....:: >>> Những lời chia tay <<< ::....

Nguyễn Quốc Lộc
(CJ-19)

Hè năm nay hầu hết trong chúng ta đều phải chia tay một vài người bạn của mình, những người đã cùng chúng ta gắn bó trong 2 năm học với bao kỉ niệm đáng nhớ:x:x:x

Các bạn hãy viết vào đây những lời chào những lời nhắn gửi những người đi xa hay cho những người ở lại...:-h

bye mấy đứa sắp đi nhá
bi h mà chúc kiểu sến thì dễ ăn chửi lắm
chỉ chúc bọn mày đi may mắn, khi nào về thì nhớ mua quà cho tao
luôn nhớ bọn mày
Bình xuôi nhớ mấy lần kích đểu tao nhá, đến lúc mày về tao solo hiếp chết mày.
còn xoăn bồng thì chắc ko đọc cái này nhưng vẫn chúc mày mạnh khỏe
chúc Béo di may mắn, luôn nhớ về lớp mình nhá :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chúc Bình,Hoàng sắp đi may mắn :x

Con Link, thằng Bách, thằng Võ thì đi rồi, cũng chúc may mắn nốt :*:*

chúc tao may mắn :x:x:x
=))

Chúc các bạn ở lại MẠNH KHỎE. Các bạn đi xa KHỎE MẠNH.
Hẹn gặp lại hè năm sau!!!
Mong rằng lúc đó các thành viên hội DAM DANG đã đạt được mục tiêu va mong muốn của bản thân!
CHÀO QUYẾT THẮNG

Hoàng , P , Bìnk .
Chúc anh em sớm tìm đc và vượt qua nh~ thử thách mới .
Tao chỉ dám nói đến thế thôi .

bạn đi nhé :-< và quên mình đi :|
sống thật tốt, sống thật vui và luôn cố gắng...

To: Phương béo (tao nói thật là mày k béo đâu:p)

Có lẽ hãy để việc ôn lại kỉ niệm sướt mướt vào 1 dịp khác:-j

Hì rất vui có đc một đứa bạn như mày:* một người thực sự tốt để tao tâm sự những chuyện vớ vẩn :)) nói vậy thôi tao rất quý mến mày - 1 đứa bạn thực sự thấu hiểu tao:x thôi nói nữa tao sợ lại có người lườm tao thì chết:p

Lời tạm biệt của tao đơn giản thui:"Good luck!".Tao tin rằng với khả năng của mày chỉ cần 1 chút may mắn mày sẽ luôn luôn đạt được những điều mày mong muốn:D

bb my friendz:-h

BB P béo
chúc mày sang bên đấy gặp nhiều may mắn
chúc mày đạt được những gì đã dự định và vượt qua được những thử thách sẽ gặp phải
:)):))

:-<:-<:-<

"Stay the same" Bin nhớ : x

"Giữ mình" Ớt nhớ: )

May mắn Nhĩ nhớ ; )

Vui vẻ Link nhớ : D

....Yêu bọn mày lắm lắm : x : x : x

Chỉnh sửa lần cuối:
Do you remember
Look at me
At all the things we said we'd be
We'd beat the house
We'd push the odds
We'd take it all we had the cards

With years to burn
And years to trash
Livin' life based on flash
But somehow reaching for the stars
I think we went a bit too far

Got to get back
Got to get back
Got to get back
I never meant to take it this far
Got to get back
Got to get back
Got to get back

When everything you touch turns gold
Can weigh you down
Can make you old
When metal doesn't ring the same
Reaction from inside your brain
And all the years we offered up
To gods who couldn't get enough
Though we still stay up all night
The mornings aren't quite as bright

Got to get back
Got to get back
Got to get back
Got to get back
Got to get back
Got to get back

And all those things we thought we learned
As we watch our bridges burn
While standing in the afterglow
I guess we gave them quite a show
And who's to say what it's about
When John Wayne caught the last train out
And Spock and Kirk have had enough
And no one's left to beam me up

