OFFLINE CLB Du học + English

Hồ Lê Việt Hưng
(Atonix)

Ban quản lý diễn đàn
Chào mọi người, bây giờ tớ đã về đến HN. Đúng như lời hứa, tớ mời mọi người tụ tập làm một buổi gặp mặt thân mật (+ ăn uống :D). Các bạn đi được vào ngày giờ nào thì bàn bạc nhé để nhiều người đi thì càng tốt. :x

Thời gian: 11h trưa ngày Chủ nhật 2/1/2005 b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
cho em 1 suất được không ạ.

muốn xem mặt anh Hưng :D

mà sao anh ko kết hợp Offline các CLB vào ngày họp HAO luôn đi, cho đỡ rắc rối.

ơ em Long về VN lúc nào thế?

anyway anh Hưng ơi đi buổi trưa được không:(

Mùng 4 là thứ mấy nhỉ :-? :D Chuyện gì chứ đi ăn mà có người khao thì em nhiệt tình lắm :))

anh hưng giàu nên không phải lo đâu :D hehe.

mà anh Hưng cũng cho ý kiến luôn đi, tự trả hay anh khao :D

Mùng 4 là Chủ nhật :) Nếu đi lúc 5h thì kế hoạch "sinh hoạt" CLB :D sẽ là chiều + tối. Nếu các em muốn thì có thể bắt đầu từ 11h trưa thì sẽ đi trưa + chiều. Thế nào cũng được. :)

Anh vẫn chưa trả lời là anh có khao không ;;) ?

đúng roài, biểu tượng :d thế này làm anh em nghi ngờ :D hehe

hừm, 11h sáng, trưa+chiều đê, tối anh em làm quả nhậu, để em rủ thêm mấy ông HAO vừa từ Pháp về nữa, giã anh Hưng đầu tiên, hehe

Thich quá bạn Hưng khao, ai đi thì đi kìa, chẳng mấy khi. :p
Tiếc quá :((

anh Hưng đã có lời rồi:D mọi người còn đợi gì nữa nhỉ;;)

em thay mặt những người tham gia cuộc offl cảm ơn anh Hưng trước ạ;;):D:x

Sao lại thay mặt mình thế nhỉ... [-x phải để tự chứ. Nhờ có anh Hưng, em lần đầu tiên được vào Deawoo ăn... :D Rất chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa lần cuối:
hì cho em đăng kí 1 suất :d
Nhưng mà hình như 4-1 là thứ ba cơ mà nhỉ :) Anh Hưng xem lại xem có gì nhầm lẫn ko :D

Ngo Phuong Tho đã viết:
hì cho em đăng kí 1 suất :d
Nhưng mà hình như 4-1 là thứ ba cơ mà nhỉ :) Anh Hưng xem lại xem có gì nhầm lẫn ko :D

Ặc ặc, anh xem lịch của năm 2004 8-} Ngại quá :(( Chủ nhật mùng 2/1 nhé, 11h trưa tại cổng trường ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Ặc ặc, anh xem lịch của năm 2004
a Hưng ngộ ghê :p kindergarten đến dương vô cùng :p Em cũng bon chen xí một suất :p
Ps: Anh đã nhận off của em chưa ? Chưa biết mr X có đồng ý không nên em chưa soạn bản ques vội anh nhé .

Anh Hưng đi sớm về sớm nhá
Đừng về muộn như mấy hôm trước đấy, mẹ dặn rùi
Bon chen 1 tẹo:D

ôi mọi người tụ tập vui quá :D mình lại fai ở lại cái chỗ khỉ ho này :D

Back
Bên trên