Niềm tự hào là học sinh cũ Marie Curie

Đặng Thùy Linh
(animemylife)

Thành viên chờ xét duyệt
Dạ, em chào các anh chị ạ.
Em là lính mới tò te, hiện tại đang học 7I (4/7 năm nay lên 8I ;;) ). Hóa ra trên nì có nhiều người cùng nhà ghê mà em ko biết (tội lỗi, tội lỗi)

Trường mình mấy năm nay nó có nhiều thứ hay theo cả 2 nghĩa các anh chị à. 26/3 năm học vừa rồi đc tổ chức ngày hội 26/3, nghỉ cả ngày hôm ấy, vui thí mồ. Buổi sáng thì chơi đủ thứ trò, buổi chiều ko ngủ xem vòng chung kết bóng đá (nói vòng chung kết tức là có cả giải đấu đấy ạ, he he):D B-) . Làm em viết sổ Liên đội đến đoạn này sướng run tay 8-> Rồi lại còn đủ thứ hoạt động (lần sau em kể chi tiết hơn :D ) kể ra cũng bõ công vận động, tụi nó tham gia hăng như hành ý ạ :D :approve:

Oh, everything is wonderful, except bọn lớp 6 năm nay. Về học tập của tụi nó em ko nói (đề lúc ấy khó lắm, tụi nó thi vào dc là giỏi lắm rồi). Nhưng tụi nó vớ vẩn. Em xuống lớp tụi nó, eo ơi, ăn nói... chán chết. Các anh chị ngày xưa nói "đêk" là bị coi như tội đồ, còn giờ nghe mấy ẻm lớp 6 nói thấy toàn "đ.m.m" (mà thế là còn nhẹ đấy)

Lớp tụi em năm ngoái cô Liên nhưng năm nay cô chuyển trường, cô Nguyệt chủ nhiệm. Mà các anh chị biết thầy Thắng dạy Địa ko?

Back
Bên trên