===>P+R+O+F+I+L+E --the 1st step ~^=^~Just for mems of 0710!!!!

Re: {p}{r}{o}{f}{i}{l}{e}

ông TRung ko lên làm mod cho anh em nhờ à ???

thông cảm em tài đức kém cỏi đọc được mỗi cái phụ lục2 còn phụ lục 1 ko down đc do gửi kèm với cái gì ý mà đọc chán hết cả tiết thế nên em bỏ lun

Name : Nguyễn Việt Dương, tên TA:viet goat xy 92, ý nghĩa của tên : Mặt trời của việt nam ( con dê của việt nam) =))
DOB: 11 - 6-199 2 - 10 ngày sau khi xem chương trình thiếu nhi 1-6, em quyết định ko ở trong nội tạng của mẹ nữa ^^
Học lớp : H1 07-10 -------> Tự hào cực luôn, tự hào hơn nữa nếu trong lớp có thêm vài bạn gái xjnh
Sở thích: ăn uống -> i'm a pig, thích nhất kết bạn, chat chit, blog chăm chút, nghe nhạc rap, chỉ bjt nhảy ko bjt nhót ..........
.......
Còn cái j` nữa nhỉ, à quên, nik yahoo: vj3t.du0ng
Link blog : http://360.yahoo.com/vj3t.du0ng
Ảnh thì cho em khất vài hôm, đợi em design lại đã
Rất muốn được làm quen với các amster khoá trước, mog các anh chị giúp đỡ em nhiều nhiều ^^
Thiếu cái j` mong các anh chị reply hộ cái, hôm sau em edit lại

Chào mừng bạn Việt Dương! Nói chung quen biết nói chuyện với bạn 1 năm thì tớ vẫn giữ biệt danh cũ cho ấy : Xuân Hinh!^^

trời ơi anh hiếu ơi, chả lẽ em viết pro5 lại bảo ko thích quan hệ ..... này nọ, ghet' các amser khác à :( phải nói thế chứ, vả lại, cần các anh các chị các bạn trai các bạn gái các thầy các cô các bác ......... giúp đỡ nhiều

khiêm tốn ghê kìa csao ko ai vào viết pro5 nữa à:(:)((

muốn viết lắm... nhưg viết rồi , khổ thế chứ, mọi ng` vào viết nhiệt liệt đê

Ồ lại tìm được 1 nhân nữa thích Jay nhà ta:D ->đúng là biết thưởng thức âm nhac,có lời hoan nghênh em\:d/

lâu lém mới về 4r trg` nờ..
Name: Nguyễn Trà My
Lơp':Nga
nik: dj_gzany817
@ban. Ly: hok ngơ` ey' chăm chi? lên HAO e^"

profile hiện đang trong tình trạng hơi ế(hết pro5 chăng)

Cho mình đú với bạn Tạ :D

Tên: Thị [peah] (phát âm là pơ). Tên thật thì nhìn sang bên trái.
Bday: 5/1/1993. Đừng hòng bắt gọi anh/chị.
Blog:http://360.yahoo.ca/hellenpeah
Cần biết thêm thông tin chi tiết xin mời lên blog

Keke<:p, nào thì cho tớ đú với Tạ, Thị [peah] và Bunnie QA nhé :">...( Ai là ng` tiếp theo sau tớ thì ghi cái dãy này + Thị [Trư] nhé =)) hihi :p )
:x Tên thật : Hoàng Anh Thư ( ;)) Nghe hơi stoo nhể :(( )
=:) Nicknames : Ủ ôi...nhìu lắm nhé 0:):D Trư [ Trư cute :"> Thị [Trư] also =)) -> made by Thị [peah] :-"],Con điên:-??,Ung Thư8-},Sinh, Già dê :-<, Sư, Mabư,bla blô blê...8-X: 8-X:
0:)DOB: 9/2/92 -> Dễ nhớ nhỉ ;;) (Ngược ngày quốc khánh -> Khủng bố:-t )...Dễ nhớ nên là :">..mọi ng` đừng quên tặng quà nhé :"> :p
\:d/ Này thì BLOG : http://360.yahoo.com/bachtuyet_xinhxan03 :-<(Sorry,cái nick YM lập từ hồi còn non dại...nên nó mới điên zồ thế kia :(( )
<):) Sở thích: Nhiều ạ..Thích nhất là Sleeping :"> ( Nhưng bi h ko được sleep nhìu rồi :(( )...ăn ( hoa quả :x...uống nước chanh :x....)...Nghe nhạc + Hát hò =:)..xem phim Hàn :x Piano( đánh mấy bài Hàn lun :x...so romantic and cool =:) ), vẽ vời b-) tennis:-?? ...Pha trò :">...Nói chuyện, tâm sự với bạn bè :p...ui ở đời...có nhiều thú vui mà :D :D

trông này vui ghê cơ , cũng định up pro5 nhưng mà mình già rồi :((

lâu lắm rồi mới có nh` ng` up pro5 đến thế, cố lên, khoảng 200....300 nhân nữa là đủ rồi =))

thế chị up từ bài đầu rồi, bây giờ up lại được ko :"> :))

chị ơi, cứ up thoải mái, up như chưa bao h được up, up hết mình, up hết sức, up cho hết sự bực tức trong ng` đê, ai chưa up thì phải up, ai định up thì hãy up, ai up rồi lại up tiếp, ai up tiếp rồi thì thoy đừng up nh` quá kẻo dính thẻ =))

Back
Bên trên