Offline năm mới 01/01/2009

Đào Việt Nga
(ngadv)

Member
Đã lâu lắm HAO không có offline gặp mặt người già người trẻ, ăn uống tưng bừng, buôn chuyện rôm rả như mọi khi. Nhân dịp sắp bước sang năm mới 2009, chúng ta hãy cùng ngồi lại với nhau để những người sắp quên nhau được hâm nóng lại khiến không thể quên được, những người quên hẳn nhau rồi được mài giũa lại bộ nhớ cho đến khi nhớ ra nhau thì thôi :-&

Ăn gì: Nướng và Lẩu (trời rét ăn lẩu là rất hợp lý)

Khi nào: 11h trưa ngày 01/01/2009
(mọi khi đi buổi tối các bạn cứ lý do bố mẹ không cho về muộn, đã thế đi luôn từ trưa cho máu)

Ở đâu: Lẩu dê Nhất Ly, số 2 Hàng Cót, Tel: 3927 1434

Chơi gì sau ăn: chọn 1 trong 3
+ Phương án 1: Karaoke (HN nghèo nàn thật, cứ ăn xong là phải hát)

+ Phương án 2: Chụp ảnh tạo dáng quằn quại
Chủ đề: mùa đông trên phố
Địa điểm: cứ phố phường đông đúc mà chơi, để xem tay nghề bố cục mẹ cục dư lào

Nhiệt liệt kêu gọi các bạn xinh tươi trẻ đẹp tình nguyện làm mẫu cho các phó nháy HAO trổ tài. Các phó nháy HAO đông như quân Nguyên lau chùi máy cộng với nhào nặn ý tưởng từ bây giờ đi nhé.

+ Phương án 3: kết hợp chụp ảnh xong thì karaoke

Phương thức: Campuchia

Ai tham gia vụ này nhanh tay gõ vài dòng vào đây để tớ còn chốt lại số lượng đặt chỗ. Không bàn sang phương án khác nhé, phương án khác để dịp khác.

Zô nàooooooo...

Hehe, Em xin đặt 1/2 cục gạch, vì mùng 2 em thi, chưa biết có đi được không, nhưng tình hình là em rất muốn đi :D :">

chú Bảo đặt cái gì ko đặt, lại đi đặt cục gạch, ko đi chị Nga lấy cục gạch đó trả vào đầu dấy :D

anh Khải đẹp giai điều cái nhỉ, anh em làm bữa nhậu vui vẻ :D

Ừ đúng, ai đặt cục gạch mà không đi là cho ăn cục gạch luôn >:) Không biết chị Nga giang hồ bẩm sinh à b-) ?

tưởng Khải đặt cái ấy rồi :))

hahaha, đặt cái này thì phải đi mới được ... trả lại :))

Từ giờ đến ngày mai mà không có đủ 10 người tham gia thì coi như không có offline. Chắc dân tình có kế hoạch riêng hết rồi.

Back
Bên trên