Nhật ký T2 (9/2003)

Trần Huy Khánh
(mr_big)

Điều hành viên
Tháng này có khá nhiều sự kiện
2-9 và Trung thu
2 ngày đáng buồn, thằng nào cũng bận hàng họ, cuối cùng đến chỗ hẹn chỉ có Dũng, Chi và mình.Chén nem tai và bánh mỳ MHD, làm tí tâm sự , tuy ít người mà vẫn vui.
17-9
Chi tổ chức SN sớm 1 ngày.Buổi trưa lượn qua Ams, lần đầu tiên được gặp Giang Trần, Tâm Giao và Thục Hiền, khác xa mình tưởng tượng.
Buổi tối T2 đi chơi.Mình bận việc, cố làm xong thì đã 8h30, phóng xe như điên, đến nơi thì đi cả rồi, lại thui thủi đi về, tí khóc...
20-9
Dạ hội ở Ams.Hẹn nhau 4h chiều và tất nhiên, theo truyền thống hẹn hò như cái bẹn bò, 6h mọi người có mặt đầy đủ.Lâu lắm rồi mới đông thế: Dũng, Chi,Bé đĩ, Hiếu Loan. Sơn Dương, Hằng Quân, Lý Đức và mình, tổng cộng 11 người, lượn ra Hàng Điếu làm tí bún bò.Ăn xong Chi đi đón bạn của em gái, còn mình đi đón em gái của bạn...
8h lại có mặt ở Ams.Choáng! Con gái Ams dạo này xinh tệ.Tùng Bách xoi được 1 em, ra hỏi nick thì nhận được câu trả lời : Nick em là " ngu thì chết chứ bệnh tật gì". Vãi đái :smoking:
Lang thang 1 lúc thì gặp 02-05.Lôi nhau ra chỗ vắng làm tí quan họ giao duyên.Mình thì đi tìm em....
26-9
Liên hoan chia tay Tùng tại bò tùng xẻo Thái Hà.Nâng cốc bia lên miệng, cảm giác đắng ngắt.Đức nắm tay Tùng nghẹn ngào :" Đi rồi nhớ về với bọn tao, đừng như anh Trần nhé!".Mắt Chi đỏ hoe, DŨng cũng len lén đưa khăn mùi xoa lên mắt, Hằng nghiện gục đầu vào mình, vai run bần bật....
Thế là T2 lại mất thêm 1 cái cột :mrgreen:
29-09

Sự kiện trọng đại nhất trong tháng: Mình ngồi post bài này :smoking:

Chỉnh sửa lần cuối:
Alo,co' một vấn đề cần cải chính,ngày 20/9,dạ hội...chị gái mà anh Tùng hỏi nick không có câu trả lời dã man thế đâu.(câu đấy là câu người khác nói).Anh Chi không nên lừa dối làm đau lòng bạn bè thế nhé.

Cha`o ca'c huynh đe^.

Đo+`i chi? buo^`n khi thie^'u chai ru+o+.u tra('ng
Co^? ca'nh ga` anh kha('c te^n em

Say qua' ... :D

Chào mày... sang đấy khoẻ không? Uống rượu ít thôi, cố gằng làm những gì anh em hứa hẹn:D
Đính chính một chút luôn về cái vụ nick, nhân vật hỏi nick cũng không phải Tùng, mà là nhân vật khác.. xin được giấu tên:D

Anh Khánh à! Anh nhắc thiếu một sự kiện rồi! Sự kiện quan trọng nhất tháng 9 cơ ạ
Đi dạ hội ! Gặp các anh T2 thấy thương cho một người! Vậy mà có người vẫn cố làm tổn thương mình! Sao con trai chỉ thích tia con gái xinh nhỉ? Anh Khánh hư quá! Chả bù cho vẻ bề ngoài! TRẻ con và ngây thơ quá thể!

To Chi:tôi cố tình bịa ra thế mà, tránh những chuyện giận rỗi ko đáng có :mrgreen:
Quên mất, tháng 9 này còn có 1 sự kiện vô cùng quan trọng:
30-9:SN em Lý.Xin chúc em SN thật vui vẻ và nhận được nhiều lời chúc mừng sn nhé :D
Hôm nay là 1 ngày đặc biệt đối với em nên anh ko muốn đôi co, nhưng mà dạo này sao lại có nhiều người nghĩ xấu về mình thế nhể,buồn thật...
To Tùng: Hôm qua tao cùng Sơn si, BÉ đĩ đi chiến bóng Nhật cả tối, phê quá, mày sang đấy chắc ko có thằng nào để chiến đâu nhể, thương quá :D

