(^.^)===>Những gương mặt triển vọng Miss Ams 2008 <===(^.^)

Các cuộc thi Miss Ams các năm trước thì e ko biết nhưng năm nay thực sự Miss Ams được tổ chức khá là chuyên nghiệp + công phu, có thể nói là chuyên nghiệp như thi hoa hậu vậy. Cái này có công rất lớn của BTC.
Theo như lịch trình diễn ra thì e thấy Miss Ams 2008 có thể đánh giá Miss theo nhiều góc độ, qua đó sẽ chọn được gương mặt thực sự xuất sắc.
:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Uầy nghe em Tuấn Anh nói mà nở hết cả mày cả mặt :">:">:"> Hí hí :">:">

nghe em nói càng thấy BTC cần phải nỗ lực nhiều hơn nữa :D

Cảm ơn em nhiều! :D

Thực sự đấy là cảm nhận của e ở năm đầu học Ams.
E học ko giỏi văn nên viết xong phải ngồi sửa đi sửa lại mới post đc.
Bây giờ vẫn thấy câu cú ko được trau chuốt =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Cám ơn các em đã tin tường :D btc sẽ cố gắng làm việc hết mình đề đem lại một ngày hột anh tài nơi tất cả Amser đều có thể tỏa sáng :> hãy đợi đấy >:)

Cho em hỏi có thể loại bình chọn MISS AMS ko a.
Nếu có thì cách thức như thế nào, bình chọn trên web hay nhắn tin :)

Beo à :) Hôm đấy có chuyện khi nào rảnh rỗi ra Ym nhà mình tâm sự nhé ;)

@ E Hương YM anh là : longams nha :D

Trong thời gian rảnh rỗi chờ đợi Web chính thức của cuộc thi Miss Ams năm nay , đây là link web chương trình Duyên dáng Ngoại Thương 2007 mà bên trường anh vừa thực hiện năm trước do tầm tay làm :D Khá là đẹp . BTC cũng như các em có thể vào xem để tham khảo này :D

Đầy đủ ảnh + clip xuyên suốt từ đầu khâu chuẩn bị , vòng sơ loại cho đến đêm chung kết :D

http://www.tamtay.vn/e/ddnt.html

Theo anh để đánh giá một Miss không chỉ là những thể hiện của bạn đó qua một đêm chung kết mà là trong cà một quá trình dài :) Không biết có kịp thời gian không nhưng trong chương trình này anh rất muốn góp ý đôi chút với BTC để chương trình có thể thành công và ý nghĩa hơn .
Ví dụ như BTC có thể liên lạc với các làng trẻ em tình thương ( SOS chẳng hạn ) , tổ chức một buổi làm tình nguyện để các MIss xuống đó chơi với các em bé có hoàn cảnh khó khăn , phát bánh kẹo ... cho các em . Qua đó chúng ta tìm ra được gương mặt Miss thân thiện ....

Tổ chức hoạt động thi nấu ăn gì đó ở trường vào thứ 4 nào đó chẳng hạn trước đêm chung kết để tìm ra Miss đảm đang ... :D .... hay rất nhiều hoạt động bên lề khác nữa .

Hoặc tổ chức một trận giao hữu bóng rổ giữa tuyển trường và cựu học sinh các khóa mà nhiệm vụ của các Miss trong cuộc thi đó là phải làm thế nào lôi kéo càng đông bạn bè đi cổ vũ cho đội nào tùy thích :D qua đó tạo được sự lôi kéo khán giả không phải đến với trận bóng rổ mà đến với chương trình NHAT .

Mỗi tuần một sự kiện nhỏ như trên sẽ càng làm cho học sinh trong và ngoài trường tò mò hơn về đêm chung kết :)

Anh có chút ý kiến thế thôi :D thực ra thì nội dung chương trình năm nay đã là rất hay rồi ^^ Cả nhà cố lên nào :X
anh long ơi,ý em là nick trên tamtay cơ :)) em cũng có nick trên đấy :D

Các cuộc thi Miss Ams các năm trước thì e ko biết nhưng năm nay thực sự Miss Ams được tổ chức khá là chuyên nghiệp + công phu, có thể nói là chuyên nghiệp như thi hoa hậu vậy. Cái này có công rất lớn của BTC.
Theo như lịch trình diễn ra thì e thấy Miss Ams 2008 có thể đánh giá Miss theo nhiều góc độ, qua đó sẽ chọn được gương mặt thực sự xuất sắc.

