P2 - Lớp pháp không phải lớp khác

Re: Pháp 2 - Nơi tập hợp của những con người đẳng cấp

má ơi, mình học xong rồi h khen cô vẫn còn ngượng mồm :))
hay đấy, thế có nhật ký lớp nhật ký liếc j ko ;)) có sinh nhật lớp ko ;)) chuẩn bị làm trò j chưa? ;))
à cho chị hỏi có em Châu Linh Linh Châu trên này ko nhờ? :-?

Trưa nay ngồi vêu mồm ở cổng, chả thấy ai quen cả.:(

@ Lộc: Uầy, vụ j đấy =P~ =))
@ em Bình Minh: chị thấy zai lớp em hơi bị đc đấy chứ 8-> nhưng mà chị chưa đi xem zai các lớp khác như nào nên chưa biết tình hình ra sao =))
lớp trg cái lớp P2 08-11 này làm ăn có vẻ khá khẩm đây :-? =))

Lớp trưởng phải nhìn tiền bối đây này.=))

đừng nhìn các em nhớ =)) nguy hiểm nguy hiểm =))

Xin mời xin mời :-" Phòng 303 đợi các bạn :-"
Mah tớ qen 1 bạn Toán 2 :) Xinh , dễ thg , bé bé tên Linh :D

ôi bạn đừg mời mọc thế chứ :> mai mìh lại chạy rầm vào lôi xềh xệch 1 bạn đi bh =))
thế kác b. nữ pháp 2 kute thật àk :)) mìh thấy lớp pháp hìh như toàn GV 8->

ôi bạn đừg mời mọc thế chứ :> mai mìh lại chạy rầm vào lôi xềh xệch 1 bạn đi bh =))
thế kác b. nữ pháp 2 kute thật àk :)) mìh thấy lớp pháp hìh như toàn GV 8->

Hố hố =))
Nếu cậu làm đc thì làm=))
Nhg mah cậu ơi lớp tớ 1/2 là NGUYỄN TRƯỜNG TỘ=))(con gái toàn NTT hết :)))
Chỉ có các bạn zai GV thôi =))
@ chị Hà Linh : ;)) chị tinh hơn e =)), e vẫn chưa thấy bạn nào cả :"> 8-> hy vọg ngày mai sẽ tìm ra =)). Hnay lớp e đã mời cô đi ăn sinh nhật mah =)) vui lắm=))

Mình thấy may mắn vì hôm nay lẩn đi đánh lẻ chứ không đi với lớp :"> Ngồi móc mồm ngồi xem chúng nó nói chuyện rồi chụp ảnh thì chắc phát ói quá T_T
*Bạn Bình Minh thì tớ nhìn quen rồi 8-| Không tính nhớ 8-|*

@ bạn Thanh Bình gì đấy mà tớ không-thèm-scroll-lên-trên-để-nhìn-lại-tên =)): bạn không biết gì về Pháp 2 đâu :"> Nên đừng nói như thể bạn biết hết như thế =)) Mà, Pháp 2 toàn Giảng Võ đấy, nhưng là nam =)) Nữ Nguyễn Trường Tộ, và toàn... hoặc là gái già =)), hoặc là đã có nơi chốn =)) Nói sẵn dọn đường cho mà biết như thế =))

*Woa, la guerre :O J'ai crée la guerre entre notre classe avec les autres =))*

Chỉnh sửa lần cuối:

@ em Bình Minh: trc mắt là chị thấy có 1 em zai :-? em í nằm trong số 5 bạn mà hôm bọn chị đến đc lên trc lớp vì có sn tháng 8 í :-? em í đứng gần cô NA hơn, hơi đen đen í, chị qên xừ nó tên rồi :"> :)) em í sáng đấy chứ :"> =))
còn lại chị cũg chưa soi hết đc vì bị cuốn vào vòng xoáy buôn ch và chém jó với các em =))
@ em Hiền: chết, thế là ko đc em ạ, ko đi với lớp là như nào [-x cứ thế là đến cuối kì bị fê bình là ko tham ja vào hoạt động của lớp đấy [-x rồi nh thứ fiền đấy ;)) tốt nhất cứ cố gắng đi với lớp em ạ, thác loạn cho nhiều vào :)) , ko đến bh lại tiếc như bọn chị í :((

