Offline, offline, offline

tao nói điểm bình thường cơ mà.
Éo mie, kì nào cũng phải gỡ mấy cái môn vớ vẩn : Triết, CN, Tâm lý, Kinh tế chính trị, chưa được 7 lần nào =))
kì vừa rồi hút chết, cứ đinh ninh ăn con 9 xs thía mà chơi ngay 7, ức éo tả được, thế là éo gỡ được con 5 CNXH :))

Kì này lại có Lịch sử đảng :( + toán chuyên ngành, chắc lại tèo. Em hứa khi nào vào học chuyên ngành, điểm em sẽ cao đột biến :)

tao nói điểm bình thường cơ mà.
Éo mie, kì nào cũng phải gỡ mấy cái môn vớ vẩn : Triết, CN, Tâm lý, Kinh tế chính trị, chưa được 7 lần nào =))
kì vừa rồi hút chết, cứ đinh ninh ăn con 9 xs thía mà chơi ngay 7, ức éo tả được, thế là éo gỡ được con 5 CNXH :))

Kì này lại có Lịch sử đảng :( + toán chuyên ngành, chắc lại tèo. Em hứa khi nào vào học chuyên ngành, điểm em sẽ cao đột biến :)

bây giờ còn thế thì có đột biến nổi không anh?

@BF : kì vừa rồi tao sảy chân 2 môn vớ vẩn
logic 6 :"> , tư tưởng cụ hồ 7 :">

các bé còn nhỏ , đâu có hiểu rõ căn nguyên của bài bình ngô cáo đâu :-j , ko nên nói xàm mà có ng đến kỉ luật :-$

bác lê lợi ăn quỵt òi=)) thế là fải lên côn sơn ở ẩn=))

=)) nó nhờ chị vít đêy. Phải bán nhà bán cửa đi để lấy tiền mua sahc văn mấu để stác... cuối cùng ko đc đồng nào:((

thảo nào câu cú lủg củg, mih` phải tự biên soạn lại [-(

type mấy dòng này mà log` cẳhng vui lên đc:((

Mấy người giỏi thế đến giảng cho em 5 bài trong tối nay đi,mai thi rồi mà đầu chả có cái gì cả.
Chắc mai bốc cứt ăn vã quá :-ss

nhầm nữa òi, Truyện Kiều của Kim Dung, Hưng mấy phẩy văn mà ngu ế:-w

@ anh Tuấn: :)) kiến thức kémcỏi:))

thằng bít mà cho mấy đứa đọc Bình Ngô thì thôi rồi, mê cực kì lun :))
Cả lớp anh còn mê nữa là :))
Đến cô giáo cũng mê :))

Back
Bên trên