Nhờ... VẢ các thể loại

Ngô Tố Giao
(togiao)

Administrator
Hì, chị Giao nghe Tây họ đồn rằng lớp Nga 87-90 có nhiều người vẫn đang còn đi bộ đội tại Nga, Moscow, nên chị định nhờ việc này chút. Tháng 7 này có 1 đoàn từ US sang du lịch ở Moscow và St. Peterburg trong khoảng 10 ngày, em nào có điều kiện đi cùng đoàn làm hướng dẫn viên phụ được thì nhắn lại cho chị nhé!

Chúc lớp Nga luôn đoàn kết, vui vẻ, sức khỏe dồi dào, con cháu sinh sôi, nảy nở ào ào. :D

Tìm nhà ở London

Hello,

Đầu tháng 5 mình có việc sang London. Xong việc mình định ở chơi mấy ngày và muốn tìm 1 cái hostel ở gần trung tâm để đi lại cho dễ. Bạn nào có thông tin gì về các hostel hoặc BB, backpacker gì cũng được thì giúp mình với. Many thanks.
BTW, cho mình hỏi University of London có gần trung tâm không? Từ trung tâm đến đó đi lại có dễ không?

Re: Tìm nhà ở London

Hello,

Đầu tháng 5 mình có việc sang London. Xong việc mình định ở chơi mấy ngày và muốn tìm 1 cái hostel ở gần trung tâm để đi lại cho dễ. Bạn nào có thông tin gì về các hostel hoặc BB, backpacker gì cũng được thì giúp mình với. Many thanks.
BTW, cho mình hỏi University of London có gần trung tâm không? Từ trung tâm đến đó đi lại có dễ không?

Minh liên lạc với tay này nhé:
Barley Norton
[email protected]

Đây là tay bạn mình, dạy và nghiên cứu âm nhạc phương Đông, được cái là nói tiếng Việt rất giỏi, và theo mình chủ quan nghĩ thì rất là helpful. Minh nói với tay này là Hiệp cho số đt và địa chỉ liên lạc.
Email cho Barley thì cc cho [email protected] cho nó chắc.

Cái tay Norton này helpful ở đâu tao chưa biết, mà tao chỉ mới biết cái tay Hiệp nào đó là rất helpful với bạn bè thôi! :)

Hello Hiệp:

Cảm ơn bạn rất nhiều. Tớ đã email cho bạn của bạn. Nhưng tớ vừa mới nhận được thư của ĐH London. Họ nói sẽ trả tiền accommodation cho tớ cả mấy ngày tớ ở London, nên chắc sẽ không cần nhờ bạn của bạn tìm hộ nhà nữa. Một lần nữa, cảm ơn bạn rất nhiều :). Chúc bạn luôn vui, khỏe.

Nho anh chi tu van giup!!!!

Em vua moi tot nghiep khoa thiet ke do hoa, bay gio em muon dang ky hoc nang cao, nhung ko biet hoc o dau, nho cac anh chi tu van giup.

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Nho anh chi tu van giup!!!!

khóa 87-90 này có anh Hoàng Đạo Hiệp, Group Account Director, Saatchi & Saatchi Vietnam, hiện đang sinh sống tại Sài Gòn.

cháu cứ nhắn tin hỏi anh ta xem, dùng dịch vụ nhắn tin của H-A-O đơn giản lắm.

khóa 87-90 này có anh Hoàng Đạo Hiệp, Group Account Director, Saatchi & Saatchi Vietnam, hiện đang sinh sống tại Sài Gòn.

Kinh, bây giờ bạn Vinh lại nhòm ngó các cháu đời 8X thế này à.

cháu nó hỏi han nghiêm túc thế mà chúng mày không tư vấn cho nó vài điều.

cứ tư vấn đi, rồi xuyên tạc j j cũng được. Sểnh ra tý là đẻ với đái.

Thôi, cứ gọi là em nó cho nó quen miệng đi. Cháu với cả chắt, làm bộ quá. Ngay cả cái kiểu j j cũng "tin" quá cơ.

Xin lỗi em Kim Cương, chị lạc đề với cái thằng này một tý nhé.

Này thằng kia, có mà anh em chúng mày sểnh ra tý là làm chị em bọn tao ễnh ra đẻ thì có ấy. Cả đời đẻ được vài ba lứa là hết cỡ. Còn chúng mày thì một đời được bao nhiêu? Xem cái sểnh của đứa nào nhiều hơn đứa nào, mà bọn tao mới cục tác được có vài cục đã tru tréo lên thía?

Hehe, mà chúng mày ạ, cũng nên dễ tính, thả cho thằng này một tý, nó đang đi tìm partner cùng thực hiện kế hoạch "đứng đầu giường nắm 2 tay" mà lị. :D

Thằng Vinh kia cấm mày lôi tên cúng cơm tao ra nhá. Tao thì tao dùng lích-lêm depgiaitanbao với chả blackgun nọ kia tao bom thư cho mày bỏ xừ bây giờ chứ lị.

Cháu Kim Cương,
Thôi thì chú Vinh chú ấy đã nhiệt tình cuống nhiệt tình cuồng đến thế.... thì cháu cũng nên cho ta biết thêm thông tin, tỉ dụ như tốt nghiệp thiết kế đồ họa trường nào sau này muốn làm gì... đặng chú còn giả nhời ít nhất rằng là có nên học nữa hay không, học lắm hay ho gì.

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên