Niu căm mờ, ôu lờ đờ mem bờ

Nguyễn Việt Hưng
(viethung)

Kính thưa các vị võ lâm cao thủ (cũng như thấp thủ) trường AMS thân mến,
Tại hạ tên Hưng, ngoại hiệu Lạnh Hồn Quái Sinh Nguyễn Việt Hưng, cựu học sinh lớp A3, năm học 1994 - 1997, đã từng thọ giáo ân sư là cô giáo Hạnh, một đại cao thủ lừng danh với môn Lịch sử. thầy giáo Tập, lừng danh với chiếc nồi cơm điện và bộ môn Toán, cùng với nhiều thầy cô khác, tại hạ đã từng nổi tiếng với tài ngủ gật trong lớp, ném bóng rổ rụng luôn một chú chim sẻ (chú chim này đang bay nghe) và thành tích bất hủ nhất là lấy trộm sổ ghi đầu bài 4 lần trong một tuần.
Hôm nay, sau một thời gian dài tu luyện ở ..... NHÀ, quyết định ra thông cáo với toàn thể chư vị, tại hạ quyết định .... LÊN MẠNG. Mong các vị chỉ giáo cho, đaaaaaaaaaaaa taaaaaaaaaa tạ.

Các huynh đệ, sư tỉ muội lớp A3 đã xuất .... MẠNG lâu rồi, lên tiếng đê để đệ add vào cái buddy list của đệ phát............ Thanh kiu.

Mà này, sao các bác không đề xuất trò gì hay đề tài gì rồi thảo luận cho vui, em thấy các bác toàn đi tìm nhau là chính, nhân đây, em xin đề xuất một đề tài để chúng ta cùng thảo luận, đó là đề tài "Ánh Ế và con gà mái già, sự giống và khác nhau." Keng, xin mời, xin mời .........., đầu tiên là anh.....................:D :D :D :D

Hehe, anh Hưng sai rồi, chị Ánh nhà bây giờ chứ khác hẳn chứ có phải 9 năm trước đâu. Em xin đổi chủ đề là "Chị Ánh và loài tôm nõn".

Mà sao mấy hôm nay chỉ có mỗi 2 thằng rách việc lên mạng thế nhỉ?

Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, Ánh Tôm Nõn, .................
Mẹ kiếp, lớp A3 chúng mày đâu cả rồi??????????? Sao ko thằng nào con nào chịu trả lời hay ít ra là vào ấn 1, 2 chữ được à? chửi nhau một chặp cho vui đê.................

Sao lại gọi là Ánh tôm nõn thế? Các bác có thể kể sự tích đó cho em biết để mở rộng tầm mắt được không?
Ngày trước chỉ biết là em được vinh hạnh ngồi sau hai bạn dễ thương là Hà bá và Ánh sún nên kiến thức nó chỉ bó gọn trong cái xó đó thôi, nhờ Trần Lâm và bác Hưng "vua ngủ" chỉ giáo cho em....

Anh Tuấn chả có tí tẹo kiến thức về Mỹ học gì thế nhỉ? ANh nhìn con tôm nõn mà không liên tưởng được ra hình ảnh thơ mộng nào à?

hihi, nguyên nhân là vì hôm đi chia tay anh Chiến Milo , bạn Phương đẹp giai ngồi cạnh Ánh trót chặc lưỡi, " trông nõn phết nhờ". Thế là cái biệt hiệu Tôm nõn từ đấy mà ra đấy ạ :krach:

Chỉnh sửa lần cuối:
Thi sĩ Phương hồng tím quả là danh bất hư truyền đặt cho em Ánh cái tên đầy gợi cảm làm em nhớ đến món bánh tôm Hồ Tây quá.
Em cứ tưởng là bạn Ánh yêu quý có lưng hính sin ạ, tội lỗi quá

bạn Tuấn nói thế nào, các cụ nhà mình có câu " lưng chữ cụ, vú chữ tâm", chứ ai như ấy nói là lưng hình sin bao giờ.. rõ chán..xìiiiiiiiiiiii

bạn Tuấn ko được xúc phạm Ánh hoa khôi đâu nhé. Chứ Tuấn chả cưa Ánh nhà ta mãi còn gì, có đổ đâu, chắc ko ăn được tính đạp đổ chứ gì. hihi

Hohohohoho tin ấn tượng quá nhỉ? Nhưng gần đây em Ánh cũng lõn là thật. Trông rất mịn. Em VH nghiêm cấm ko tùy tiện đưa "các cụ" vào mấy câu chuyện với vỉn nhố nhăng này nhé!

Em là ngày xưa để ý bạn Hà bá cơ:D thế mà có người không hiểu cho tấm lòng của em, ra đi làm em phải đi sang lớp khác kiếm ăn, thế có thương tâm không chứ

Thôi chết thế mà bây giờ bạn Tuấn mới thổ lộ, thế mà hồi ấy tớ tưởng bạn Tuấn thầm thương trộm nhớ bác Mít chứ nhỉ, :confused:

Tiên sư cái nhà bác Lâm đấy ... mà các bác hết việc hay sao mà cứ lôi em ra bình loạn thế kia chứ ... làm em cứ ắt xì .. suốt ngày thôi ...
Ừ nhỉ .. bạn Tuấn lại cứ "đẩy hạ" đi đâu thế .. bây giờ mới thấy "thố lộ" .. kekke ..

Back
Bên trên