Got to get back
Got to get back
Got to get back
Got to get back
Got to get back
Got to get back
Yeah
Oh ho

buồn quá!
đấy là cảm xúc duy nhất của tớ lúc này!
đầu tiên là thanks bạn Lộc vì nghĩ ra cái topic này! để cho mọi người có chỗ để nói những điều ko dám nói và chưa nói được!
hôm nay thật là...! để shuffle mà bài đầu tiên là "friends forever", bài tiếp theo là "mong ước kỉ niệm xưa" :(( nghe muốn khóc quá!
Phương béo ơi! chúc mày luôn vui vẻ! chỉ cần vui vẻ thôi mày ạ! những thứ khác đừng care quá! mệt lắm :)
Bình với Hoàng! chúc chúng mày đi may mắn, rồi cố gắng để năm sau đừng có thằng nào phải về học lại với các em nhá :))
chúc các bạn 9E nữa! Phạm, Thanh Trang, Trọng Hiếu, Trần! chúc chúng mày sang xứ người học hành giỏi giang, luôn mạnh khỏe và báo tin vui về cho ae ;)
chúc cả 2 bạn Trung Hiếu với Đình Long tiếp tục sự nghiệp bên đấy thành công rực rỡ! mấy năm mới được gặp lại! nhìn các bạn tự dưng thấy vui vui lại thấy buồn buồn !!! :((
còn một người nữa :) làm sao mà quên được! mặc dù vẫn chưa biết bao giờ bạn đi nhưng thấy sao mà thời gian trôi nhanh quá! mà mình thì vẫn chưa hoàn thành tác phẩm tặng bạn! luk nào cũng chỉ sợ bạn đi mất mà chưa tặng được! thế thì chắc là áy náy cả năm mất! mà bạn cũng suốt ngày bận!!! :((
thôi! ngắn gọn thôi! chúc mày đi may mắn, luôn khỏe mạnh và vui vẻ! còn chuyện học hành thì tao biết mày giỏi giang rồi :))

Cuối cùng! Chúc các bạn đạt được những gì mình mong muốn! luôn nhớ các bạn! yêu các bạn thật nhiều!
Các bạn cũng đừng quên Thủy béo nhá :)

Sao con Phương đi dc 1 tuần rồi mà sao cũng chỉ thấy có 1 bài "nhớ" trong "những lá thư" thế?
Mày đi nhiều đứa nhớ mày. Tao ko dám so với "thằng nào đó" nhưng trong niềm vui của tao, mày cũng đóng vai trò quan trọng ( thú thật tao chỉ nhận ra điều này khi mày đi du học :D )
Mày năng nổ nhiệt tình lắm, chỉ tội là hơi hâm hâm :D
Mày đi rồi, lớp lấy ai để lo mấy chuyện này nọ của lớp bây giờ :-/
Mày đi, tao lấy ai để tao còn buôn với con Hồng, con Thủy cồ là mày thế này thế nọ :((
Mày đi, topic lớp mình vắng hẳn, vì thực sự tao bây giờ cũng ko dám vào đấy nhiều, chỉ sợ mất tg
Mày đi, ai sẽ làm bia đỡ đạn cho bọn tao những lúc nguy hiểm nhất vì mày là đứa học xuất sắc nhất lớp
Tao vẫn chưa tưởng tượng dc là vào năm học lớp 12 này lớp mình sẽ thế nào nữa, Phương ạ >-< !!!!!!!!!!
Tóm lại là "tao nhớ mày"

Bình xuôi :D tìm dc host rồi hả ? Tao vẫn chưa biết bao giờ mày đi :-/ Những gì cần nói tao đã nói trong cái postcard tao tặng mày trong hôm boyzday rồi đấy nhé ^-^ Đừng có bảo tao là mày quên rồi !

Hoàng, hì... hè này gặp cậu với Bình nhiều nhất. Tớ bất ngờ về cái khả năng "critical thinking" của cậu, hài hước nhưng khá vl ý :) Tiếp tục phát huy nhé !!!!

