Night Flame Has Been Canceled!!!

Sao lại sướng? Chẳng lẽ ấy thích người khác đau khổ lắm àh???

Mọi người đừng nói là phí công đợi hay mất công mua vé được 0? Nói thế các anh 11L2 lại càng cảm thấy có lỗi đấy.Em thực sự thông cảm và hiểu cái lí do các anh 0 tiện nói ra.Cũng phải nói thêm là em wa bất ngờ và phẫn nộ khi biết điều đó.Mà thôi cố lên các anh ơi!!!!!!!! Hoãn lại cũng chỉ là hoãn lại chứ đâu có phải hủy bỏ.

nghe đâu lỗ hơn chục triệu thì phải... phí wá!!! phải chăng... :D:D:D:D

hic hic cac em thong cam cho lop minh -. cam dong qua :cry:
khong sao ca em ah !bon anh da len ke hoac thoi lai ngon lua night flame roi ,moi nguoi cu doi nhe , sap roi

hehe nổi lửa lại nhất định em sẽ đi
...Thật quá đáng khi hoãn Night flame lại vì lý do đó:mad:

em ah nhung bon anh co the se khong lam o truong nua dau , ma lam cho khac ,se co teh co them cac ban nhac khac nua

Thế khoảng bao lâu nữa hả anh Tú
Sốt ruột quá

Dạ hội không tổ chức cũng có cái hay vi hôm nọ lớp mình lỡ đặt nem chua nên cuối giờ hôm nay được ăn xả láng. Ha ha ha, chỉ hơi buồn là lỡ đi bán vé phí công.

Nhưng nếu tổ chức ở nơi khác thì có phải xin giấy phép của Bộ VH 0?Nghe nói vài show nhạc rock tổ chức trước kia vẫn phải xin giấy phép.
Nếu có thì cũng lằng nhằng phết đấy nhỉ.

Avatar chú Việt trông cứ gọi là vãi lúa. Ngộ không chịu được, đúng là star in the sky.

Làm gì có mấy cái vụ giấy phép vớ vỉn kia nhỉ... hình như NF lại được tổ chức lại hay sao ấy... địa điểm vẫn là truờng mình...

Anh em ới cứ yên tâm là NF sẽ đựoc tổ chức lại, có thể sẽ đổi tên nhưng chắc chắn vẫn là một showrock hàng VN chất lượng cao . sẽ không (hay không thể?) tổ chức ở trường ams nữa .vì thế có thể nói rằng về mặt chất lượng sẽ hơn hẳn các dạ hội trước(về an ninh, âm thanh và chắc chắn không có kiểu rút phích loa khi rock đang cao trào...)bà con hãy ủng hộ và kêu gọi ủng hộ cho mấy người không ăn được thì đạp đổ phải trắng mắt ra. xin nói thêm là show này đã xin giấy phép đàng hoàng hợp pháp.xin bà con cứ yên tâm mà sống trong ROCK một dêm.Hẹn gặp lại nhá
:dazzler: :dazzler: :dazzler: :dazzler:
:drummer: :guitar: :guitar: :drummer: :drummer:
-----------------------------------------------------------------
:madflame: :madflame: :madflame: :madflame: :madflame:

Back
Bên trên