none but Axya...23 năm ngày oe oe

Bùi Thu Trang
(Liverpool)

Moderator
ngày này năm ngoái phi từ Nghi Tàm qua Hồ Tây, răng cứ thế là chơi bản cạp cạp, mắt mũi nhớn nhác tất tả tất tả tìm đường trong cái ngõ ngoằn ngoèo (hehe, đúng chính tả ko ta?), ngóc ngách ấy thế mà vưỡn bị muộn và kết quả là vẫn bị bọn chúng ko cho măm tiệc chính, đau thương làm sao :rolleyes:

ngày nay năm nay ... chưa biết :biggrin:, hồi sau sẽ rõ ;)

1 chút với ngày cũ nhé ;;) ... (nom...bùn kười xế :D)

Đính kèm

67.2 KB · Xem: 34
Chỉnh sửa lần cuối:
Em Trang cứ úp úp mở mở thế, bao giờ mới được xem hồi kết hả em. Chúc mừng sinh nhật em Hà nhé, mọi ước mơ từ nhỏ đến lớn cứ tuần tự thành hiện thực và cùng người mơ đến những nơi đẹp như thế naỳ này :tongue:

Đính kèm

72.4 KB · Xem: 10
Chỉnh sửa lần cuối:
Chị Axya, hì, Katia chúc chị mọi điều tốt đẹp nhất ạ :x
Học tiếng Nga, nên cứ thấy ai học lớp Nga là yêu :p:*

Chúc em sinh nhật vui vẻ, vui bằng năm, bằng mười năm ngoái. ;)

Chúc mừng sn chị :* :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc mừng sinh nhật chị Hà.
Lạ nhỉ, sao vẫn chưa thấy khổ chủ xuất hiện. Chắc đợi đến tối gom quà một thể đây.

:) bạn hiền kiêu thế ko trả lời nhà tớ nhé, chúc bạn hiền ngày càng xinh tươi, nụ cười luôn hé trên môi, thành công nhé

Ps: mà ấy đổi số hp rùi ạ ?

chắc kười nhiều quá nên nàng giờ say giấc nồng rồi :D ...

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều :* Em/tớ/chị để dành đến hôm nay đọc lại thấy như vẫn đang sinh nhật :) Hì hì thật ra hôm qua đường net ở cơ quan em/tớ/chị bị nghẽn nên không vào mạng được.

To Chich yêu: quà hôm qua yêu ghê cơ, sáng nay chị diện ngay rùi 0:)

Bạn hiền Thuỵ Miên: tớ thật thiếu sót quá, thôi chúc mừng sinh nhật muộn bạn hiền nhé. Thêm một tuổi nhưng lúc nào cũng trẻ, yêu đời, yêu người :) Hôm qua anh giai nhà ấy cũng lặn lội tìm được nhà tớ, cảm động lắm!

Chị Giao: em năm nay vui được... bằng năm ngoái, vì lâu rồi "xa cách" anh chị em HAO, tối qua có mỗi mình Mạnh Hải đến nhà ;)

Chị Bình: chị đúng là hiểu lòng em, em mê mấy chỗ đèm đẹp như thế lắm ;)

Các em Quỳnh, Hồng, Hùng: thank you thank you :)

Tiếc là năm nay em không có ảnh để "giữ lại khoảnh khắc đáng yêu" ;) hì hì...

Chúc mừng sinh nhật chị Hà mặc dù muộn... chúc chị luôn xinh đẹp và đạt được mọi mong ước trong cuộc sống..

Hôm nào cả hội lại rủ nhau đi chơi đi :D Lâu lắm không gặp chị rồi :D

Chúc chị Hà sinh nhật vui vẻ, khi nào rỗi vào Sài Gòn chơi chị nhé!

Back
Bên trên