Những Status hay ho của VCers [s và nons]

ơ, HM ko nhìn thấy tớ viết đưa TIền đền bù đây à
em ko có tiền chị Hà ạ;;)
làm thế nào bi h;;)
chị thử nghĩ cxachs khác để em chuộc lỗi vậy;;)
chị xem xem em cho chị được cái gì ạ;;)
chứ tiền thì em ko có đâu ạ;;)
cái khác thì có thể là em có đấy:mrgreen:

Tình hình là bạn Hiếu ko có tiền....
Nhưng cái khác thì cái j cũng có :D ... :p

Bùi Quang Hiếu đã viết:
đâu mà:)
tớ có mỗi cái thân này thôi:)
chị Hà muốn em làm gì với cái thân này ạ;;):):mrgreen:
Ặc, thằng Hiếu ấy chỉ có cái ấy bằng quả nhót (nên mới bị gọi là Nhót) thưa bà con, sự tình là thế ạ, ặc :)):)) người to ku bằng quả nho =)):)):)):p

hehe.. ko co tiền mà có cái thân thì đem thân ra kiếm tièn giả tôi đê.. ngồi đấy mà nhõng nhẽo ;;) :D

Bùi Quang Hiếu đã viết:
đâu mà:)
tớ có mỗi cái thân này thôi:)
chị Hà muốn em làm gì với cái thân này ạ;;):):mrgreen:

Chị Hà thik xem bắn pháo hoa lắm :)) =)) :)) =))... chú đã bắn pháo hoa được chưa??? =)) :)) :)) :)) =))

Đặng Hiếu Minh đã viết:
Chị Hà thik xem bắn pháo hoa lắm :)) =)) :)) =))... chú đã bắn pháo hoa được chưa??? =)) :)) :)) :)) =))
Bắn pháo hoa nghĩa là ;;) ;;) hả anh :)):)):)):p

có bài hát đêm pháo hoa đấy ! em vừa bắn pháo hoa vừa hát cho vui ! :)) hay là hát bài như có bác hồ :))

cả nhà câu nhiệt tình quá :))
em BQH nếu chỉ có tấm thân đó thì.....tay ko bắt giặc vậy 8-|
hãy hi sinh tấm thân mình để giữ chữ tín đê b-)>:)

chị có phải em Nhung đâu ;;) hí hí.. chỉ thích tiền thôi.. :nono: không thích thân ai hay pháo hoa gì hết :D

bạn HM sao biết tớ thích pháo hoa :eek: .. không được suy từ bụng ta ra bụng người thế nhé ;;)

Ặc, thằng Hiếu ấy chỉ có cái ấy bằng quả nhót (nên mới bị gọi là Nhót) thưa bà con, sự tình là thế ạ, ặc người to ku bằng quả nho =))
thằng này
anh đánh tẹt mỏ mày bây h
ko biết gì thì đừng nói linh tinh:nono:
hehe.. ko co tiền mà có cái thân thì đem thân ra kiếm tièn giả tôi đê.. ngồi đấy mà nhõng nhẽo
dạ
ko ai mua chị ạ8-|
tinh hình là chị muốn làm gì thì làm thôi8-|
Chị Hà thik xem bắn pháo hoa lắm =)) =))... chú đã bắn pháo hoa được chưa???
dạ
chưa ạ:(
kình mong chị Hà chip giúp đỡ em ạ:mrgreen:
ôi, em thik xem bắt pháo hoa
óe:eek:
hí hí :mrgreen:
hãy hi sinh tấm thân mình để giữ chữ tín đê
khó quá chị Nhung ạ:-s

khổ thân em tôi :D

thôi được rồi, em không có tiền chị thì không thích hành hạ cái thân em (cũng ko phải do chê nhót bé nhót to gì đâu đừng có hiểu lầm rồi lại tủi thân) cho nên tốt nhất là hôm nào ra đánh pool với chị :D rồi cho chị khoảng 200 - 300 ratin' points là chị yêu :D ;;) :))

thôi được rồi, em không có tiền chị thì không thích hành hạ cái thân em (cũng ko phải do chê nhót bé nhót to gì đâu đừng có hiểu lầm rồi lại tủi thân) cho nên tốt nhất là hôm nào ra đánh pool với chị rồi cho chị khoảng 200 - 300 ratin' points là chị yêu
hìhif
:D
okie thoai
:D
chị lấy 1000rtng cũng được:D
hôm nào có thời gian
lấy cái nick 200rtng đi chăn bọn 1k3 rtng=)):))

Há Há ! pháo hoa ! thằng Hiếu bắn pháo hoa

Ôi zời, tưởng tượng cảnh tuti thích xem pháo hoa, đứng trố mắt hả họng ngắm pháo hoa, ôi em tôi thật là tội /:) :|

Back
Bên trên