Nhờ mọi người tư vấn chọn trường giúp cái :D

Em ơi, hay học Chemistry xong vào Aston mà học. Course đấy Aston ranking cao phết :D. Mà Business School ranking cũng cao luôn, thế nên vào đây học đi :D <:p

:d spam 1 tí thôi ạ. Sao em chọn toàn môn khó thế :D Eco với Acc năm 1 chị phải học, năm nay thoát nợ, sướng quá :D

Chị Hiền ơi chị đang học Aston đấy ạ :D tiếc quá e lỡ nộp deposit cho trường mất rồi thế nên là ko còn đường quay lại hichic
Mà chị ơi e đinh j chọn double math, acc với eco. Mấy môn đấy học khó lắm hả chị hic có môn nào dễ lấy A ko ạ ^^

Môn nào em thích học thì sẽ đc điểm cao :D chị nói thật đấy :D chị ko thích Acc với Eco nên ko aim cao, với cả chỉ phải học năm 1 thôi, để thời gian học mấy module major hơn. Mấy đứa học Acc với Eco trường chị điểm cũng cao phết đấy :D nhưng đối với chị, mấy môn đấy khó bỏ xừ ý :p

E thì e cũng chưa biết khả năng mình học mấy môn đấy thế nèo nhưng chả hỉu sao e rất thik LSE chị ạ <~~ mục tiêu của e đấy ạ ^^ Mà e hỏi ai mọi người cũng bảo eco rất hay còn acc dễ A Hic e chịu rùi :(( Mà e chỉ học A có hơn 1 năm thôi vì e nhập học đợt tháng 4 nên có lẽ là ko có nhiều thời gian để học thử chị ạ :(( thế nên khó khăn việc chọn môn lắm ý :((

chị HIền ơiii, chị đang học Aston hả chị?
Em vừa nhận đc offer của Aston xong, đang consider ko bít có nên lấy làm firm choice ko :">... ở Birham thế nào ạ? Chị học major j thế ạ?

Cả hội VN ở đây có mình chị học Marketing thôi em ạ, toàn coursework, thi thì toàn essay :D Còn lại chúng nó học Acc for Mgt, Eco, hoặc là Int Biz and Mgt stream Acc, chắc tại lười viết :D hehe

Em đc offer course nào thế ????

Trường chị + campus ở Birmingham city centre, nên cả năm chả đi bus lần nào (save £ nhá):D với cả đc cái shopping sướng, cứ có đợt sale nào là mình nhanh chân hơn mấy trường xung quanh, hehe vì hôm nào lecture xong chả ra city chơi :D

Với cả ở Midlands thì đi đâu cũng gần nữa :D, lên London £10 return ticket :D

Em vào đây register cái nick rồi vote cho Hot Boy Aston em nhá :D
www.vsa-ipage.com

Human Resource Mgt chi a.
hihi đi shoppin ở Bir thì hay rùi... lại còn quả Chinese buffet ở ngay gần bull ring nữa ^^
lên LD mà có £10 thôi ạ... trời ơi...
nhưng mà tiền học hơi đắt... biz skul thì nổi tiếng lém lém... hik hik,em thik Aston cực y'.... :X:X:X
ah chị ơi, cái vụ Scholar ship thì thế nào hả chị? Em thấy nó intro có 3k/ năm thui...

Năm sau tiền học £9,000 hay sao ý :D, nhưng mà các trường khác cũng tầm tầm đấy mà :D Aston offer em ABB à ??

Chị chưa bao h nghe thấy Ast Biz Skul offer scholarship cả, chắc là mới có đấy em ạ, chứ từ trước đến h toàn đóng full tution fee thôi :( cái bọn ki bo + tinh vi, hơi tí bắt đóng tiền. Chị toàn bị charge tiền book overdue chứ + làm mất ID mấy lần :D

exactly £9,000 chị ạ, Aston offer em BBB thôi ạ :D
chị ở trong hall hay là shared house thế ạ?
mà Vn mình ở Aston có vẻ đông vui nhỉ ^^ hik hik, thik wa' đi...

Năm ngoái chị ở Hall, năm nay ra ngoài rồi, cho thoải mái vì trong hall, 1 flat share kitchen với 6 đứa, mà ở với đứa nào ăn curry thì chết :D:D:D chị share cả 1 nhà với 1 đứa nữa thôi :D Nhà ở city thì cũng khá đẹp, rộng mà ở Bham thì ko đắt lắm, mà cũng gần trường, nên hội Aston cũng hay tụ tập party.

Năm 2005 bọn chị làm Xmas party 3 ngày, 2006 thì 4 ngày, đang định 2007 phá kỷ lục đây :D

Đặc biệt trường này con trai nhiều hơn con gái em ạ :D Aston có cuộc thi Hot boy mà làm gì có Hot girl đâu :D

Back
Bên trên