Offline, offline, offline

mạng dạo này shit vãi
hứa với anh em box bóng đá , thi xong sẽ viết 1 truyện cho box , giống như cái truyện đã viết trong VC ngày trước :)>-

----------

mạng dạo này shit vãi
hứa với anh em box bóng đá , thi xong sẽ viết 1 truyện cho box , giống như cái truyện đã viết trong VC ngày trước :)>-

----------

mạng dạo này shit vãi

----------

mạng dạo này shit vãi

a Phong bít sau khi bị chị Sht dần, bây h tay chân "súc" động quá, type mấy lần liền cho nó tình cảm ;)) bài trên type 4 lần liền đấy ;))

Vào box tý cảm lạnh :-SS
Có khi em chẳng đi off vs mọi người đc rồi :(( bắt đầu 15/6 này đi học cả 7 buổi trong tuần :((
Chẳng lẽ lại off tối :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Shit đi chới với bạn anh đi.Nó có con BMW M6 đấy.Nhưng chỉ tội đang để ở Mĩ chưa mang về :D
Để hôm nào hẹn gặp cho 2 đứa :D

----------

Là con này này :D

8-> anh ơi là cái anh ấy ấy á <):) :">
em chưa bít mặt mà, sao anh nhiệt tình jới thiệu thế /:) hay là bạn anh bị ế ny=))

em muốn đi vs anh cơ:">

mọi người toàn đi loại đấy thôi à
Mời Ha đi chơi với anh nhé
anh đi Mclaren F1

hay cô không thích thì Ferrari 360 cũng ok

Chỉnh sửa lần cuối:
còn hơn anh Bình không có xe
thích em chơi cả bộ sưu tập xe không?

Đứa nào thik anh cho mượn con này :> Nhà anh còn mấy con để ko :> Nhìn chất nhờ :x Con này mà ra phố cổ thì ăn đứt con Ferrari của thằng Quang :))

Chỉnh sửa lần cuối:
@a.BF: mẫu của anh là mẫu concept thôi :-" chắc nhà anh lắp ô tô hay sao ế mà đã có con đấy :-"

Trong này chém gió nhiều quá, bão rồi!!!!!!!! Té :|

sao phải đi lại làm j cho mệt ng`...
em là em ngồi nhà, bật điều hoà, chat + spam, gọi đến tận nơi.. :-"
sướg....

Back
Bên trên