@ chị Hà Linh : ah ah ;)) e biết ai rồi =)) Chị giống cô nhỉ 8-> Cô gọi bạn ý là bạn nam đẹp zai nhất lớp =)) ;))
Chị đến buổi đầu nên chưa chứng kiến hết rồi :"> càng về sau , độ chém của lớp e càng đỉnh =)) (có phải vì cô chủ nhiệm dạy Văn ko nhờ ;;))
Mah e đồg ý với chị :)) Ko đú đởn bâyh lúc xa nhau lại tiếc:"> Hối trc' ko đú :-" Phải tranh thủ ngay từ bâyh b-) lớp 10 rảnh rỗi :>

@ chị Linh: à :| Bạn Trường Giang :| Bạn ý tên là Trường Giang chị ạ, trưởng nhóm em =)) Và đừng để vẻ bên ngoài đánh lừa chị ạ :">
Cái này thì ko tính vào hoạt động của lớp chị ạ =)) Với lại thật may vì ko phải 1 mình em đánh lẻ :">

à Trường Giang à :)) tên hay fết ;)) mấy đứa bọn chị đều nhất trí là em í sáng mà :-j thế bản chất thì sao =)) nói chug con zai lớp Fáp càg bựa càg chuẩn các em ạ, cái này đc đúc kết từ nhiều thế hệ rồi =))
Các em cứ chém cứ đú nhiệt tình vào đê, có trò j tởm là fải lên kể ngay nhá =)) đi chơi với nhau đc bao nhiêu thì cứ đi 8-> 05-08 bọn chị là toàn bang hội thác loạn thôi, các em ko fải ngại =)) tuy nhiên cũg cố gắng học cho tử tế, làm mấy cái hoạt động trường lớp ngon ngon vào cho cô NA đỡ bực mình nhiều, dù sao cô cũg là jáo viên rất có lòng với hs :p [còn n~ vđề khác về cô thì bàn sau :-w :-" ]. Cô là hay có n~ ý tưởng kiệt xuất lắm đấy, các em cứ chuẩn bị tinh thần =))

:"> dạ vâg =))
Từ hồi học cô NA :-"
E thik bí mật với bất ngờ lắm=))
Vì mỗi ngày đi học là 1 bất ngờ mah 8->
Bạn ý tư chất hiện tại đag tốt đẹp;;)
Mai đi học e phải rủ thêm nhiêu 10p2 lên 8->
Cho topic rôm rả ;)) b-)
Mah cô NA côg nhận hay :x
E thấy cn p1 năm nay :-ss
Nhạt nhạt sao sao ý :-<

@ bạn thân mến thân: bạn trả lời topic như kiểu bạn đang chat với hư vô ấy =)) Enter loạn thế =))

@ chị Linh: ôi :| Bạn ý nhìn hiền thế thôi, cũng ghê lắm =))

Khổ mấy đứa đang chờ đc xét duyệt =))

À ko, chị ko thấy nó hiền =)) nhìn cái mặt nó hứa hẹn tương lai là 1 nhân vật có tiềm năng fá hoại như 1 số anh lớp chị hồi trc ;)) nhớ đào tạo nó cho cẩn thận nhớ =)) khéo lại thành hôt boi =))
Cô NA thì hay rồi, sẽ còn nh điều cho các em khám fá :)) mà ko nên [ hoặc chưa nên ] nxét về chủ nhiệm lớp khác em ạ [-x :p còn fải cần tjan mà :-j

em Yuki :x :*
lớp e chăm vào đây spam ghê, khóa 08-11 của Anh 1 có mỗi 1 mống e ạ :(

Lớp em vừa có thêm một nam còn có tố chất fá hoại hơn cả, nhưng hum trước các chị chưa gặp vì mới vào lớp. Vừa vào đã được chọn làm trưởng ban đối ngoại :>

----------

Mà sao ít người của 10p2 lên đây thế nhỉ :-/

ahahahah =))
Bạn AM 8->
Cùng lớp mah tớ ko nhớ hết tên :(

Đúng đúng :)
fai kéo mọi ng` lên thôi :>
Ủng hộ cho topic của lớp :x

Fong trào spam HAO của topic P2 thường ko xôm = các lớp khác :-? điều này khá là khó lí jải :-? các em có thể bắt tay vào thay đổi tiền lệ đó ngay từ bây h =)) :x

Back
Bên trên