Offline, offline, offline

đá sớm cho bớt nắng :-w các chú toàn zai trẻ zai vâm mà ngủ nướng à [-x ng` già đêm hoạt động mất sức mới cần ngủ chứ [-x chuối các chú chưa ăn, thế mà đã kêu dậy muộn [-( hỏng, hỏng cả thế hệ :)|

anh thông cảm
bây giờ không chỉ có người già mới có việc mà cả người trẻ cũng có việc về đêm :-ss
với cả hôm trước em đi chơi xa, chắc đên tối mới về
mọi người chịu khó chờ tí

Chỉnh sửa lần cuối:
em ăn chuối nh` nó bị sái quai hàm dậy sớm ko nổi :)) Mà anh Mạnh h có món chuối chì độc đáo vl ;))

dis , thằng tâm ăn chuối chì của mạnh đến sái cả quai hàm rồi á ? :eek: :eek: :eek: , wtf ! mình tưởng chỉ có bf là gay mà bây h cả mạnh với tâm cũng gay 8-} , bỏ mẹ , 8-} , trào lưu gaylord đang lây lan trong box ? 8-} ^:)^

@all : thống nhất là 7h sáng và mọi ng phải cố gắng đi đủ nhé , còn sân nó ở gần ams , rất dễ tìm ;) . Mai hoặc ngày kia tớ đi đặt sân , vay tiền đặt :-b . Nếu cần thì sẽ vẽ bản đồ chi tiết để mọi ng tìm ,;) . Phải đi đủ đấy ;)

dis , thằng tâm ăn chuối chì của mạnh đến sái cả quai hàm rồi á ? :eek: :eek: :eek: , wtf ! mình tưởng chỉ có bf là gay mà bây h cả mạnh với tâm cũng gay 8-} , bỏ mẹ , 8-} , trào lưu gaylord đang lây lan trong box ? 8-} ^:)^

@all : thống nhất là 7h sáng và mọi ng phải cố gắng đi đủ nhé , còn sân nó ở gần ams , rất dễ tìm ;) . Mai hoặc ngày kia tớ đi đặt sân , vay tiền đặt :-b . Nếu cần thì sẽ vẽ bản đồ chi tiết để mọi ng tìm ,;) . Phải đi đủ đấy ;)

đi đá bóng sướng thế. Em đi với

thôi thì 7h vậy
ai không đến được thì tham gia màn uống nước thôi
em lôi 1 hoặc 2 thằng đi cùng được không?

Thế để 31/7 đi đi, có lý do ăn khao =P~

7h thì em làm sao đến đc:-ss ăn sáng còn chưa xong:-s

@ Tâm: chị ăn chuối là ăn hết, ko ăn dở đâu [-x

@ Fanh: >:) Hum trc' tôi đc ăn cháo chim :"> Jống cô=))

@ anh Ý: Hum qua luk anh đến nhà em là em đang lượn Metro :D Con em kể lại mới biết:x Mà ai đi cùng anh hôm qua thế ;;) Có fải anh Jack Phan ko ;))

31 đi thì đi
26 đá cứ đá
ai không đi đá dược thì còn màn uống nước sau đó mà
đến sau 1 tí cung ok

Không phải Jack Phan đâu.
Tùng Bìu đấy :D.À phải gọi là gấu vĩ đại mũm mĩm dễ thương mới đúng :D

không phải đi đá bóng cũng không phải đi uống nước mà là đi đá bóng xong thì đi uống nước :D
2 việc chứ có phải 1 đâu

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên