Những tiêu chuẩn về người yêu của các bạn nữ lớp 11A3

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Các em ơi chớ có nói đu`a
Xét chi đến kẻ quê mùa như anh
Hoa chanh nở giữa vườn chanh
Các em hoa quý mọc cành cao cao
Mắt đâu để lọt anh vào
Ngẫm mình lại thấy lòng sao bẽ bàng
Các em, lá ngọc cành vàng
Làm sao mến nổi anh chàng áo nâu
Khác chi nhài cắm cứt trâu
Tội gì đem ngọc cho ngâu nó vầy
Cho nên chả dại mà dây
Anh về nuôi lợn kéo cày mà thôi
Sáng ra làm một nắm xôi
Đến trưa uống rượu ngắm trời ngắm mây
Chiều về chắc cũng tây tây
Lăn quay ra ngủ đến ngày hôm sau
Yêu chi cho chuốc thương đau
Sầu bi nhiều quá nó nhầu mặt ra
Xin thưa các bé A3
...anh lượn :D

..Đời nghiệt :(

gì đây ... mưa trên cuộc tình 8 à ... :D

thế em TRang bảo anh là .. Anh tùng đả hổ hổ lùa vào hàng .... Giờ anh đả hổ mà hổ chạy té khói rồi kìa ... hề hề

oai ... hình như L2 01 - 04 mơí là miền đât hứa chú Chi ạ :D duyên quá

Bùi Nguyên Chương đã viết:
Haha, lời nói của bố vợ xem ra vô tác dụng với mấy anh chàng si tình này ròai, come on guys, ủng hộ 2 ông cưa đổ em Trang á!

Đừng mạnh mồm thế anh Chương, bố chưa đồng ý, cửa ải chưa qua cái nào mà dám gọi bố zợ. Chết đấy!

Lê Anh Phương đã viết:
Con cai bố láo.Đừng tưởng bố lâu ngày ko lên mà muốn nói xấu gì bố cũng được nhé.Bố đứng nhìn chúng nó đánh con chẳng qua là bố muôn con cứng rắn hơn mà thôi.Bố thế mới là bố tốt chứ.Và hình như con cũng được thích bọn trêu thì phải:mad: :mad: :mad:

Thưa bố,
Cái thứ nhất con ko nghiện đâu mà "con cai".
Cái thứ hai, con nói đấy là sự thật, bố dám phản bác ko?
Cái thứ ba, bố nói thế ko thấy xấu hổ hả?
Cái thứ tư, con có bị điên đâu mà thích bị trêu. Mấy thằng đấy chơi ác muốn chết, chỉ biết đánh và tát thôi.:evil: :twisted:

Chỉnh sửa lần cuối:
Rất ...rất khổ. Thương bố con nhà má mì.

Tao là người bị hại chứ liên quan gì tới bố tao mà mày tội nghiệp bố tao hả? Hay mày bị bố tao cho bùa mê thuốc lú gì rồi!
Vớí lại sao đi đâu mày cũng rêu rao cái tên ko lấy làm mĩ miều mà chúng nó đặt cho tao thế. Tao có tên có tuổi đàng hoàng nhá!

Vân có lòng từ bi thương xót cho hoàn cảnh bố con má mì mà má mì nỡ mắng người ta đầu năm đầu tháng à, chậc chậc, tội lỗi, khổ ải vô biên!

Năm mới năm me,vào đây đọc chẳng có cái giè cả.Topic này thế thôi là xong rồi đấy,đã có thể lock lại

Má mì ơi ! Tội nghiệp ! Mà sao nhà mình có vợ có chồng cả rồi mà chị vẫn " tường đông ong bướm đi về mặc ai" ?

thoi khoa chu de di can ban tao la nguoi toan dien ma cac ban nu A3 muon con gi nua êhh ......dua ti chu , the chi em lop minh tinh hin tieu chuan sao zay bao de em con co gang vuon den luc tuoi gia suc iu nhi êh

Tiêu chuẩn của tao là phải được như Chó Béo yêu quý. Bố nhỉ????:D

Duong Quoc Binh đã viết:
Má mì ơi ! Tội nghiệp ! Mà sao nhà mình có vợ có chồng cả rồi mà chị vẫn " tường đông ong bướm đi về mặc ai" ?

Có một ông bố lăng nhăng, đến mẹ của con mình là ai ko biết: một cô em gái suốt ngày đi tằng tịu, lại thêm một thằng em rể được mệnh danh là "dương" thế thì ai thèm rước!

Nhà bệnh hoạn,toàn ng` mắc thói trăng hoa.Chắc Trang cũng ko là ngoại lệ,nhẩy?? :D Đùa tẹo :p

thang B nay dung la vo duyen qua , khong phai chuyen cua may ma cu noi lin tin , ra ve co hoc lam day..........êhh thankz kiu con gai heh con gai bo cung la tieu chuan so1 cua bo day êhh

Bố con mày yêu nhau cha nó đi cho nhanh.Phức tạp.Yêu nhau di ko ai nói gì đâu,chúc mừng í chứ,cả 2 đều tìm được ng` trong mộng mà :D

Chỉnh sửa lần cuối:
he, con Linh chẳng biết quái gì mà nói. Tiêu chuẩn thì tiêu chuẩn nhưng hiểu hết rồi còn gì để mà "tìm hiểu" nữa. Bố nhỉ? Hehe, con Linh nhé, bố tao là có người kưng rồi đấy. mày cứ bàn tán linh tinh thế này hỏng hết việc của bố tao.

Người kưng thì đầy , còn người thương thì chưa thấy ;D

Ly ơi, tao xác định lại thông tin hôm qua tao nói với mày nhé. Bố tao là vẫn còn sâu nặng với "...." lắm:D:D:D:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên