những cái nhất ở 01-04

Tuấn đi Ba Bể rồi,để em trả lời thay.
Nói chung thì ông Tuấn chả nhất cái gì cả,thua bạn kém bè sống nó mới vui và đơn giản,có chăng chỉ là danh hiệu đánh bia rùa nhất thôi nhưng vẫn còn kém Cường một chút.
ha ha còn cái lớp bác thì lố bịch nhất thì là Phượng ớt rồi.Phượng kẻ khiến các em lớp 10 khâm phục,các em 11 khiếp sợ,còn bọn 12 thì cay đắng thốt lên "I hate Phượng"
Nhưng trình độ lố của Phượng không đẳng cấp bằng HM.Mà trình độ lố của HM cũng không bằng Khánh Duy.
KL:lố bịch nhất là Khánh Duy

Cường nói hay lắm!! Phải trao ngay danh hiệu lố nhất nhì ba theo ý kiến của Cường.
Trao luôn giải đặc biệt cho Cường: khán gỉ có dự đoán đúng với thực tế nhất!!

hiệp hội lố này đang lớn mạnh các anh em cố gắng phát huy

nếu muốn nói KD lố nhất thì phải xem VCD lớp 12h1 trời ơi CHI DUY siêu siêu siêu lố của lố lố lốsssssssssssssssssssssssssssssssss

Hay! Bạn Cường nói thuyết phục thật đấy! Ơ...nhưng mà... hóa ra Khánh Duy lố nhất à? Bây giờ tớ mói biết đấy.:p

bạn KDuy mà lố à :D tớ cũng chỉ gặp bạn ý có vài lần, bố bạn mèo đúng ko, thấy nghiêm túc bỏ xừ.

Có bạn nào biết thầy Nguyễn Anh Sơn trẻ trẻ dạy toán chưa. :D thầy đẹp trai nhất trường đấy :)) da trắng như tuyết, môi đỏ như máu, tóc đen như gỗ mun :* :-*

Nhầm rồi, bố Mèo là Phượng cơ, còn cựu bố KD thì hình như lâu lắm chả quan tâm gì đến Mèo nên coi như là bị từ rồi!!! Con gái bố đâu rồi lên tiếng đi nhỉ??

hay nhỏ cai nhất ở 01-04 còn có 1 cái nữa là nhiều người tranh nhau vì 1 con mèo nhất
hahahhahahahha
t/b xin loi meo nhớ tao ko cố tinh nói............mày

Back
Bên trên