Nhiều học sinh 01-04 bị trấn lột

Lã Quang Duy
(duyfantasia)

Vô cùng bức xúc!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Đêm Made in 12 vô cùng ý nghĩa . Mọi người đều vui. Nhưng...
Trong khoảng thời gian từ 10h30 --> 11h lúc chương trình đã kết thúc ,tổng cộng 4-5 bạn lớp toán 1 đã bị trấn lột vào những lúc khác nhau , ở ngay khui vực Núi Trúc - Hồ Giảng Võ - Trần Huy Liệu.
Bản thân tôi cũng là nạn nhân.
Một người bạn của tôi đi cùng tôi bị bọn chúng lấy đi số tiền không nhỏ . Chúng còn dọa lột cả đồng hồ đeo tay.
Tôi đoán là còn những nạn nhân khác...
Bọn chúng có 1 tên mặc áo trắng , 1 tên nhuộm tóc mặc áo AC Milan. Một tên chặn xe, nhảy lên xe , tên khác ở đâu lao ra yểm trợ . Có thể là bọn nghiện hút , chúng nó lôi kim tiêm ra dọa . Một bạn lớp tôi còn bị 3-4 tên quây.
Đây chắc chắn không phải ngẫu nhiên mà là trấn lột có hệ thống. Đáng tiếc có những bạn đây là lần đầu tiên tham gia 1 chương trình dạ hội , thế mà lại trở thành kỉ niệm hãi hùng dở khóc dở cười.
Tôi biết các bạn BTC phài ở lại dọn dẹp đến khuya , trong tình trạng an ninh đáng lo ngại
Mong rằng các bạn cũng như các khóa đi sau coi đây là 1 kinh nghiệm để tránh những mất mát đáng tiếc.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ sẽ không bỏ qua những gì Duy nói ở trên đây đâu, cảm ơn nhé!

Chuyện thế đưa lên làm giè... :biggrin: Làm mọi người hoang mang + khó hiểu.
Tại sao chỉ Toán 1 bị trấn mà lớp ngoài đến đứa con gái cũng tung tăng đi về?
Bọn trấn là mấy đứa toàn dập bia trong ngõ với lị đánh đề thôi mà. Thiếu tiền thì fai liều, thế thôi, có gì mà có tổ chức, nghe như mafia. Nói chung bị nó trấn đánh đựơc thì tốt, không thì thôi, người đi thay của, nhầm, của đi thay người :rolleyes:

tại sao mà chỉ có Toán 1 bị trấn nhỉ??? hic...may quá, hôm đấy mình về muộn quá, chắc chúng nó trấn no rồi, nên mình ko sao!!!

An ninh ở trường dạo này lơ là quá đi... tớ cũng biết có 1 bạn nam khóa mình bị trấn giữa ban ngày ban mặt, lại còn bị đánh đập dã man... Như thế mà không làm gì được thì tức lắm, tức vô cùng X(...
Lại còn vụ đầu năm học, cũng học sinh trường mình bị trường khác đánh ngay trước cổng trường nữa chứ... Không coi ai ra cái gì thì phải... [-(

Bạn Hồng cứ làm như xã hội này ko bao gi có chuyện bức xúc í..Thì đúng là ko coi ai ra gì thì mới hành động kiểu kém văn minh thế chứ...
Khổ thân các bạn T1 nhỉ..đc bữa dạ hội hay ho mà lại đen đủi wa'..Thôi thì coi như của đi thay người,người còn nguyên là okie rùi...:D
Dù sao nên nhắc nhở dân tình đi buổi tối nhất là những chỗ vắng thì rủ nhau đông đông chút vừa vui mà lại vầu an toàn..:p ;) :D

may mà ko bị bọn nó chích cho 1 mũi, ko thì toi rồi!!!!

ặc ặc, hôm đấy tớ đi chơi đến 11h30 mới về, mới thấy mình may mắn quá

hic..hình như muộn hẳn thì ko sao cả...tớ cũng 11h30 mới về, chẳng sao cả...may thật..may mà mình cố chơi thêm tý nữa, ko thì nguy rồi!!!

