Nhật ký khóa 01-04

Phạm Minh Hằng
(Phaminhang)

Hehe, đến forum nào cũng thấy cái này nên ở đây cũng mở chút chơi!
Thứ 1: Đề nghị mọi người không vào đây chat chit linh tinh nhá
Thứ 2 : Hãy coi đây như là một quyển nhật ký nhỏ, ghi chép những chuyện trong ngày của bản thân... được chứ.. hì
Và thứ nữa, tớ rất mong tất cả các bạn 01-04 đều vào đây post bài chung, tớ thấy rất it chủ đề chúng mình, tức 01-04, cùng post chung đấy...okie

Okie, tớ là người mở đầu nhá.
22/8: Ừm sáng nay mình đúng là một con Lợn, ngủ nghê gì mà đến 12 giờ mới dậy, mà hôm qua thì cũng có thức khuya quá đâu cơ chứ... :D
Chiều hôm nay là buổi học cuối ở english summer course, nhưng sao mình chẳng thấy lưu luyến quá như hồi English Summer Camp ở ams nhỉ, có lẽ tại học ít quá, mà bọn học sinh ở đây cũng ko nhiệt tình lắm...
Chiều nay chia tay cũng chụp được vài cái ảnh, mình đã bảo bọn nó send cho mình, sau đó post lên đây cho mọi người ngắm nha...

Tối nay lại ăn Mc Donald, vì em lợn nhà mình sắp về VN, nên bé cứ thích ăn , ko mấy hôm nữa lại ko ăn được...

hì hì... thế thui, mọi người thì thế nào... viết nhiều vào, mai sau đọc lại sẽ thấy rất ý nghĩa đó, có gì in ra rùi cho vào YEARBOOK cũng hay đấy chứ...:D :D :D

Làm ơn del họ bài này!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ngày ngủ nhiều quá nên đêm chẳng ngủ được. nằm suy nghĩ linh tinh: bao nhiêu câu hỏi "tại sao" cứ bay vù vù trong đầu. Tịa sao tìm bạn thân khó thế nhỉ? Thật khó có thể tìm được 1 người để nghe tâm sự của mình, chỉ cần lắng nghe thôi chứ ko cần trả lời. Toàn nghĩ nhưng chuyện linh tinh, chẳng đầu chẳng cuối. Mong trời sáng nhanh lên!!!

Một canh, hai canh lại ba canh
Trằn trọc bâng khuâng giấc chẳng lành
Canh bốn, canh năm vừa chợp mắt
"Con ơi! Dậy đi học, muộn rồi!"

Xin lỗi, tớ post nhầm!

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhật kí hả ?
Bây giờ mình đang lên net,....1lúc nữa vẫn lên net....rồi ăn cơm...đi ngủ hết.:D

Sáng đi đá bóng với forum Trần Phú, thua 2-1 :((......
Tối hôm qua đi chơi, 11h mới về đến nhà...Đèo Mai A sau lưng mà lòng xốn xang xao động :D

mày câu bai đấy hả Linh?

Đêm qua ngủ mơ thấy Trần Linh...Nửa đêm tỉnh dậy cất tiếng thét não nề...Ngoài kia trời trở gió....Những giọt cà phê đắng trong căn phòng chật hẹp này như ko thể nào xoa dịu tâm can....TL sắp ra đi...Lòng này ủ rũ nhớ về những kỉ niệm xưa........ :D...:))

Gửi Linh !

Chán quá!!!sáng 2-9 mơ thấy gặp bạn Thư CVA,được bạn ý kiss,tỉnh dạy thì con Mick đang liếm mặt mình!!!Chán!!! Bố của chán!!!

có!!Xinh chứ học chuyên Anh CVA thì phải???huhuhu!!!Bạn cũng tên Thư ah`

trời bạn này mê bạn Thư CVA à, hồi gì tớ đi học cô Chi Mai cũng suýt đổ nếu tớ là con trai... hehe đùa tý, nhưng thôi đừng nói chuyện về người khác ở đây nữa... nói 2 3 câu thui...:D

Bạn Thư đó học lớp 12D6 thì phải.Nghe nói bạn ấy có nhiều "đuôi" lắm.Hồi lớp 9 tớ học hóa cùng bạn ấy thấy bạn ấy cung bình thường thoi.

Lạc đề rồi!
Thực sự tớ nghĩ chưa đúng lúc và HAO k0 thích hợp để làm nhật ký của khóa.
Tớ lock cái này lại, sau 3 ngày sẽ move đi!

Vớ vẩn nhất là ông Phượng, tại sao phải lock nhỉ ? mọi người viết nhật kí cũng vui mà! chỉ có là thỉnh thoảng có thắc mắc thì phải giải đáp, thế thôi!
À tớ nói thêm, bạn Thư CVA học lớp D3, không phải D6. Có khi sắp tới D3 sẽ nhập với D5. Xin hết!

Chỉnh sửa lần cuối:
mấy thằng cha này cứ ngồi với nhau là lại nói chuyện về con gái.Dân
Ams không xinh hay sao mà phải đi cưa trường ngoài

Phượng có cái ảnh chụp với Khánh Duy mà cứ khoe mãi.

Cảnh cáo TTD (lần 1) vì câu bài (ĐV)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đi toi ý nghĩa tốt đẹp ban đầu khi lập forum này rồi,chỉ vì mấy thằng cha hay nói linh tinh

Cảnh cáo TTD (lần 2) vì câu bài! (ĐV)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Back
Bên trên