Oh la la

Lưu Điền Trang
(ZER0)

Điều hành viên
Mo hang cho 94-97 cai!

Sao khong go tieng Viet co dau duoc nhi?

DTrang

;) Trang mà không viết được tiếng Việt có dấu cơ à ;) thế thì kiện Microsoft viết cái IE nó không chịu nhận JavaScripts đi ;)

Anh viết ngon lành mà. Nhấn F12 để tắt/bật chế độ viết tiếng việt, F9 để đổi kiễu gõ

không có bác nào ở khóa 94-97 à? Sao trong diễn đàn vắng như chùa bà đanh thế. Các bác chịu khó post cho anh em tham gia chứ. Chán qué.
Em cũng ở khóa 94-97 nè. Say hello to HN_Ams forum

Hé hé. Bác Hiền " Hói " quên ko out, nen em mượn tạm nick của Bác vậy. Cảm phiền nhá. Only one time thui muh. Hé hé.
Lớp T3 khóa 94-97. Thấy Mỹ làm chủ nhiệm. Cựu học sinh trường AMS.

hè he`, tui moi vao cai nay thay cung hay hay. Chao cac bac 94-97, chao bac Trung, bac Trang, moi nguoi dung la phong do that.
Nguyen

Hi all,

Lau lam moi vao day. To A2, lop co Binh.

Great 2 B here!!!!

Họ Bạch kia, mày bây giờ đang ở đâu thế. Tao nghe nói mày đi học rồi hả. Dạo này bận rộn cưa con nào hay sao mà không thấy chui vào đây?

Trung Bui,

Mày ăn nói kiểu này nguy hiểm cho tao quá, ở đây tai vách mạch rừng mà mày cứ oang oang kể chuyện tao lên thế này.
Tình hình UMD của mày đến đâu, nếu có gì contact voi tao qua email anh em trao đổi cho tiện.

Nguyen

Chào chú Lưu Trang,
Sao cai box của chu buồn thế? Anh mới vào mà thánh có lèo tèo vài mống không hà..... hà hà h à ,... sang box 93-96 chơi cho vui đi chú..

Cái khóa 94-97 của mình chuối nhỉ, lơ tha lơ thơ thế này thôi à!?!

Mấy chú ở lớp Tin1 ơi, làm ơn cho hỏi có ai biết tin tức gì về thằng cha Quyết bạn tớ không?

P/S: tôi học lớp Sinh, hình như là thành viên đầu tiên của lớp Sinh vào đây thì phải. Hmmm...

Back
Bên trên