Ooooh... hihihi

:)):)):)):)):))
Chị Nhung ko lẽ lại hiền lành dịu dàng :)):)):))
Nếu thế thì anh Quốc chắc đã ko phải đi tìm hoa xứ lạ rồi :)):)):))
Ko có nửa sao có khói hở chị :D:D:)):D

cái gì, ava thế này roài, mà còn ko hiêunf à :-? :-?
thé thì phải thế nào :(:)((
mà em Quân : once again : ai bảo em là chị ĐANH ĐÁ :(:)(( :(( trả lời đi :((

Ko hẳn em tự suy ra, em cũng chỉ cảm thấy thế thôi, nhưng có người nói với em thật mà, và người này có quan hệ khá là quen bít với chị Nhung mờ ...

Phùng Anh Quân đã viết:
Ko hẳn em tự suy ra, em cũng chỉ cảm thấy thế thôi, nhưng có người nói với em thật mà, và người này có quan hệ khá là quen bít với chị Nhung mờ ...
Nghi quá :-? :-? :-? :)) :)) :))

Phùng Anh Quân đã viết:
:(:)(:)(( quân ơi, ai nói với em thế :(:)(:)(( nói cho chị đi, em biết ai thế, ai nói với em thế :(:)((
[-o<[-o<[-o<

Thấy tội nghiệp và nể nang lời cầu khẩn của chị lắm em tiết lộ, đó là một người, có hai mắt một mũi, một đầu, một miệng, còn mấy cái răng thì chưa rõ :D:))
Và chi tiết quý giá, đó là một boy để ngôi giữa. Thế nhé
Chị nếu biết được là ai thì đừng có oánh anh ấy kẻo anh ấy lại oán em, vậy đó.

oài :(:)(:)(:)(:)(:)(( em chơi chị ác thế :(:)((
[-o<[-o<[-o<
chị quen ko biết bao anh ngôi giữa :(:)(:)(( ngồi kể thì có mà đền cả tháng cũng ko hết :(:)((
[-o<[-o<[-o<
em ơi, ai thế, cái tên, 1 cái tên thôi
[-o<[-o<[-o<

Chỉ có mình anh Vũ là biết nó rách ở đâu và như thế nào :)). Quan trọng nhất là tại sao ây chứ :)):)):))

Em nói ra hóa bằng hại người ta ư chị Nhung ???
Hãy hiểu cho em , em ko thể bán rẻ bạn bè và lương tâm được (mà chị có cho em cái ji` đâu nhảy mà bán với buôn :)))
Thôi được, người ấy học cùng lớp với chị, trời, ra rồi còn ji` :(:)(( khổ thân anh ấy, đừng nói là do em nói ;)

mẹ ơi , lớp có mỗi 11 thằng con trai, mà đến 9 thằng rẽ ngôi giữa :(:)(:)(( em nói thế thì chị có mà :(:)(:)((
1 cái tên đi [-o<yên tâm là chị chả làm gì đc nó bởi h nghỉ hè roài >:)
em cho chị cái tên để sau này chị còn cảnh giác với nó [-o<[-o<[-o<

Back
Bên trên