huhu :(( sao hum 20/9 các anh đi chơi mà ko rủ anh Tắc Kè đi :(( làm cho hum đó em cũng ko đc đi luôn :(( mặc dù lớp em có tổ chức gian hàng.
a`, tháng 10 này bọn em đứng ra tổ chức dạ hội đấy, có cơ hội cho các anh đàn đúm đó, sướng chưa.
To anh Khánh: mà anh hơi bị thiếu sót đấy nhé.. tháng 9 có sinh nhật em mà, 19/9, tại sao mọi ng` lại vô tâm thê này ????? :D

hú hú... Anh nhớ sinh nhật của em Trang nhỉ.. anh không vô tâm em nhỉ? :D:D Chúc mừng lại sinh nhật em phát nữa :D

Hôm nay sinh nhật em Ngô Thu Lý lớp Văn 02-05, em Thu Lý thường xuyên là khách mời đặc biệt của board 97 00... chúc em sinh nhật vui vẻ, hạnh phúc, may mắn, chúc em thêm một tuổi lớn hơn, làm được những gì mình mong ước, đạt được những gì mà em chưa từng biết... :D

Cảm ơn anh Chi và anh Khánh! Em xin lỗi vì đã có những lúc ăn nói thiếu chín chắn trong này! Thêm một tuổi mới, em hứa là em sẽ chín chắn hơn và ăn nói nhẹ nhàng hơn ở trong này! Em cảm ơn nhiều vì các anh đã nhớ tới em!
Nhưng em chỉ thắc mắc là những điều em chưa biết là gì hả anh Chi?

Happy birthday to bé NTL, chị chưa bao h nói chuyện với bé nhỉ, nhưng chị biết mặt bé đấy, dạo này 12H2 ko đc xếp hàng cạnh lớp 11V nữa, nhớ bé Linh & bé Lý quá :D:D:D

2! anh Tùng, hôm 20-9, trông anh mút mút cái kẹo trông ngố lắm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe, hum nay em gặp mụt anh trên sân bóng rổ trường Ams, trông rất chi là ấn tượng :D mụt cái quần đùi xanh, mụt cai áo may ô xanh + vạch vàng, eo ui, ấn tượng khủng khíp luôn, hehe, nhìn mặt anh quen quen, em cũng đã chào ( ngoan chưa) nhg hic, cho em bít quý danh của anh với !!!

À đấy chắc là anh Trần Tuấn Sơn,cựu thủ lĩnh bóng rổ Ams, đương kim thủ lĩnh bóng rổ trường ĐHBK HN.Còn cái bộ trang phục ấn tượng của anh ý là đồng phục tuyển Ams ngày trước đấy em ạ!!!

ơ, nhưng em tương anh ý là anh Sơn Si? la. quá cơ!!! hic hic dến giờ em vẫn thấy ấn tương với cái bộ trang phục của anh ý. ặc ặc, trông sành địu we' đi mất !!! :))

hum nay: 1/10, em gặp anh Chi ở trường Bách Khoa. :D hehe, mới đầu tháng 10 mà đã gặp anh Chi thế này ko bít là may hay xui nhỉ :D

Lớp anh có 2 anh Sơn, anh mà em nhìn thấy là anh Sơn Pín (giới bóng rổ chuyên nghiệp còn gọi anh là Pín ÔnÔ-vua ném rổ 3 điểm), không phải anh Sơn Si.

Hôm nay ăn no căng bụng chuẩn bị vào lớp thì gặp Ngọc Linh với Trang + một em nữa :D Trang à em gặp anh thì sẽ may mắn.. :D tin thế đi:p

vâng ạ, hy vọng là thế ạ :D à anh ui, tiện thể giới thịu luôn, cái đứa hum qua anh gặp mà đi cùng em với chị Linh là con gái em :D
to anh Dũng : à, bi giờ thì em đã hỉu, rằng thì lớp anh có 2 anh Sơn nhưng mà em chỉ quen mỗi mụt anh Sơn Si thui, mà sao các anh giống nhau thế ko bít . hic, chả bít phân bịt ra sao nữa :(

Trang nè, chị bảo thật nhé "................." hehehe :mrgreen:
Chịp chịp lâu lắm rồi không vào 9700, vẫn không có gì thay đổi, ngoại trừ cái topic này của anh Khánh :p
Anh Tùng đi rồi à, nhanh thế :D

hehe, hum nay là ngày 2/10, các bác bít không, bi h là 10h tối và bác Hải đang ngồi buôn dua lê ở nhà em cùng với 1 bác nũa không bít tên :D

Back
Bên trên