bạn này nói hay quá
sang năm mình sẽ cố gắng vào BTC 8->

hình như vote sẽ thông báo sau mà :D anh Long con đã nói rồi đấy thôi :D

@ Kid: ăn no rồi mà vẫn chưa về nhà à :))

Mình cũng phấn đấu vào BTC. :">
Vào BTC vừa khó vừa mệt nhưng cũng rất vui. :D (đoán thế :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế này thì đúng là e ko biết thật.=))

Thế này này em :D
Miss Ams được tổ chức khá là chuyên nghiệp + công phu, có thể nói là chuyên nghiệp như thi hoa hậu vậy. Cái này có công rất lớn của BTC

Năm nay nghe các bạn bàn luận mà tự thấy tủi thân :((. Đúng là ko có mình ở nhà đú đởn vào btc có khác... chương trình đc khen nhiều thế =))

Chúc mừng ban tổ chức đã thể hiện đc khả năng của mình. Anh thực sự rất mong chờ 1 chương trình thành công để khẳng định 1 đẳng cấp học sinh Ams.

Ủng hộ ý kiến của Mr&Miss Ams 07 về phần khởi động cho đêm chung kết. Tuy nhiên có anh ý kiến đóng góp thêm: nếu sử dụng phần này thì nên gắn với học sinh, không nên rập khuôn theo kiểu đi thăm trẻ em <hơi già & khuôn mẫu>. Kèm theo đó nếu muốn biết tính cách các Miss thì có thể click vào nick trên HAO, Facebook, blog... để xem Miss nói những gì (và đã từng nói những j), thể hiện mình như thế nào (và đã từng thể hiện mình ntn) qua 1 thời gian dài, qua đó có cái nhìn chính xác, đồng thời cũng khiến các Miss cẩn thận hơn trong lời ăn tiếng nói hàng ngày, 1 yếu tố ko thể thiếu của 1 miss Ams.

1 điều nữa: Rất mong BTC quay phim lại toàn bộ chương trình (bao gồm cả các phần hậu trường và các vòng loại) để bán/tặng... (tốt nhất là tặng >:) ) thày cô, nhà tài trợ, và nhất là những cựu học sinh không có điều kiện về quê xem ctrinh` (như chị Nhung, anh, nhiều ng khác nữa.) Đây là 1 món quà tinh thần rất to lớn cho họ! <Họ thực sự rất nhớ nhà khi mò vào box Miss của các em>

Chúc chương trình thành công.

Chỉnh sửa lần cuối:
ông Hưng khôn thếm bắt các em quay lại rồi send sang đấy cho ông à :)) đùa chứ gửi cho cả anh nữa nhá :">

hiz topic đúng là cái hồ spam còn j, sory nếu lời mình nói có tí offence, nhưng sao ko có tí ảnh nào thế này:(, mỗi thí sinh 1 ảnh thôi mà ko có ai pốt đc sao, dân xa nhà làm sao biết đc thông tin đây:-?

poz ở topic bên cạnh ông ạ :)) vào đây toàn chém gió thôi :))

hehee
cựu bí thư dù ở chân trời xa xôi vẫn hướng về ams 8-> thật là cảm động 8-> ko viết mail cho em à 8-> =))=))=))

đáp ứng đúng nhu cầu của các bạn ^^ các miss của chúng ta thứ 7, chủ nhật tới sẽ chia làm 2 nhóm:
1 nhóm gồm 5 miss sẽ tham gia chuyến đi khám phá rừng quốc gia Pu Luông - Cúc Phương do Đoàn trường cùng Tổ chức bảo tồn đông- thực vật FFI đồng tổ chức.
1 nhóm 6 miss còn lại sẽ về Bát Tràng tìm hiểu nghệ thuật dân gian truyền thống

sau 2 chuyến đi này, chúng ta sẽ đánh giá được rõ nét hơn tình yêu thiên nhiên của các miss cũng như nét đẹp truyền thống trong mỗi người :D

Back
Bên trên