Offline, offline, offline

anh Bạch Đình Vinh muốn tìm người giúp việc kìa , ai có nhu cầu kiếm xiền thì vào đăng kí kìa =))

hận đời , hôm đi off thì cứ phải thế này :-"

ma mới mà:)) Em Bình này có poz một bài hơi ức chế ( vs chị ) thoai, nhưng bi h quên òi:))
Em post gì mà chị ức chế :( Oan em quá, em chả gây ảnh hưởng đến người khác bao giờ cả

Nhìn cái ông Lưu Thanh Bình này nghi nghi là anh BF /:)
Nhưng cách spam lại giống hệt Hiếu ái /:)
BF là gì hả ông bạn :( Hiếu ái là ai thế, cũng fan Real ah :x

thằng ranh họ Lưu kia mới vào mà đã thể hiện khả năng vô đối của fan Real rồi =))
@ Shit : Ava này quá độc =))
Em không phải là thằng ranh này nọ, anh nói cho cẩn thận X( Phải nói là " em Madridista kía " nhá :x

FAN real vô đối khoản SPAM hả anh? :D
nhưng mà mấy cái trên sao hiểu lại đau lòng ạ?
Fan Real giống như Real, siêu lắm, siêu đủ thứ . Real đá hay, cúp nhiều, sao nhiều, tiền nhiều. Em thì cũng thế : Đẹp zai, học giỏi, viết bài chất lượng, và cái siêu nhất là : em là một Madridista .
Vâng , xin cảm ơn :))

Hiếu ái á :D
Đứa mà có cái ava I luv Boa ấy :D
Cũng fan TBN nhưng lại là Valencia cơ :D

@ e Lưu Thanh Bình:D e có poz một bài bên topic Chel thì fải, k nhớ nữa, đã bảo ko nhớ + bận tâm nữa mà:-j

@ box mình: bế jảng chụp cái ảnh:x

Fan Real giống như Real, siêu lắm, siêu đủ thứ . Real đá hay, cúp nhiều, sao nhiều, tiền nhiều. Em thì cũng thế : Đẹp zai, học giỏi, viết bài chất lượng, và cái siêu nhất là : em là một Madridista .
Vâng , xin cảm ơn

siêu siêu cái b-( b-( b-( bựa vô đối em à :))

Em không phải là thằng ranh này nọ, anh nói cho cẩn thận X( Phải nói là " em Madridista kía " nhá :x

Em ơi em nói như đấm vào đít :)) em học lớp A hay B mà hổ báo thế em ;;)

Em ơi em up ảnh em lên hộ kái;;) vs cả bài chất lượng nữa;;)

Thằng ranh kia nói năng vui vật ạ =)) Ra đường mà ăn nói linh tinh thế này có ngày tòe mỏ =))
Ava thằng Vanh lừa tình vl =))

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Bình thay ava = ảnh em Shit có phải nó biểu cảm cao hơn rồi ko :">

Back
Bên trên