Nhớ anh em T2 quá

Đm USD mà cứ giảm so với ero thế này thì có ăn chuc tấn bóng đá tao cũng ***** kham nổi

TRận hôm qua ngồi xem buồn đến nỗi ***** dám đi tolet .

MK đời mình nghiệt thế , nghĩ cho cùng cũng là vì con vì cháu mai sau.

Anh dạt 1 tuần đây .

...hơ hơ...trình độ làm kinh tế của mấy anh toán 2 khá phết ....chục thúng dưa bán được là chuyện thường nhể :mrgreen:
..Nhân tiện chia sẻ với anh Thanh một tí ....:cry: nhưng anh yên tâm chắc là nếu hè này anh về VN thì sẽ có khối anh đón tiếp đấy ....bù mà nhỉ :rolleyes:

Rõ khổ, không ngờ anh em T2 lại chìm sâu vào cái bể khổ đấy thế... Mà các chú vẫn còn có tiền mà cá thì cũng giỏi đấy nhỉ?

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Mẹ! Đức bây giờ cũng hút thuốc rồi à?? Hơ hơ, hè này về có bạn hút thuốc rồi. Hình như đứa ***** nào lớp mình cũng hút thuốc hay sao ý nhể. Chắc tại đời nghiệt quá, phải hút thuốc cho đỡ nghiệt à??
Mà.... ở VN mà cũng phải ăn mì gói à?? Hay thế! Tôi cứ tưởng chỉ có ở Pháp mới có cái thú sành điệu này thôi chứ.
Tớ ko hút thuốc

không sao đâu Hằng. Bạn bè gặp nhau, không hút thuốc thì chúng mình làm việc khác. Hằng không hút thuốc thì thôi, hút cái khác, đời thiếu gì thứ giải trí, có phải chỉ có mỗi thuốc đâu....

Hút thuốc có gì đâu.Mời Hằng một điếu,mòi anh em mỗi người môt điếu.
Trận đấu hôm qua phải nói là trọng tài hơi lởm.Chia buồn với thằng Đưc,mời mày chén rượu nhạt

Quý em đi nấu cơm ăn đi...còn ba hoa đá đít 3 cái bây giờ...

Lãnh con,sang đây bố đá đít cho hết đường về.

Mời chúng mày vào album lớp mình xem vài cái ảnh Tuan Lãnh ,Quang sot va tao chup bên Hà Lan.

Nhiều T2 thế này mà chẳng biết gọi thế nào nhỉ? Mọi người cho ID Ym cái nhỉ?
Của tớ này: sonoko82

hay mọi người có thể để nick YM lai để hôm nao chat cái nhỉ.
nick cua tao la nptk82

Thằng Kiên chát toàn chửi bậy, anh em đừng ai chat với nó. Không chửi bậy thì cũng toàn nói chuyện gái mú. Nó cậy nó còn độc thân, muốn làm gì thì làm. Anh em, ai có vợ ngồi bên cạnh thì đừng nên chát với nó, tan cửa nát nhà có ngày.

hehhehe...đúng rồi có chat thi chat voi anh Thanh cho nó nịch sự nhẩy :mrgreen: mà lại ko phải lo tan voi tác :rolleyes:

Hình như lâu ngày không gặp, Dung không biết anh bây giờ là người thế nào nhẩy.... nhân tiện đây, tôi xin tuyên bố cho toàn thể chị em trên mạng biết : Thanh là 1 người đàn ông rất đứng đắn, nghiêm túc. Các bạn gái đọc thân, thậm chí không đọc thân có thể gửi gắm tình cảm và ...... tất cả mọi thứ. Cool ....:D

Chỉnh sửa lần cuối:
..thứ nhất anh đọc lại bài của em đi em bảo là chat với anh cho "nịch sự" còn gì sai chỗ nào phản đối đi:rolleyes:
..thứ hai...ko gửi tình cảm mà gửi cái khác được ko ạ :mrgreen:

Tất nhiên là được. Trừ những thứ mang tính chất khủng bố. VD như bom, chất độc, và anh sợ nhất là 1 thằng nhóc..... còn lại anh nhận hết..

..hehehe ông bà mình có câu chọn mặt gửi vàng cấm có sai bao h anh Thanh nhẩy :mrgreen: :mrgreen:

Dung béo lấn sau có post ảnh thì che cái mặt mẹt của anh đi hộ nhé, merci em:)

.....những hẹn hò từ nay khép lại.....thân nhẹ nhàng như mây.....đóa hoa vàng mỏng manh cuối trời.....như một lời chia tay......:)

:D :D :D ttl2t:mrgreen: :mrgreen: :mrgreen:

Tao gửi thằng bé nhà tao cho mày đấy Thanh ạ, nó cũng ko bé lắm đâu ăn được cháo rồi eheheheh. Yahoo ID tao là ketieunhan, các chú add vào

Nam chè hâm à! Tao chỉ nhận giúp đỡ các chị em phụ nữ không nơi nương tựa thôi. Còn mày đàn ông con trai, gửi cái con kẹc à???
IP Ym của tao là thanhpj6. Có thằng nào rảnh lên tao hỏi bài tí

Back
Bên trên