Nhắn tin tìm Đặng Hồng Vân(Văn_04-07)

Ngô Xuân Bách
(ngô xuân bách)

Ngày còn cấp 2(lớp 6),mình có quen 1 bạn tên là Đặng Hồng Vân qua báo Thiếu Niên Tiền Phong,bọn mình liên lạc và "tâm đầu ý hợp" với nhau đến đầu lớp 10,do nhiều lí do cho nên 2 đứa mình mất liên lạc với nhau từ khoảng giữa lớp 10 thì phải.........mình đã tìm mọi cách liên lạc với bạn ấy mà ko được......chỉ biết rằng vào lớp 10 bạn ấy học 10 Văn(04-07)trường Ams......

Ai biết gì về bạn ĐHV,hãy giúp mình nhé......!!

Xin cám ơn các bạn nhiều......!!

vào topic lớp Văn khóa 04-07 đi em :D . Vào đó mọi thắc mắc sẽ được trả lời hết :D

vâng,cám ơn chị nghen....!!....Em vào thử coi...!!

----------

em tìm mãi mà vẫn ko thấy topic Văn 04-07 chị ạ..........
......chỉ thấy topic của các khóa ra trường trước năm 07 thui....!!
(có phải vậy ko chị?Nếu ko phải,giúp em với)

Văn 0407 đây!

Bạn này lại quen Vân Ku lớp tớ àh? May tự nhiên thấy topic này.
Để tớ tìm số đth rồi PM lại cho :D

vâng,cám ơn bạn nghen...!!
à mà nè,sao lại gọi cậu ấy là "Vân Ku",nghe nó kì kì thế nào í....chắc cũng phải có sự tích của nó phải ko bạn?

Vân học hành mấy năm rồi sao hả bạn?...à,mà Vân vừa rồi thi cái gì vậy?Ngày tớ và bạn í còn liên lạc,bạn í bảo bạn í thi khối C(tớ đoán chắc khối C rồi,vì học lớp Văn mà lị........)

Bạn có thể cho tớ biết tình hình qua qua về Vân trong mấy năm vừa rồi được ko? (hì,chắc là bạn pó tay với tớ vì cái vấn đề mà tớ đề nghị?,nhưngvif tớ sốt ruột quá,ngờ đâu lại đụng trúng người cùng lớp với Vân,may wá,nên có gì thì thông cảm cho tớ nhé,giúp tớ nghen bạn)
cám ơn bạn nhìu....!!

Em ra ngoài diễn đàn đi . NHìn những khóa học trong trường ý ..Có khóa 04-07 thì vào ..Trong đó có topic của lớp Văn đấy :p
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=33232&page=87

chị ơi :)) box 0407 chưa đc un-private :)) vẫn còn private vs các thành viên không phải là Amser :)) thế nên anh ý ko vào được box đấy là đúng rồi :))
@ Anh Bách : sao ko xin thẳng Y!M rồi chat luôn cho tiện

rồi đó chứ,ngày đó bọn mình hay chat với nhau,...mình nhiều lần gửi tin nhắn vào nick bạn í,nhưng vẫn bặt vô âm tín....buồn...

Văn 0407 đây!

Bạn này lại quen Vân Ku lớp tớ àh? May tự nhiên thấy topic này.
Để tớ tìm số đth rồi PM lại cho :D

mình tìm trong album của Văn 04-07,tìm mãi,tìm mãi mà chỉ thấy có 1 vài tấm ảnh có ĐHV,chắc ĐHV bi giờ trầm tính lắm hả??:D
hì,ngày xưa ĐHV đâu có quá trầm tính.....:(
phải nhờ các bạn Văn 04-07 của ĐHV giải đáp cho thui...

Vân nó chẳng mấy khi online đâu, bọn tớ cũng chả đứa nào có nik của nó cả.
Vân Ku chỉ là 1 tên thôi, nó còn tự đặt nik cho mình là "Trịnh Thiên Vân quê ở Phù Lưu Chanh" cơ. Cái này tớ cũng ko hiểu là cái gì luôn :))

Ở lớp tớ Vân học giỏi lắm, nó giỏi tự nhiên gần nhất lớp đấy, thi khối C thế nào được. Tớ cũng ko chơi với Vân nhiều lắm, nên cũng ko liên lạc update tình hình được :D. Thông cảm nhá.

Tớ tìm được topic này cũng tình cờ lắm, vào blog ông anh, thấy có Feeds sang bên này, đọc thấy Đặng Hồng Vân nên vào xem thử.

Chỉ có số di động của Vân thôi, ấy lấy nhé 0926868312 *bây h mới để ý 3 số cuối là SN nó :-?*

Tớ giúp nhiệt tình thế rồi, nhớ trả công đấy nhá :>

ờ...ờ...ờ...(sướng,vì đã tìm ra tung tích ĐHV)
cái gì cơ,ĐHV giỏi tự nhiên á,...chậc-chậc,ngày xưa Vân kể với mình,cực ghét tự nhiên,nhất là Toán,bạn í bảo bạn í học khá Văn,và Anh,mình nghĩ bạn í thi khối C,hoặc D,thế bạn í lại thi khối A à?,lại 1 bất ngờ nữa....

còn cái vụ:"Trịnh Thiên Vân quê ở Phù Lưu Chanh",hì,bó chiếu luôn,chắc đọc nhiều sách văn học Trung Quốc quá nên nhiễm chăng,à hình như phim Dương Quá(phim TQ,ko nhớ tên phim nữa),có cái tên Phù Lưu Chanh,....à,mà hình như Tây Tiến(Quang Dũng),đúng zùi có cái địa danh Phù Lưu Chanh,còn Trịnh Thiên Vân là gì đó nhở,chịu,...=>bó gối luôn...

Rồi,tớ sẽ liên lạc với Vân qua số điện thoại đó,uh,đúng rồi đó,SN Vân là 3/12...

uh,bạn giúp tớ nhiệt tình như vậy tớ sẽ phải trả công chớ...(nhưng phải xem cái số điện thoại kia nó là hàng thật hay hàng giả đã,hì,đùa thui)

Cám ơn nhiều nhé !!

vào được zùi...!!,xem tổng quát các ảnh được rồi,nhưng xem từng ảnh,xem chi tiết xem mặt người này,mặt người kia ra sao,nhưng ko được,tóm lại là vẫn chưa thấy được mặt ĐHV,đen ghê...thôi,để hôm khác "điều tra" tiếp,đến giờ giới nghiêm của tớ zùi,tớ ough nghen,bít được gì thì giúp tớ thêm nha,cám ơn bạn nhiều...!!
Chúc ngủ ngon...22h đến nơi rồi đó....

hì,cám ơn chị Đoàn Lan Phương và bạn Trần Hoàng Ngân nghen...!!...
cám ơn 2 người đã giúp em "truy tìm đối tượng có lệnh truy nã đặc biệt",hiện tại em đã tìm ra nơi ẩn náu của đối tượng,chỉ chờ thời cơ chín muồi là em sẽ đưa đối tượng"tra tay vào còng số tám"......hì...hì...

Back
Bên trên