Nhắn tìm đồng bọn

Lê Hồng Nhung
(Nhung vịt)

Điều hành viên
Diep Hoang đã viết:
Em Nhung o ngay Nicholasville ah? The ma anh tuong la 50miles quanh Danville ko co nguoi VN nao ca. Anh dang hoc o Centre, bon anh hay len tren Nich choi. Em dang hoc Exchange phai ko?
Sory Hung nha, quen mat nen lai chat.
Xin lỗi anh Hưng nha . Nhưng em o bít viết vào đâu nữa. Em đang mừng quá. Cứ tưởng cả KY o có bóng Vn nào chứ. Anh Hoang a`( sao tên anh lại o có dấu nhẩy)YIM của em la` :nhungcomet. Danville gần Nic lắm . Vui quá. lala :))

Nhung ah, anh add YIM cua em roi, gui message vao day de khoi phien moi nguoi o day nhe

Re: Danh sách học sinh Việt Nam ở Mỹ

Ai bảo anh không có. Không biết gì thì đừng có kêu nhá. :D em ở cũng gần nhưng không gần lắm đâu :D. Nhưng biết mấy chị ở CA lắm :D Hối lộ đi rồi nói cho.

Chỉnh sửa lần cuối:

Uniontown la o dau nhay? co gan easton ko :D

Bác nào ở UnionTown thế, em ở Belle VẺnon GẦN ngây nè. Cho hỏi có anh chị nào ở Roanoke ko ạ?
Chị Trang ở U. Wa à, em chả lên được rồi, bọn nó chả cho tiền, sẽ cố đến chỗ khác rồi năm sau lên

Easton là ở đâu nhẩy? Có gần Uniontown ko? :D
Uniontown cách Pittsburg khoảng 1.5 tiếng lái xe.
Bác gì ở Belle Vernon à, cũng khá gần nhỉ. Thấy tên trường bác trên basketball schedule, hình như trận đấy trường em thắng, keke.

Đề nghị các chú không chat trong post danh sách, ok? :)

Cho em chat một phát. Union Town mạnh 3 cả tiểu bang, so sánh vớ vẩn. Thế hôm đấy bác có đi xem ko, em đấu đó, chả biết trước, đau thế ko gặp. Cuối mùa UnionTown đấu Belle Vernon đó. Bác YM thế nào cho hỏi cái, lúc nào gặp nói chuyện

Anh Hưng "đẹp chai" cho em chat 1 tí.
Em có học Uniontown đâu, học trường Albert Gallatin, ở Uniontown. AG thắng BV 72-63, keke. Hình như có mỗi trận đấy thôi, hết rồi. Bác Hoài Anh đựơc vào đấu cơ à :eek: ? JV hay Varsity?
YM:holamson2000

Nốt câu cuối.
Em chỉ được đánh JV thôi, bác đừng hoảng quá thế.
Alber G thắng rùa hôm đấy mà bác khoe mãi. tưởng học Uniontown, bọn đấy nhiều da đen lắm. Hình như có ai đó ở Uniontown

Back
Bên trên