Offline, offline, offline

Thằng Hiếu có đi không thì nói 1 câu để chị lên danh sách:-w

Tình hình mới được khoảng 7 8 người (tính cả những người chưa đăng ký nhưng có khả năng đi:D)

hix, bận đi BoA's FC hn roài
chúc mọi người đi vui vẻ
cóa dịp khác choa em đi nha:D

ss BoA là số 1
nhân dịp chúc năm mới ss càng ngày càng dễ thương
hát càng hay và cáo thể hạnh phúc bên anh ấy ( dù hơi đau lòng khi nói câu này )

Năm hết tết đến --> Rước lộc vào nhà --> quà cáp bao la --> Mọi nhà no đủ --> vàng bạc đầy tủ --> Gia chủ phát tài --> Già trẻ gái trai --> Xum vầy hạnh phúc -->Cầu tài chúc phúc --> An khang thịnh vượng-->Chúc bạn có 1 bầu trời sức khỏe-->1 Biển cả tình thương-->1 Đại dương tình bạn-->1 Điệp khúc tình yêu-->1 Người yêu chung thủy-->1 Sự nghiệp sáng ngời --> 1 Gia đình thịnh vượng.Chúc cả gia đình bạn vạn sự như ý --> Tỉ sự nhu mơ

chú Hưng đi từng topic rải bài này =)) định cho cái bo nhưng vì lý do í thôi sang năm anh lì xì 1 thể nhé :))

Ấy chết em xin lỗi anh Mạnh ạ:D

8h sáng 9 Tết, Ams, ok? Ra Thủ Lệ, rồi đi ăn lẩu Nghĩa Tân.

Hết./

ss BoA là số 1
nhân dịp chúc năm mới ss càng ngày càng dễ thương
hát càng hay và cáo thể hạnh phúc bên anh ấy ( dù hơi đau lòng khi nói câu này )

HQ thì anh thik Jang Nara, Jun Ji Hyun, Kim Tea Hee :D ko thik BoA

vậy là thống nhất như em PA nói nhé ;) mọi người đăng ký mau nào :D

Chờ mãi mới thấy bé onl:-w Chuyển giao quyền lực cho em đấy.

Tình hình là chị ko đi buổi sáng:D Chị ít đi chơi lắm nên không lượng được đâu. Nếu khoảng 7 8 người như dự định - nếu ăn lẩu thì khoảng 50K, còn không ăn lẩu thì ít hơn 1 tí. Em Tâm bảo có chỗ ăn rẻ mà:D (Mọi người cứ mang tiền phòng trừ)

chỉ có 2 hàng nhưng ăn rẻ vãi , anh toàn ăn hàng 86
hy vọng là hôm đấy anh đi dc

Back
Bên trên