OFFLINE 01-04 LẦN II

Hà Anh Tú
(tu l2)

mọi ngưòi ơi 3-3 này họp offline nhé . vì thời gian chúng ta bây giờ cũng ko nhìu nên chỉ làm vào tiết 4,5 buổi sáng (10h-12h) thôi . ok địa điểm và làm trò gì thì nghĩ sau ok ,còn việc chính bây giờ cũng là việc đầu tiên đó là thu tiền :D , 15k/1người ok ,và danh sách ai sẽ tham gia OFF 2

Sao bạn Hiền dạo này ngoan thế nhỉ ? :)) bạn Hiền ra đấy rồi về kể tớ nghe vơi nhé!

Vậy cũng được , nhưng chỉ uống nước thôi hay là còn làm gì nữa ?

Ừ lần này thì chỉ đến gặp gỡ, chơi bời thôi chứ chẳng có việc gì hết! Kiếm chỗ nào đi ăn uống cho vui :)

8/5 này thi sao? => made in 12 luôn muh :) *cười hi vọng* :D

Hù hù.. mếu tuyệt vọng.. khớ khớ!
Mấy ông bà cứ tự động tổ chức đi chơi bời phè phỡn nhớ!! bây giờ mẹ tớ ở nhà, cho tiền cũng không dám đi :D

Muh hum đó (8/5) là Made in 12 muh... cả 12 năm học mới có 1 lần :)), tổ chức vào buổi tối đúng ko nhỉ? :p, lúc đầu cũng ko nhớ ra, may mà có bạn Nghiêm rủ rê :)) :x

ps: thế cuối cùng thì thế nào? đừng bàn lùi nhé... :D

Thía thì bi h lập danh sách đê, thi cử xong rùi, xả hơi mấy ngày rồi lại học tiếp, Đỗ Việt bị bà già quản rùi, anh em mình đi chơi vui cho nó ở nhà tức mà chết :)) hehe

đi dzới đăng kí 2 chân 2 tay ( cho 2 người ah ) thx :">

Cho Hồng xí 2 chỗ luôn, cũng có người đi kèm :)) :x

À, quên (đây là tớ quên thật chứ không phải là tớ câu bài đâu nhé :D), thế cấi vụ offline thì sao? Thứ tư này (5/5) nhé!

oh tưởng offline lam vao thu 7 luo^n chu' nhi? che.p ( 8/5 ) made in 12 du'ng ho^ng mo.i nguoi nhe^? :eek:

oh ha hay of luon tu 4 nay di 5/5 dang nao cung duoc nghi roi
thong bao tinh hinh khoa minh thi cu ra sao :D
cac bac co nhat tri ko ah
lam danh sach de bà con ( ko phai cau bài nhe ) hơi bị chất đấy

Dạ, chả hiểu các bác nhất trí kiểu giề, thứ tư sắp qua rồi mà có ma nào thèm nhất trí thứ tư offline đâu?:D
Ly: offline hôm made in 12 thế nào được? offline không chỉ có đứng đấy tán gẫu với nhau không thôi, hề hề, còn các loại hình giải trí nữa chứ! ;)

thế Mai Hương thích "giải trí" như thế nào :D

Hừ hừ, mọi người toàn "đi đú" lúc tớ kô có ở nhà:((. hehe, các bác đi vui vẻ vậy, có gì hay ho đề phần em:)
Còn các bác câu bài ở phía trên thì tớ split hết nhé:p. Các bác quậỵ phá quá làm em muốn nghỉ hưu trong thanh thản cũng kô yên:p

Back
Bên trên