Xin lỗi nhé,Long là thằng nào thế,lớp Toán không có thằng nào là Long cả,đề nghị đừng mang danh lớp Toán để đi nói nhiều điều khó nghe.(nhiều người cũng đã nói thế rồi)

Lạ nhỉ, mình về đúng khoảng giờ đấy, cũng đi Núi Trúc, thế mà sao ko thấy hiện tượng gì nhỉ. Tại sao bọn nó chỉ dọa lấy đồng hồ đeo tay mà không lấy luôn. Mà mấy bạn lớp Toán 1 bị trấn là nam hay nữ. Phải công nhận lớp tớ có rất nhiều bạn nữ cũng đi đường đấy, cũng về đường đấy vào đúng giờ đấy mà có thấy gì đâu nhỉ? Hay là bọn trấn lột ga lăng, chỉ trấn nam thôi.
Nhưng phải công nhận dạo này tình hình an ninh của học sinh kém quá, lúc nào cũng thấy ghê ghê.

Đặng Khánh Huy đã viết:
Xin lỗi nhé,Long là thằng nào thế,lớp Toán không có thằng nào là Long cả,đề nghị đừng mang danh lớp Toán để đi nói nhiều điều khó nghe.

Huy ơi , ông nói tôi mới để ý . Rõ ràng hôm trước còn thấy nhân vật Long này để tên lớp là TOÁN 2, vậy mà bây giờ đã thành ra TOÁN 1,thế là thế nào?????

12 toán 1 yêu cầu Lê Bảo Long giải thích !!!!Nếu không chúng tôi buộc phải nhờ ban quản lí thành viên can thiệp .

Xin lỗi đã lạc chủ đề

Chỉnh sửa lần cuối:
Trấn lột buổi đêm như thế thì phải làm cách nào đây?
Du côn thiếu gì,đâu phải gần trường mình, đâu chả có. Chủ yếu là ko nên đi về một mình thôi, nên đi đông đông vào những buổi tối như thế.
Còn chuyện bạn MH nói học sinh trường mình bị đánh đập vào ban ngày mà chẳng ai nhảy ra thì quá đáng thật. Hay là mấy bạn trong trường chỉ giỏi bắt nạt những ai hiền hiền thôi, còn với mấy đứa khác chỉ biết đứng nhìn? Thấy trường mình có mấy anh gấu lắm cơ mà, hơi tí đòi vác dao đến chém nhau, nghe mà chết khiếp đấy.
Đúng là những người đứng xung quanh đấy lại thờ ơ thì thật quá đáng.

Ok. Ok. :biggrin:
Sorry. Sorry. :embarasse
Làm gì máu thế, thay mặt cả lớp lại còn in đậm ra :(( :(( :((

Mà đúng là chỉ có mấy bạn lớp Toán bị chấn lột thôi mà cũng làm rùm beng lên là :chấn lột có hệ thống ,Nhiều học sinh 01-04 bị trấn lột .Mọi chuyện chỉ hi hữu thôi ,
Lã Quang Duy nói thế làm mọi người hoang mang .
Ngoài ra ,Tôi biết Lê Bảo Long là ai rồi ...?cậu cần gì phải dấu chứ ,khai ra đê .

Thằng chó Châu [-x [-x [-x Mày lưu lạc ở đâu thì cứ ở đó đừng có hiện hồn về phá phách anh em [-x [-x

Quên mất, hè này mày có về không? Cu đánh văn bản còn nhiều lỗi cấu trúc lắm...chậc...

Thằng khỉ CLM dạo này thế nào rồi, sao cứ lâu lâu lại thấy lên viết một bài rồi phắn thế? Trấn lột thì ít thấy trấn lột nữ, chắc toàn ga lăng thật. Mà sao oái ăm thế, toàn T1 bị dính nhẩy? Chuyện gì chứ trấn lột thì nhiều quá rùi, mình cũng đã bị 2 lần, quái thai nhất là một lần 8-3, bị trấn hoa (cho mẹ), chả hiểu sao nó lại chỉ cần hoa, chắc ko có hoa cho người yêu nên đành làm liều. Nói gì thì nói, xã hội ko thay đổi thì những việc thế này vẫn còn, làm gì được đâu.

=D> =D>
to Lê Bảo Long :Nói đây ko tiện chửi ...mà tao viết gì thì mặc kệ tao ,liên quan gì đến mày chứ .Tao hỏi mày chứ ,mày đăng kí bao nhiêu tên b-) b-) lấy tên là Lê Bảo Long rồi ...?Khai ra đê làm xấu mặt lớp Toán quá ...
To Hoài Anh :Năm nay có về Việt Nam ko ...?tao còn đi chơi ,sau đó mới về cơ ...
sorry mọi người ,thư này hơi cá nhân .

Back
Bên trên