Hoàng , Bình, chúc bọn mày sang bên đấy giữ vững tinh thần ( đừng nghe lời cô Vân, cô chỉ hay nói quá thôi, mà nghe cô dọa đúng là hãi hùng :)) ) Trình độ của bọn mày sang bên đấy cũng chẳng lo lắng lắm :)

Phương, Bình, Hoàng, Bọn mày nhớ giữ liên lạc với lớp đấy nhé ^_^
Quý bọn mày :"> :)

:(:)(( thanks ae

tao nhớ tất cả mọi người ấy, (ah 1 trường hợp đặc biệt hơn :x:(:(()
tao nhớ tiếng việt (vì 2 thằng co-years chưa đến)
tao nhớ đồ ăn Việt :((
tao nhớ thói quen của tao nữa :((

tao nhớ nhà :(( nhưng sẽ quen nhanh thôi, chỉ có 1 điều ko quen đc...

chúc Bình và Hoàng thượng lộ bình an :x Bình bay rồi nhỉ :(

(btw, Mai, mày với Hồng và Thủy cồ hay nói j về tao ah :-B)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Bình, Hoàng:
cách đây 1 năm tao vs bọn mày chỉ là mấy thằng bạn cùng lớp bâng quơ8-|nhưng trong năm vừa qua, sau 1 học kì ngồi cành Hoàng cùng hớp tác làm rất nhiều việc;), và vô số lần thức khuya chơi + chat với Bình:p...và nh` nh` kỉ niệm nữa... thì tao đã có 2 thằng bạn tuyệt vời:D

hơi buồn khi cùng 1 lúc tiễn cả 2 đứa đi:( nhưng trên hết phải chúc mừng bọn mày đã đạt đc thành quả sau rất nh` cố gắng:Dcon đg phía trước dù có khó khăn hy vọng bọn mày vân luôn vững bước:)

Chào 2 thằng bạn tốt của tao:-h

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Lý 1:
2 năm trước tao đứng trước 3 lựa chọn, và tao đã chọn vào Ams. Và bây giờ tao thấy mình đã đúng. :D Lớp mình là 1 tập thể đặc biệt nhất, tập thể của những con người hổ báo, 1 tập thể khá là vô đối.
tối nay tao bay rồi. BB bọn mày nha. Bọn mày ở nhà mạnh khỏe và cố gắng đạt được những gì mình mong muốn.
Sang bên kia tao sẽ cố giữ liên lạc với ace
Hẹn năm sau gặp lại :D

Topic này đang bị bỏ rơi hay trường mình ít người đi du học hơn? /:)
Năm nay lớp mình có đến 6-7 đứa đi thi Xing, tao hy vọng là cả lũ sẽ đỗ hết!:D tức là tao sẽ phải lên trang này viết đến mấy bức thư chia tay :(( nhưng vẫn rất vui!:D
Một hy vọng lớn hơn là tao đc trở thành đối tượng để lớp mình viết thư chia tay! :D
Nhưng tạm thời thì ĐH là ưu tiên số 1 jậy! Acha acha!

H mơí biết trên HAO có topic hay thế này :(
Giá t biết sớm hơn thì t đã ko để m đi như thế.
11 năm bên cạnh nhau mà lúc chia tay thật nhạt nhòa!
Hôm trc cô Hoa bảo t đếm số bài trong lớp xem đủ ko.T đếm thấy 26:"Ơ sao lại thiếu nhở" :-?? Ngẩn 1 lúc thì nhìn quả mặt khắm của con Hlinh t mới nhớ ra là thiếu 1 thật =))
T lúc nào cũng ngớ ngẩn+thiểu năng như thế =)) Vì thế mỗi lần phạm lỗi các thầy cô thừong ít khi hỏi đến =)) Năm ngoái m vs Mập ngồi bàn đầu.Cứ nghỉ học là thảo nào cũng bị Cấn hỏi nên ko bao h dám bùng :)) T lên bảng bốc phép đc mấy chữ cũng 6 =))
Thực ra t cũng chả muốn nói ở đây lắm.Chỗ công cộng mà :">,ae n` chuyện tế nhị ;)) ishhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh nốt lần cuối :-h =))

Back
Bên trên