khóa trc' WELCOME các em 10 Tjn :D

Chỉnh sửa lần cuối:
đừng có pascal dẫn lối mày dẫn các em đi sai đường rồi giang ơi :| :D anw welcome các em ;))

Tốc độ của 11 Tin nhanh quá :"> Mình thành chậm thời đại rồi :))
Anw, chào mừng thế hệ IT 08-11 :x (mặc dù đến 99% là chưa có em nào vào HAO ;)))

Các anh chị dẫn đường cho các em đi đúng hướng
Ủa mà Giang tick bài cho bạn ngoại lại kja` :|

chưa hết trang 1 ah cho minh` chen chân với.
Chúc các em mau quen và mau thik môn học có vẻ năng khiếu này.
@10Tin thầy Sửu chủ nhiệm ak?...Hè thầy Sửu có dạy thêm cho 2 buổi mà toàn "bit" là "bit" ai ko học mà đọc là chju chết.

la liếm tý nào :)) tin năm nay có em nào nổi nổi sáng sáng k nhỉ :x

chị hà kia la liếm kinh thế kém tận 2 năm cơ mà nhưng mà theo ý kiến của em thì 0811 có đấy :))

tại c thấy tin năm nào cũng *sáng* :"> :"> lại bên 0811 hồi xưa có em j` hốt hốt í :"> la liêm ngay chứ để lâu nó nguội mất =)) :-j

Đc sự ủng hộ của 11 Tin :)) Năm nay mình xin phép bạn lớp trg? lập tp cho các em khóa dưới ^^
[Tên tp được lấy ý tưởng từ anh Quân lớp 12 Tin ( cái j` Quân thi` mình k nhớ :"> ) ]

có người nhớ đến mình kìa cảm động quá :((

chào các em 10 tin nhé :D Đánh giá tốt thì cũng từ từ thôi lộ quá là chết đấy :))

đây đây có anh Quân sao sáng này :> :> :>

Back
Bên trên