Parceque je suis une femme

Triệu Quỳnh Trang
(bukit)

Có ai biết bài này thì kiếm giùm ,French version của Because I m a girl ý mà:) :x

Oach, hum trc vừa thấy em Ngọc hỏi, hum nay thêm em này nữa

Nếu em thic thì add nick Y!M anh vào, anh send cho: shinizzles87

:D anh Bảo lại sắp quen được thêm một em nữa. Thoai, Trang thik thì tớ send cho, khỏi cần làm phiền đến đại gia Bảo :D
(sorry anh Bảo nhá, em ko cố ý cướp công của anh đâu :D)
Tiện thể tớ cũng muốn hỏi Trang về mấy đứa chuyên ngữ mà, add nick tớ vào nhé => cun_iu_anh

:((, đang muốn làm quen với em này sao em Ngọc nỡ nẫng tay trên của anh :((

:p, đùa tí thui, ai giúp chả đc...

Tu ne sais pas me "je t'aime" ---> chữ ký của Bảo :-?? anh ko hiểu sao lại Tu ne sais pas ME je t'aime :-?? phải là QUE chứ nhỉ :-?? lâu roài ko sờ đến tiếng Pháp ko hiểu mình có quên cái gì ko

Chị Diệu Anh nói hơi quá lời về Lorie nhỉ :D thật ra cách ăn mặc của chị ý ở Pháp có thể coi là bình thường, giọng hát cũng ổn đấy chứ ^^ còn hát cho đối tượng nào nghe thì là quyền của họ, mình không nên mỉa mai kiểu "hát cho con nít nghe" :p

À, nhưng mà nếu so Diệu Anh với Lorie thì chắc Diệu Anh hơn roài, lâu quá không nghe chị hát :x ngày xưa đã hay rồi, giờ chắc tiến bộ nhiều lắm ^^

Ờ nhỉ khi nào về VN hát với tôi vài bài đê bà ơi :D
Ô đang nghe bài because i'm a girl tiếng Pháp, nghe như VN hát ý nhờ :D
Hay mình thử viết phát Parce que je suis un garcon đú theo bài của Magicz nhỉ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ừ nhỉ, thế mà không nghĩ ra ;) tôi đang tìm ai hát cùng tôi bài "Something stupid" mà không kiếm ra ;) Hà ơi, ông tìm .mid rồi ghi giọng ông vào, gửi cho tôi, tôi sẽ ghi giọng của tôi vào ;)

Bài "something stupid" của Nicole Kidman với Robbie Williams hả chị? Em cũng thích bài đấy lắm :x

Chỉnh sửa lần cuối:
lol gr8 trong tất cả các phiên bản dịch, trừ fien ban tieng PHAP, hic hic Quel dommage!

Ặc, bài đấy tôi có hẳn nhạc mp3 chứ ai chơi mid nữa bà :D chiến đê, ok luôn :D

Back
Bên trên