(^.^)===>Những gương mặt triển vọng Miss Ams 2008 <===(^.^)

không biết là kết quả chia lô đất thế nào nhỉ? hôm nay vừa bốc nhỉ?
hy vọng con miss lớp mình số đỏ!8-> 8->
( mai biết ngay ý mà )

khuân vác thì đợi đến 18 :)) cần nhiều nhân công lắm chú ạ :-j

Mùa này có nhiều vắt, đi Cúc Phương phải cẩn thận kẻo vắt cắn miss ảnh hưởng vụ chụp ảnh là anh bắt đền đấy :-w
;))

anh Hà bi cũng đi Cúc Phương ạ :"> ;))

Đi CP trời nắng thì sợ mệt mà trời mưa thì sợ vắt :-s

cái đấy phải hỏi bạn Đức bựa ạ =))

18 khuân vác có gì e huy động lớp e đến giúp. :D

ôi nhớ lùn quá :x:x:x:x nhạt ơi :(

việc bốc thăm trại theo dự kiến sẽ được thực hiện vào sáng thứ 2 tới đây h chào cờ trước toàn trường :-? các bí thư lớp 12 (các lớp 1) sẽ đại diện khối mình lên bốc thăm khu đất của trại :D

hehee
cựu bí thư dù ở chân trời xa xôi vẫn hướng về ams 8-> thật là cảm động 8-> ko viết mail cho em à 8-> =))=))=))

đáp ứng đúng nhu cầu của các bạn ^^ các miss của chúng ta thứ 7, chủ nhật tới sẽ chia làm 2 nhóm:
1 nhóm gồm 5 miss sẽ tham gia chuyến đi khám phá rừng quốc gia Pu Luông - Cúc Phương do Đoàn trường cùng Tổ chức bảo tồn đông- thực vật FFI đồng tổ chức.
1 nhóm 6 miss còn lại sẽ về Bát Tràng tìm hiểu nghệ thuật dân gian truyền thống

sau 2 chuyến đi này, chúng ta sẽ đánh giá được rõ nét hơn tình yêu thiên nhiên của các miss cũng như nét đẹp truyền thống trong mỗi người :D

Cô Tú ơi t chả hiểu đi Cúc phương thì làm thể nào lại đánh giá đc "tình yêu thiên nhiên" :)) ... vắt đốt nhiều thì là đc thiên nhiên "yêu" hơn ah =))
Mà t bảo cô ở nhà làm ăn thế nào mà ko lôi đc bạn Hằng của t đi thi hả? Phê bình phê bình [-x

Đùa tý năm nay làm hoành tráng thật :D, chuyên nghiệp thế chắc ai đăng quang miss thì nhiều cái hay ho đây 8->

Năm nay côg nhận BTC chịu chơi ghê.....tỔ chức qÁ hoành trág.....8->
Nghĩ muh thèm qÁ....Phải cái tỘi lùn :(....
ThÔy thỳ hum nào Khối Pháp mình phân việk thỳ chO em xin 1 chân chạy bàn nha:)>-...:D

1 vài ý kiến sau
thứ nhất là e mở ra cái topic này cho 1 cái title và 1 cái content hoàn toàn ko có tí liên quan nào
thứ 2 là giành riêg 1 box cho miss mà ko có 1 chút info về bất cứ 1 thí sinh nào
thứ 3 là có đến 5 topics rồi mà ko thấy có ý kiến nào ra hồn, toàn là đá xoáy nhau rồi sau đó là các lời giải thích chỉ trích của 1 số ĐHV như e Việt Anh ( rất nỗ lực đág khen nhưg ko cần thiết mất sức và thời gian )

các ĐHV xem lại nhé

:"> Đầu tiên em lập topic trước khi vòng sơ khảo diễn ra,định là để cho các lớp các khối post ảnh những thí sinh của khối mình lên trc để giới thiệu làm quen,nhg cuối cùng dân làng nhát quá chả đc cái ảnh nào :">
Sau vòng loại thì topic này thực chất chả ai care nữa những vẫn cứ spam linh tinh.Anh Kid hay anh admin nào rảnh rỗi ghé qua close nó lại đc ko ạ :D

Còn các loại ảnh hôm sơ khảo,nhiều người chụp và chụp nhiều ảnh quá,lại còn cái xấu cái đẹp phải chọn lọc,rồi cũng chẳng nhớ ai vào với ai :"> ...Cái này thì bọn em xin tiếp thu ý kiến và rút kinh nghiệm ạ :D :">
Ảnh của 11 miss chính thức + profile thì sẽ do các miss gửi,mà hiện h chưa thu thập đc hết :-<...
BTC cũng cứ cuống cuồng nên công việc còn chưa đc chỉn chu .
Mong các anh chị,các bạn thông cảm ,bọn em sẽ cố gắng hơn :D

Have fun with NHAT :x

Uầy em Đức bựa làm công tác phòng chống và kiểm dịch à :))

Back
Bên trên