Nhat ky,,,,,,,,,,Tam su cua nhung nguoi xa que,,,

Nguyễn Phương Lan
(Nguyen Phuong Lan)

...........Thu...........Ngay.............Thang..................Nam..............

Tam su buon khi xa nha..

How about you guys???

Chỉnh sửa lần cuối:
ở nước ngoài nhớ nhà thật đấy .Mà nhớ nhất là mấy món quà vặt của mình cơ ,ở tây chẳng có những thứ đấy (nem chua rán này ,chè này,...).Ngon ơi là ngon .
Ở Canda có tuyết chưa vậy?
À mà phải giới thiệu chứ nhỉ .Mình là Mai .Nhưng chắc là bọn mình đã gặp nhưng không nhớ mặt nhau nhỉ?

Thế bạn ở đâu ở bên đấy .Học trường nào vậy?Ở bên đấy chắc học phí đắt lắm nhỉ?Mình sang Pháp được 2 tháng .Lúc đầu còn hơi bỡ ngơ nhưng bây giờ quen rồi .Thế còn bạn?

Có mày ngu ý.Tự nhiên vào đây làm gì .Tao không im.Thế bảo mày ở nhà có vẻ rôm rả nhỉ.Không như bon tao bên này buồn không .Thành phố của nó cũng buồn nữa

Tao chỉ viết thư được thôi không chat được.Phải ra hàng cơ .Nhưng nhà tao sắp lắp rồi .Tao cho mày YM trước cũng được .Nhưng một cái là tao làm hợp đồng rồi mà nó chưa gửi cod cho tao .
YM la mdvotulu

Ừ nhưng hiện giờ tớ chưa vào YM được luôn đâu .Thế ở bên đấy ấy không dùng được phông Tiếng Viềt à?Ấy quen đượ bao nhiêu người VN bên đấy rồi.

chát kinh vật ,lại có hội vượt biên 01-04 rồi

sao topic này có mỗi 2 bạn gà con nói chiện zới nhau zị? ban đầu nhìn mỗi avatar tưởng là 1 bạn :p

To DH:Bạn buồn ngủ thì vào đây buồn ngủ hơn đấy
To ATu:hội vượt biên này được người ta mời biên cơ ,oai lắm

Xa quê mới thấy "quê hương là chùm khế ngọt".Ở việt nam vẫn sướng hơn nhiều

To Trang:Tại ở tây nhiều gà vịt lắm ,lại rẻ hợp túi tiền bà con nhà mình;
to PLan:Tớ chưa add nick vào được.Có thể viết lại cho tớ biết đượ không ?

Vãi đái, nói thật thì nghe Mai béo post bài buồn ngủ thật đấy! heheh tuy bạn bè cùng lớp thật nhưng sự thật vẫn là sự thật Mai ạ heheh, Mai post bài lam bạn kia ngán quá trốn luôn rồi!
Làm gì có ai như chị, thấy ai Vn cũng nhẩy ra làm quen :p

Nick cua to la saobang_512, lan truoc viet roi ma sao tu dung ai biet mat khau cua to nen vao xoa di hay sao y,con de tra loi cau hoi lan truoc cua M thi nguoi VN ben nay chan ko con gi de noi,hi`,,

Ban kia là bạn nào thế bạn Phương ơi...:D.
To Mai: Buồn ngủ thật đấy :D

To Hoa: Ban kia la ban Lan, la cai ban co avatar hinh con vit voi cai chu ki mau hong hong i ban Hoa a.
To Mai beo: sao noi chuyen gi lai co ca ga vit o day ha chi? Tien nong gi ma hop tui tien ha chi? Dat bo doi! Chi Mai giau hom nao khao em 1 bua ga roti de!

The noi chuyen gi thi khong buon ngu bay gio ?Moi nguoi thu noi xem roi minh tham gia voi
The NP thay ben nay khong re vi cai day thi cai gi re co chu?

đổi tên topic đi là vứ : chatbox :))

lựa chọn thông minh nhất là du hoc trong nước :D hòa nhỉ

Back
Bên trên