Những mẩu hội thoại hay ho của VC ;;) .. ô_ô

bản chất của em Trang

Lần này thì em Nhung trốn đi đâu??? :)) :))... em gái ơi là em gái :))... lần sau không được hỗn với anh zai nữa nhá :))... cho chừa :))

:(:)(:)(( biết ngay mà anh zai :(( thấy tên trong những mẩu ...là phải vào ngay :(:)(:)((
anh zai ác lắm đây [-x[-x[-x
:(:)(:)(:)((

mình lúc nào cũng trong sạch, nói chuyện lại từ tốn, làm việc gì cũng quang minh chính đại mình chẳng sợ ai hết ;;);;)

Dang Hieu Minh đã viết:
xong rồi còn thế này nữa :))...

.. anh ZUng xem cái gì mà lén lén lút lút rồi sợ em giết thế .. :-w .. :-w .. :nono: .. :nono: .. tính tò mò là không tốt nhé :)) .. [-x .. :nono: ...

tình hình là bây h chat chit cũng nguy hiểm,rất nhiều tiểu nhân trong VC sãn sàng đâm sau lưng chiến sĩ:D vì vậy phải kiềm chế hehe:D
@ Cụt em: may mà em kô PrtScr cái đoạn mà sư mẫu cướp nick của anh nhỉ,nếu lên đây chắc anh hết chỗ cắm câu :))

Mai Trang trong sạch có thích anh paste mấy đoạn chat của anh em mình lên đây không ;;)

:))

thôi

để em post mấy bài của chị Trang nhá ;;)

j` chứ chị Trang thì :))

"Càng quen càng lèn cho đau" bây giờ mình đã hiểu câu này là thế nào các bạn ạ :(.
Anh trai anh làm em đau nhói con tim quá.

To Hoa: Mày vớ vẩn gì hả :smoking: chị gái mà mày dám đe dọa à :smoking: không còn trên dưới nữa phỏng?

.. đấy :)) .. ở đời mỗi mình trong sạch :)) .. =)) .. :)) .. :)) .. có phải ai cũng được thế đâu :)) =)) :)) .. :D:D

@ Cụt em: may mà em kô PrtScr cái đoạn mà sư mẫu cướp nick của anh nhỉ,nếu lên đây chắc anh hết chỗ cắm câu
=)) anh gợi ý cho em à :D:D>:-D<
Tình hình là đáng nhẽ hôm đấy phải record cái đoạn chị Thủy hát lại :)) up lên mọi người cùng thưởng thức :x:))

Dang Hieu Minh đã viết:

Lần này thì em Nhung trốn đi đâu??? :)) :))... em gái ơi là em gái :))... lần sau không được hỗn với anh zai nữa nhá :))... cho chừa :))

:)) :)) ấn tượng nhất cái status :)) :))

Back
Bên trên