Offline, offline, offline

Chán quá thế hôm nào Chel vô địch FA ta off nhể?:))

Chị sắp thi rồi, kỷ luật nghiêm ngặt lắm. Chú Hiếu học ở tầng nào, khi nào chị ghé quá tí:))

em ở tầng 3
chỗ phía trên trường mẫu giáo ý ss
gần phòng cuối cùng :(

công nhận ava khiếp wa
phần người đâu hết roài :(

Chỉnh sửa lần cuối:
chị PA ko bít sửa stt á..
ko tin đc...
hôm nọ còn để cái stt to đùng mà... :|

Đáng lẽ phải biên tập cái ảnh sao cho một tay cảu cái áo để lên một cái đầu thò ra từ bàn sau ;))

ù, hôm ấy chị Phanh mong em Hiếu mãi:)) Hồi lớp chị làm giao lưu, chị định hát bài Doraemon = tiếng Nhật đấy:D

Hôm qua đi học thêm Văn, gặp chị Phanh, rủ chị đi, chị đồng ý luôn:)) chỉ có 2 đứa chị cũng đi:)) Hôm nào CHelVD FA đi nhé. Lần này đi cả snág đi. CHơi phải máu lửa chứ:)

thứ 3 tuần sau off hội buồn tình, ai buồn tình và thích bóng đá thì qua nhé, khoảng 11h trưa:))

Mà sửa stt là gì cơ? Cái ở dưới ava á 8-} Cái đấy dễ thương quá không muốn sửa. Trước khi đổi sang ava này vài giây còn là ava 1 thằng cùng lớp, sau đó phải vào post bài trong A2 nên sửa vội:DAva đẹp đấy chứ. 1 thằng phải ngồi bàn đầu, 1 mình, thiếu thốn tình cảm nên dàn dựng chơi

Chỉnh sửa lần cuối:
quên mất

ở trường

còn hội yêu bóng đá nhưng không buồn tình khi nào off em sẽ thông báo qua chữ ký:D

anh cũng buồn tình à;)) đến nhé, tạm thời có 3 đứa buồn tình em hưng sh!t với anh Hải, chắc kéo thêm thằng Ý với thằng Hiếu cho vui. Chú Quang đến được ko thì rủ luôn thằng VAnh nhá. Các anh dạo này đi đâu rồi ko biết:-??

Back
Bên trên