OFFLINE cuối năm? Có nên ko nhỉ??

Off nào off nào??? Mọi người muốn đi ko?

• Số lượng người bầu chọn
    37
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Nguyễn Trang Thư
(tuti_TMT)

Nào, thử thống nhất xem nhé hôm nay 2/12 nè, mọi ng` đang rất bận rộn thi học kì đúng hông?? Thế nói đến chiện sau khi thi thì sao?? Chúng ta pải off 1 quả hoành tráng chứ nhẩy, lâu lắm rồi, từ tận Tết, ko off thì buồn lắm.
Mod Cụt ở xa, nhà còn mod TuTi với mod Xion, 2 ng` thôi thì bùn lắm, nhg gặp tất cả các thành viên iu wi' của 04-07 thì chắc chẳng còn buồn tí nào cả :D
Giải thích lí do lằng nhằng, mọi ng` đi off nhé!!:-? Chắc là sẽ từ 20-25/12.

Chị ơi,đi thế này có cho 05-08 đi cùng ko.
Nếu có thì 05-08 có được bầu chọn ko.

:D 24/12 05-08 cũng đi đấy chị ui :D hay là đi cùng cho vui chị nhỉ ;;) :D

Được mà em, ai đọc topic này thì được bầu chọn hết:) Còn có muốn đi cùng ko là do em muốn hay ko?

tưởng lúc bàn off cho 0508 các em định đi riêng cơ mà :D
làm quả off 0407-0508 lần 2 đi :)):))

Đi off là có đc ăn :x đi luôn, :x

Off riêng đi, các e 0508 ăn khỏe lắm, mà các a chị 0407 ăn đã khiếp khó mà giành rồi :)) (sao tôi lại thành sợ mất miếng ăn thế này, đùa thôi :()

Thik đi off :x

Ko đi được đâu, tết off éc gì lại như năm ngoái ấy, đa số thì chat chit ở nhà, off online với nhau cả thôi, :)):)) Hôm ấy, lau chùi nhà cửa, đi chuẩn bị tết thôi chứ còn ji`
MÀ tết off VC rồi B-):x

cuối tháng 12 thì đã Tết đâu
off đê :x
nhg 25 là bắt đầu hội trường rùi mừh??? 8-|

có sao đâu, hội trg là hội trg, off là off :p

Quan trọng là cái "tình" và "dạ dày" thôi :x

nhưng mà đi đâu :-"

Ah, về điều này nếu các anh các chị chưa nghĩ đến thì có thể tham khảo kế hoạch của tụi em trong box 05-08 ạ! ;) Càng đông càng vui, đi chung cho nó thêm tình hữu nghị ạ! :)>-

kể ra cũng hơi buồn tí :( mod mà chẳng đi off được thế này :(( thôi thì mình đành off ở nhà ăn instant noodle rồi chờ kết quả vậy :((
nhớ chụp nhiều ảnh :D:D

Đi đi cho nó vui! :D
Thế đã định đi đâu chưa? ;-/

Định thì nhiều lắm, đợi mọi ng` check xong đưa ra kế hoạch luôn.
Cụt ngoan nhé, gửi ảnh có đồ ăn cho:>

zui we!!!!!! lâu hoh off==> đi trc hội trường đi :D --> hội trường còn chú tâm việc # ;)

off thế thì đông lắm nhỉ, đi đâu cho được bây giờ
dù thế nào cũng thik đi chơi
nhưng chỉ sợ bát nháo

lên kế hoạch cụ thể đi mod :x

mỗi ng` 1 kỉu thế nè:p, khó bàn lém:))

nên nhớ đợt đấy trùng với hội trường, rùi Noel, rùi bù khú với bạn bè:x.... bận bận lắm đó ;;) :D

bẹn nào giỏ tỏ chức lên phác thảo xem... chứ không toàn ăn... :))... bùn lém:)).... tớ ko ăn đc nhìu :(( :)) =)):">:p

Tất nhiên pải đi trước hội trường rồi :D Đừng giục tớ về kế hoạch cụ thể, đang thi học kì, ko tập trung được nên chưa nghĩ ra :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên