Những lí do để tôi và bạn không nên dùng phao......

Tao thì thủ công, an toàn là trên hết, photo làm chi, bé đấy nhưng mà không rõ! :D Tao hơi bị gấu nhá!!!!!!!! :D

"thủ công mĩ nghệ" như thế tốn sức lắm. Ví dụ như thi Sử thì thức cả đêm để chép phao à?

***** cách này khá là thủ công nhưng cũng rất an toàn :D

Tớ toàn thủ công thôi,ủng hộ bạn Huy,mà có chú nầo bị bắt chưa????

Chưa. Nhưng mà bây giờ thấy thủ công cứ ngại ngại thế nào ấy.

dùng phao là cả một nghệ thuật liệu các bạn có bít??
1>các loại phao:
dùng phao thì mọi người thường hướng đến mục đích là sao cho nhỏ gọn mà khó bị phát hiện nhất đúng không?VD:phao ruột mèo, thủ công chép tay ,... bác nào có bít loại phao tốt hơn cho em bít cái hôm nào em thực hành:D
2>cách sử dụng phao:
nói chung về vấn đề này em chỉ là gà nhưng không hiểu tại sao từ bé đến giờ way chưa bị bắt lần nào
nhưng em có ý kiến là tốt nhất lúc dùng phao mặt phải tỉnh bơ không được cúi gằm xuống phao mà chép, thỉnh thoảng lại còn phải nhìn thẳng vào mặt giám thị sao cho họ hiểu rằng mình đang nghĩ bài , không phải là đang chép phao cẩn thận đừng nhìn họ kinh quá mà họ nghi ngờ hơn nữa chỉ nhìn lúc nào họ nhìn mình thui đùng soi cả tiết rùi làm bài lại ko kịp hic
:D
có bác nào có ý kiến cứ đóng góp để giúp cho anh em ngày 1 dùng phao tốt hơn
thank for reading!:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bác có ý kiến, cháu ạ. Bây giờ lớp mình đang thịnh hành phao thủ công nhưng chép ra bàn và bằng bút chì, vừa có thể tẩy đi để viết cái khác được lại vừa an toàn, đỡ bị bắt. Lạy trời cho các thầy cô đừng vào đây. A di đà phật.

ngu làm kiểu đấy thì chép được mấy câu hả?? lại còn dễ bị nhòe lúc mà viết bằng bút chì nữa-->nội dung đóng góp không chính đáng -->câu bài mong cho mod vào đây xem để mình vừa được cộng điểm mà con VANH lại bị xóa bài

Xin lỗi từ nhòe đi nhé. Bọn tao viết suốt mà có làm sao đâu. Đấy gọi là phao dự phòng khi bị bắt con ạ.

Chả cần phải dùng phao đâu!
Phao làm gì!
Cứ ngồi đợi chúng nó nhắc bài ý! Cái này an toàn hơn! Hoặc che cho chúng nó quay!
Nếu biết kết hợp tinh thần đồng đội thì 1 cái phao là cứu được cả lớp!!!

xin bố còn vấn đề về thời gian nữa cơ
phải như thằng Mỡ với thằng Phạm Trung hôm qua í
bị bắt 1 bộ phao nhưng ko bị đánh dấu bài(quá may)
vẫn còn vài bộ dự trữ(vãi tè)

hic hic sao bọn mày không có tính tự lập mà lại phải dựa dập vào người khác thía nhỉ mà đừng có mà noi gương câu "đừng nên way bài mà hãy chép bài" cái trò này nhìu khi dễ bị chít lém vì thèng bên cạnh nó ko thích cho chép nữa thì sao???:D

Chú Bảo nói thế là thiếu kinh nghiệm rồi:
+ thứ nhất:có ai khẳng định đứa bên cạnh là thằng đâu????
+ thứ hai:thời buổi này mà không biết ngoại giao tốt thì đứt.............
Tớ thì ở nhà chả dùng phao mấy,mình che cho đứa khác quay rồi mình ăn lãi cùng(nghe như bảo kê:)))
Sang đây ngại mấy môn Sử hay Địa thì làm phao thừơng(thủ công) là quá ổn,khổi mất công:))

Thôi, dẹp đi được rồi đấy, Sơn qua là chết hết cả lũ bây giờ. Tự dưng chưa khảo đã xưng.

MR Sơn thì ko ngại
chỉ ngại mẹ thằng Phan lớp mình "ghé mắt trông ngang"thì tụi mình chết cả lũ

Giời ạ, lại còn cả mẹ thằng Phan nữa. Chết mất. Thôi dep mấy chuyện này đi.

Tui đã bẩu là phải có tinh thần đồng đội mừ! Ích kỉ thía thì mỗi nhóc 1 phao cho được việc! Nhưng chép bài nhau chả bao h bị tóm cả!

nhầm to rồi
cứ học Lí 2 đi rồi mới biết là sai
:D

Ko, phải nói là cứ học Sơn thì mới biết thế là sai :D

tớ thì cứ để lên bàn mà quay tớ chưa bao giờ phải dùng thu nhỏ cả quay thì có nhiều kiểu lắm

Back
Bên trên