Offline, offline, offline

Mai đi Mega nhưng mà ko... được đâu:(

đánh nhầm hết số báo danh rồi 150052 --> 120052, tại ảnh hưởng của thi thử lần trước cũng 1200xx quen tay tô nhầm:((

Thằng LI làm Toán 15' hay sao í kinh quá:-ss

may thầy Tuấn béo bảo không sao #:-S

uh, sao đâu :| bạn anh còn nhầm tên cơ mà =))

CHÚC MỪNG 0407 HOÀN THÀNH XUẤT SẮC NHIỆM VỤ 6 MÔN LẦN THỨ NHẤT :x

Uh, sao ko đi:((

Phanh ơi thế bao h đi, còn hoàn thành kế hoạch đề ra cơ mà:-s

Đi Mega đi, ròi jả vờ >:) " A, chị Phanh:x"

Hum qua đic hơi 1/6 vui quá, hum nay thì ngồi nhà mốc mặt:( Chả ai rủ đi chơi cả:((

thi TN ai trừ điểm hơi bẩn đâu ;))

anh ơi
Toán năm sau mới thi Tn cơ mà
em hôn qua thi Anh không thỏa mãn lắm
chắc chỉ 8,5
chán
không biết LI thi cử thê nào
xong 6 môn đầu, giờ trước mặt còn 2 trận nữa

cũng giải quyết xong cái vụ fan MU toàn đỗ loại TB rồi
có cái chỉ được bằng khá thôi, trong năm không được giỏi mà, chết môn văn

Chỉnh sửa lần cuối:
cậu ơi TN của anh Mạnh tức là tốt nghiệp không phải trắc nghiệm đâu:-j

@Sh!t: có vẻ sắp xếp được vụ Mega rồi;)) nhưng mà chỉ mày thôi nghe chưa:-w Mà sao không rủ chị đi chơi:( Hôm nay thoải mái nhưng phòng có máy tính thì cũng có cả PS2, bố khóa không cho thằng ku chơi thì cũng khóa luôn mình, ol chả đc, chơi cũng không:((

cậu ơi TN của anh Mạnh tức là tốt nghiệp không phải trắc nghiệm đâu:-j

@Sh!t: có vẻ sắp xếp được vụ Mega rồi;)) nhưng mà chỉ mày thôi nghe chưa:-w Mà sao không rủ chị đi chơi:( Hôm nay thoải mái nhưng phòng có máy tính thì cũng có cả PS2, bố khóa không cho thằng ku chơi thì cũng khóa luôn mình, ol chả đc, chơi cũng không:((

Anh cũng thích đi Mega :((

cho em đi Mega với

chơi không đẹp tí nào
sao lại đánh lẻ thế

Oa oa oa:(:)(:)(( mọi người đừng nghĩ quẩn thế chứ:(:)(:)(( hiểu nhầm ngu ý của em rồi:(:)(:)(( HA lên đỡ đòn cho đồng bọn đi chứ sao cứ im ỉm thế hả:((thứ 2 đi được không anh em:D:D:D:D:D

PS2 á =P~ =P~
nhưng mà mình ko có hứng bây h :((

Ác như thú :(( anh em bạn bè chuẩn bị thi xong hết rồi mà mình vẫn chưa vào cuộc chiến :(( Ngày bọn BK thi xong là ngày mình vào môn thứ 2 :(( bao h mới được chơi đây :(

Chỉnh sửa lần cuối:
thứ 2 anh Đờ Mờ thi /:)

Thứ 3 thì sao hả Phanh yêu:x

ội ng` đừng hiểu làm, ko có ý định đánh lẻ đâu:D Chỉ là 2 người đag có nhiều chuyện cần tấm sự ý mà;;) PA nhỉ:x

Hum nay ko Mega oài, ngồi ở nhà vật vã chán, hết xem film, ol lại đọc truyện:-<
Chiều đi lượn Fivimart có chuyện này vừa buồn cười vừa nguợng :"> Ở cái quầy bày khăn giấy đủ loại ý, đag đứng săm soi thì có thằng đi qua đi lại, nhìn mình vs ánh mắt cực kì khó chịu và ức chế X(. Thôi kệ, quân tử ko chấp bậc tiểu nhân :-j... Đứng 1 luk ngó qua ngó lại tháy cái j mà" mùi chuối..." ,"mùi dâu...". Quái có khăn giấy nào hay thế, nhưng sao lại để tỏng cái hộp chữ nhật toàn từ tiếng Anh thế này. Cầm lên đọc 1 luk /:) á á á á condom :-ss:-ss mẹ cha ơi xấu hổ quá :(:)((, vứt xuống chạy luôn :((

1 luk sau quay lại chỗ đếy thấy cái thằng khó chịu luk nãy đang hí hửng săm soi mí cái hộp condom đấy /:) Thảo nào luk nãy nó cứ lườm mình, hóa ra là mình đứng chiếm chỗ nó =))

Thế mới bảo từ trước là chị shit rất chi hồn nhiên :))
Nhưng VN bây giờ bán cái đấy ah :|:D

Thế không bán thì trc kia toàn đi trộm nhà thằng Tây à:-ss

Thứ 3 sao anh em:D

Back
Bên trên